Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 20:42 27/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa, bảo dưỡng phòng họp đa năng tầng 3 nhà C1 - Trường Đại học Mỹ thuật Công nghiệp
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Nhà nước và các nguồn thu hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Đống Đa, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 06/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
30 Ngày
Số quyết định phê duyệt
1062/QĐ-MTCN
Ngày phê duyệt
27/11/2024 20:38
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường Đại học Mỹ thuật Công nghiệp
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
20:40 27/11/2024
đến
10:00 06/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 06/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
5.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
60 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 06/12/2024 (04/02/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG BẮC Á Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 1, ngõ 2 Tây Sơn - Phường Yết Kiêu - Quận Hà Đông - Thành phố Hà Nội
2 Công ty TNHH Tư vấn và Dịch vụ Long Biên Tư vấn lập E-HSMT Số 4 ngõ 69 phổ Đức Giang, tổ 21 - Phường Đức Giang - Quận Long Biên - Thành phố Hà Nội
3 Công ty TNHH Tư vấn Thiết kế Đầu tư Xây dựng HP OCEAN Tư vấn thẩm định E-HSMT Tầng 6, tòa nhà ICON4, 243A Đê La Thành - Phường Láng Thượng - Quận Đống Đa - Thành phố Hà Nội
4 Công ty TNHH Tư vấn và Dịch vụ Long Biên Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 4 ngõ 69 phổ Đức Giang, tổ 21 - Phường Đức Giang - Quận Long Biên - Thành phố Hà Nội
5 Công ty TNHH Tư vấn Thiết kế Đầu tư Xây dựng HP OCEAN Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Tầng 6, tòa nhà ICON4, 243A Đê La Thành - Phường Láng Thượng - Quận Đống Đa - Thành phố Hà Nội

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Tháo dỡ trần
137.8944
m2
2
Bịt 04 cửa sổ bên trong bằng khung vách thạch cao và sơn bả hoàn thiện
4
cửa
3
Thi công trần giật cấp bằng tấm thạch cao
137.8944
m2
4
Phào trần bằng thạch cao
89.98
m
5
Bả bằng bột bả vào tường, trần
137.8944
m2
6
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
226.012
m2
7
Lắp đặt đèn trần, đèn trang trí và các loại đèn khác - Đèn trang trí nổi, đèn led, đèn rọi
54
bộ
8
Lắp đặt đèn Led 600x600mm - Đèn trang trí âm trần
12
bộ
9
Lắp đặt công tắc - 1 hạt trên 1 công tắc
4
cái
10
Lắp đặt công tắc - 2 hạt trên 1 công tắc
4
cái
11
Lắp đặt ổ cắm đôi
6
cái
12
Lắp đặt dây đơn <= 1mm2- 1x1mm2
350
m
13
Lắp đặt dây đơn <= 2,5mm2- 1x2,5mm2
30
m
14
Lắp đặt ống nhựa mềm đặt chìm bảo hộ dây dẫn, đường kính <=15mm
190
m
15
Ốp vách gỗ nhựa lên tường khu khánh tiết, vách tường, khung xương đồng bộ
84.792
m2
16
Nẹp chân tường bằng gỗ nhựa composit cao 100mm
50.52
m
17
Bục sân khấu khu khánh tiết, gỗ công nghiệp khung xương đồng bộ
28.5684
m2
18
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong, chiều cao chuẩn 3,6m
1.3789
100m2
19
Bộ hội thảo trung tâm kỹ thuật số
1
bộ
20
Micro hội thảo dành cho đại biểu
6
bộ
21
Loa gắn trần hội nghị, công suất 30W
8
chiếc
22
Công suất cho loa, công suất định mức: RMS 240W
1
chiếc
23
Thiết bị xử lý tín hiệu kỹ thuật số
1
bộ
24
Bàn trộn âm thanh, 4 kênh Môn và 2 kênh stereo
1
chiếc
25
Tủ thiết bị (có ngăn chứa Mixer)
1
chiếc
26
Cáp nối dài 10m
2
sợi
27
Dây loa chuyên dụng
100
m
28
Phụ kiện lắp đặt: Jack kết nối, Dây tín hiệu, Đế âm sàn điện, Đế âm sàn tín hiệu, Ổ điện nguồn, phích điện, Cáp điện nguồn, Aptomat, mặt bích treo loa, xích sắt, băng dính, vít nở…
1
HT
29
Công lắp đặt, vận chuyển và chuyển giao công nghệ
1
HT

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 38

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây