Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Đại Học Ngoại Thương như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 87 nhà thầu.
- Đã công bố 15 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 160 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 353 gói thầu, trong đó có 140 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 85 gói (với 90 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 138 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 78 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 222 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 213 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,57 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 47,78%, Xây lắp 21,11%, Tư vấn 10,00%, Phi tư vấn 20,00%, Hỗn hợp 1,11%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 180.302.686.994 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 176.483.874.039 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,12%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Đại Học Ngoại Thương như sau:
- Có quan hệ với 87 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,57 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 47,78%, Xây lắp 21,11%, Tư vấn 10,00%, Phi tư vấn 20,00%, Hỗn hợp 1,11%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 180.302.686.994 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 176.483.874.039 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,12%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Đại Học Ngoại Thương như sau:
- Là chủ đầu tư của 15 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 178 KHLCNT trong đó có 158 KHLCNT tự đăng tải, có 20 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 81 TBMT trong đó tự mời thầu 79 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường Đại Học Ngoại Thương đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu trước khi phê duyệt dự toán hạng mục: Mua sách in tại Phân hiệu năm học 2026-2027 với 1 gói thầu.
26/08/2026 16:50
Trường Đại Học Ngoại Thương đăng tải KHLCNT Đầu tư hệ thống điện mặt trời mái nhà tại Phân hiệu Trường Đại học Ngoại thương tại TP. Hồ Chí Minh với 4 gói thầu.
25/08/2026 15:07
Trường Đại Học Ngoại Thương đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ giảng dạy, làm việc tại Phân hiệu với 5 gói thầu.
18/08/2026 16:26
Trường Đại Học Ngoại Thương đăng tải KHLCNT Cải tạo sửa chữa nâng cấp căn nhà 365 Phan Xích Long với 1 gói thầu.
18/08/2026 15:19
Trường Đại Học Ngoại Thương đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp và mua sắm trang thiết bị phòng giáo dục thể chất tại tòa nhà Nguyễn Thiện Thuật với 3 gói thầu.
11/08/2026 15:47
Trường Đại Học Ngoại Thương đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp và mua sắm trang thiết bị phòng giáo dục thể chất tại tòa nhà Nguyễn Thiện Thuật với 1 gói thầu.
22/07/2026 09:20
Trường Đại Học Ngoại Thương đăng tải KHLCNT Tư vấn trước khi phê duyệt dự toán hạng mục: Đầu tư hệ thống điện mặt trời mái nhà tại Phân hiệu Trường Đại học Ngoại thương tại Thành phố Hồ Chí Minh với 1 gói thầu.
25/06/2026 13:52
Trường Đại Học Ngoại Thương đăng tải KHLCNT Tư vấn trước khi phê duyệt dự toán hạng mục: Mua sắm trang thiết bị phục vụ giảng dạy, làm việc tại Phân hiệu với 1 gói thầu.
23/06/2026 14:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Đại Học Ngoại Thương công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát Cung cấp, lắp đặt thay thế 04 thang máy nhà A.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn Đầu tư xây dựng và Chuyển giao công nghệ Việt Nam
31/10/2022 13:50
Trường Đại Học Ngoại Thương công bố KQMT gói thầu Tư vấn giám sát Cung cấp, lắp đặt thay thế 04 thang máy nhà A với 2 nhà thầu tham gia.
21/10/2022 10:22
Trường Đại Học Ngoại Thương công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát Cải tạo, cung cấp lắp nội thất và thiết bị cho các đơn vị tại nhà B (Viện kinh tế và kinh doanh quốc tế; Khoa tiếng Anh chuyên ngành; Khoa Luật; Tạp chí quản lý và kinh tế quốc tế).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn Đầu tư xây dựng và Chuyển giao công nghệ Việt Nam
14/10/2022 21:36
Trường Đại Học Ngoại Thương công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật hạng mục: Cải tạo nhà bánh thành không gian mở của cán bộ giáo viên và sinh viên - Trường Đại học Ngoại thương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN ACI VIỆT NAM
14/10/2022 21:28
Trường Đại Học Ngoại Thương công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát Sửa chữa cải tạo, cung cấp lắp đặt thiết bị cho khu vệ sinh tầng 1,2,8,9,10,12 nhà A.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn Đầu tư xây dựng và Chuyển giao công nghệ Việt Nam
13/10/2022 14:54
Trường Đại Học Ngoại Thương công bố KQMT gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật hạng mục: Cải tạo nhà bánh thành không gian mở của cán bộ giáo viên và sinh viên - Trường Đại học Ngoại thương với 1 nhà thầu tham gia.
