Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Đại học Tân Trào như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 16 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 19 gói thầu, trong đó có 16 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 25 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 19 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,17 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 42,86%, Xây lắp 0%, Tư vấn 57,14%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.044.377.985 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.959.219.619 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,21%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Đại học Tân Trào như sau:
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,17 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 42,86%, Xây lắp 0%, Tư vấn 57,14%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.044.377.985 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.959.219.619 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,21%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Đại học Tân Trào như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 34 KHLCNT trong đó có 15 KHLCNT tự đăng tải, có 19 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 11 TBMT trong đó tự mời thầu 7 TBMT, có 4 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 11 gói thầu, trong đó trúng 9 gói, trượt 1 gói, 0 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 96% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 98.26% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Tuyên Quang (7), Phú Thọ (1), Không xác định (3)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Tuyên Quang (7), Hòa Bình (1), Không xác định (3)
- Có quan hệ với 4 bên mời thầu
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 8 nhà thầu trong 7 gói thầu, thắng 5 gói, thua 1 gói, 0 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 3 nhà thầu trong 7 gói thầu, thắng thầu 5 gói, thua 1 gói, 0 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường Đại học Tân Trào đăng tải KHLCNT Mua vé máy bay cho đoàn công tác tại Trường Đại học Bulacan và Trường Đại học Nông nghiệp Pampanga, Philipines với 1 gói thầu.
28/08/2026 09:20
Trường Đại học Tân Trào công bố kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt hệ thống màn hình LED Nhà H giảng đường lớn Trường Đại học Tân Trào.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TRUYỀN THÔNG TDA
06/08/2026 18:07
Trường Đại học Tân Trào công bố kết quả gói thầu Cải tạo, sửa chữa và thay thế hệ thống cửa đi nhà K khu ký túc xá sinh viên Trường Đại học Tân Trào.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN MẠNH ĐƯƠNG
31/07/2026 09:13
Trường Đại học Tân Trào đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa và thay thế hệ thống cửa đi nhà K khu ký túc xá sinh viên Trường Đại học Tân Trào với 1 gói thầu.
23/07/2026 09:00
Trường Đại học Tân Trào đăng tải TBMT Mua sắm, lắp đặt hệ thống màn hình LED Nhà H giảng đường lớn Trường Đại học Tân Trào theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/07/2026 15:02
Trường Đại học Tân Trào đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt hệ thống màn hình LED Nhà H giảng đường lớn Trường Đại học Tân Trào với 2 gói thầu.
11/07/2026 14:27
Trường Đại học Tân Trào công bố kết quả gói thầu Gói 01: Mua sắm tăng cường cơ sở vật chất Trường Đại học Tân Trào.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ GIA HÂN
26/06/2026 15:57
Trường Đại học Tân Trào đăng tải TBMT Gói 01: Mua sắm tăng cường cơ sở vật chất Trường Đại học Tân Trào theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/05/2026 16:52
Trường Đại học Tân Trào công bố kết quả gói thầu Mua sắm phân hệ cổng thông tin giảng viên năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ THIÊN AN
25/05/2026 14:26
Trường Đại học Tân Trào công bố kết quả gói thầu Mua vé máy bay cho đoàn công tác tại Trường Đại học Udon Thani Rajabhat, Thái Lan.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ HÀNG KHÔNG VIỆT AN
19/05/2026 09:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Đại học Tân Trào công bố kết quả gói thầu Mua vật tư phục vụ sản xuất tại Trung tâm Thực nghiệm và Chuyển giao công nghệ Trường Đại học Tân Trào.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN LABOMEC
12/05/2025 16:05
Trường Đại học Tân Trào công bố kết quả gói thầu Kiểm định đánh giá chất lượng 03 chương trình đào tạo trình độ đại học cho Trường Đại học Tân Trào.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Kiểm định chất lượng giáo dục
09/05/2025 15:56
Trường Đại học Tân Trào đăng tải KHLCNT Mua hóa chất vật tư phục vụ sản xuất tại Trung tâm Thực nghiệm và Chuyển giao công nghệ Trường Đại học Tân Trào với 1 gói thầu.
29/04/2025 10:02
Trường Đại học Tân Trào công bố KQMT gói thầu Kiểm định đánh giá chất lượng 03 chương trình đào tạo trình độ đại học cho Trường Đại học Tân Trào với 1 nhà thầu tham gia.
18/04/2025 16:50
Trường Đại học Tân Trào đăng tải TBMT Kiểm định đánh giá chất lượng 03 chương trình đào tạo trình độ đại học cho Trường Đại học Tân Trào theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
31/03/2025 16:42
Trường Đại học Tân Trào đăng tải KHLCNT Gói thầu Kiểm định đánh giá chất lượng 03 chương trình đào tạo trình độ đại học cho Trường Đại học Tân Trào với 1 gói thầu.
29/03/2025 11:12
Trường Đại học Tân Trào đăng tải KHLCNT Gói thầu Kiểm định đánh giá chất lượng 03 chương trình đào tạo trình độ đại học cho Trường Đại học Tân Trào với 1 gói thầu.
25/03/2025 15:39
Trường Đại học Tân Trào công bố kết quả gói thầu Gói thầu Khám sức khỏe định kỳ cho viên chức, người lao động Trường Đại học Tân Trào.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần dịch vụ thương mại tổng hợp Hoàng Việt
20/03/2025 16:50
Trường Đại học Tân Trào đăng tải KHLCNT Gói thầu Khám sức khỏe định kỳ cho viên chức, người lao động Trường Đại học Tân Trào với 1 gói thầu.
17/03/2025 17:19
Trường Đại học Tân Trào công bố kết quả gói thầu Mua hóa chất phục vụ sản xuất nuôi cấy mô năm 2025 của Trung tâm Thực nghiệm và Chuyển giao công nghệ Trường Đại học Tân Trào.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VÀ CÔNG NGHỆ CHÂU GIANG
12/03/2025 15:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Đại học Tân Trào đăng tải KHLCNT Mua vé máy bay cho đoàn công tác tại Trường Đại học Bulacan và Trường Đại học Nông nghiệp Pampanga, Philipines với 1 gói thầu.
28/08/2026 09:20
Trường Đại học Tân Trào công bố kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt hệ thống màn hình LED Nhà H giảng đường lớn Trường Đại học Tân Trào.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TRUYỀN THÔNG TDA
06/08/2026 18:07
Trường Đại học Tân Trào công bố kết quả gói thầu Cải tạo, sửa chữa và thay thế hệ thống cửa đi nhà K khu ký túc xá sinh viên Trường Đại học Tân Trào.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN MẠNH ĐƯƠNG
31/07/2026 09:13
Trường Đại học Tân Trào đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa và thay thế hệ thống cửa đi nhà K khu ký túc xá sinh viên Trường Đại học Tân Trào với 1 gói thầu.
23/07/2026 09:00
Trường Đại học Tân Trào đăng tải TBMT Mua sắm, lắp đặt hệ thống màn hình LED Nhà H giảng đường lớn Trường Đại học Tân Trào theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/07/2026 15:02
Trường Đại học Tân Trào đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt hệ thống màn hình LED Nhà H giảng đường lớn Trường Đại học Tân Trào với 2 gói thầu.
11/07/2026 14:27
Trường Đại học Tân Trào công bố kết quả gói thầu Gói 01: Mua sắm tăng cường cơ sở vật chất Trường Đại học Tân Trào.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ GIA HÂN
26/06/2026 15:57
Trường Đại học Tân Trào đăng tải TBMT Gói 01: Mua sắm tăng cường cơ sở vật chất Trường Đại học Tân Trào theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/05/2026 16:52
Trường Đại học Tân Trào công bố kết quả gói thầu Mua sắm phân hệ cổng thông tin giảng viên năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ THIÊN AN
25/05/2026 14:26
Trường Đại học Tân Trào công bố kết quả gói thầu Mua vé máy bay cho đoàn công tác tại Trường Đại học Udon Thani Rajabhat, Thái Lan.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ HÀNG KHÔNG VIỆT AN
19/05/2026 09:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Đại học Tân Trào đã đăng tải 16 KHLCNT, trong đó có 19 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Đại học Tân Trào đã đăng tải 7 TBMT trong 6 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 7 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Đại học Tân Trào đã đăng tải 25 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 25 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 19 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Đại học Tân Trào có quan hệ với 23 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Đại học Tân Trào có quan hệ với 9 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Đại học Tân Trào có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Hãy đi để nhìn thấy xung quanh, thấy bản thân mình, thấy nhiều vẻ đẹp thiên nhiên, thấy các con đường lạ, thấy tất tần tật những gì khác thường so với cuộc sống mòn mỏi và đơn điệu xung quanh mình. "
Đừng tháo xuống nụ cười – Khải Đơn
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.