05/10/2022 15:54
Trường Đại Học Ngoại Thương công bố KQMT gói thầu Tư vấn giám sát Cải tạo, cung cấp lắp nội thất và thiết bị cho các đơn vị tại nhà B (Viện kinh tế và kinh doanh quốc tế; Khoa tiếng Anh chuyên ngành; Khoa Luật; Tạp chí quản lý và kinh tế quốc tế) với 2 nhà thầu tham gia.
04/10/2022 11:42
Trường Đại Học Ngoại Thương công bố KQMT gói thầu Tư vấn giám sát Sửa chữa cải tạo, cung cấp lắp đặt thiết bị cho khu vệ sinh tầng 1,2,8,9,10,12 nhà A với 2 nhà thầu tham gia.
04/10/2022 11:39
Trường Đại Học Ngoại Thương công bố kết quả gói thầu Cải tạo, cung cấp lắp nội thất và thiết bị cho các đơn vị tại nhà B (Viện kinh tế và kinh doanh quốc tế; Khoa tiếng Anh chuyên ngành; Khoa Luật; Tạp chí quản lý và kinh tế quốc tế) (phần xây lắp và thiết bị).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC TỶ LỆ VÀNG, CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN KIẾN TRÚC ĐÔ THỊ
30/09/2022 12:35
Trường Đại Học Ngoại Thương công bố kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt thay thế 04 thang máy nhà A (phần xây lắp và thiết bị).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG DTN, CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN THANG MÁY THIẾT BỊ THĂNG LONG
30/09/2022 12:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Đại Học Ngoại Thương đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu trước khi phê duyệt dự toán hạng mục: Mua sách in tại Phân hiệu năm học 2026-2027 với 1 gói thầu.
26/08/2026 16:50
Trường Đại Học Ngoại Thương đăng tải KHLCNT Đầu tư hệ thống điện mặt trời mái nhà tại Phân hiệu Trường Đại học Ngoại thương tại TP. Hồ Chí Minh với 4 gói thầu.
25/08/2026 15:07
Trường Đại Học Ngoại Thương đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ giảng dạy, làm việc tại Phân hiệu với 5 gói thầu.
18/08/2026 16:26
Trường Đại Học Ngoại Thương đăng tải KHLCNT Cải tạo sửa chữa nâng cấp căn nhà 365 Phan Xích Long với 1 gói thầu.
18/08/2026 15:19
Trường Đại Học Ngoại Thương đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp và mua sắm trang thiết bị phòng giáo dục thể chất tại tòa nhà Nguyễn Thiện Thuật với 3 gói thầu.
11/08/2026 15:47
Trường Đại Học Ngoại Thương đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp và mua sắm trang thiết bị phòng giáo dục thể chất tại tòa nhà Nguyễn Thiện Thuật với 1 gói thầu.
22/07/2026 09:20
Trường Đại Học Ngoại Thương đăng tải KHLCNT Tư vấn trước khi phê duyệt dự toán hạng mục: Đầu tư hệ thống điện mặt trời mái nhà tại Phân hiệu Trường Đại học Ngoại thương tại Thành phố Hồ Chí Minh với 1 gói thầu.
25/06/2026 13:52
Trường Đại Học Ngoại Thương đăng tải KHLCNT Tư vấn trước khi phê duyệt dự toán hạng mục: Mua sắm trang thiết bị phục vụ giảng dạy, làm việc tại Phân hiệu với 1 gói thầu.
23/06/2026 14:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Đại Học Ngoại Thương đã đăng tải 160 KHLCNT, trong đó có 353 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Đại Học Ngoại Thương đã đăng tải 90 TBMT trong 85 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 79 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 11 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Đại Học Ngoại Thương đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Đại Học Ngoại Thương đã đăng tải 138 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 138 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 78 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Đại Học Ngoại Thương có quan hệ với 87 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Đại Học Ngoại Thương có quan hệ với 27 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Đại Học Ngoại Thương có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Muốn có tiền thì phải dám vay tiền. "
Ngô Quang Hùng
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.