Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Đại học Thủy Lợi như sau:
- Có quan hệ với 3 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 120 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 264 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 435 gói thầu, trong đó có 258 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 171 gói (với 173 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 2 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 186 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 51 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 96 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 92 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,46 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 61,27%, Xây lắp 15,61%, Tư vấn 2,31%, Phi tư vấn 20,81%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 297.293.863.652 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 289.475.474.974 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,63%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Đại học Thủy Lợi như sau:
- Có quan hệ với 120 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,46 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 61,27%, Xây lắp 15,61%, Tư vấn 2,31%, Phi tư vấn 20,81%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 297.293.863.652 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 289.475.474.974 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,63%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Đại học Thủy Lợi như sau:
- Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 393 KHLCNT trong đó có 258 KHLCNT tự đăng tải, có 135 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 141 TBMT trong đó tự mời thầu 138 TBMT, có 3 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường Đại học Thủy Lợi đăng tải KHLCNT Mua sắm dụng cụ, vật tư, hóa chất thực hành, thí nghiệm năm 2026 của Trường Đại học Thủy lợi với 3 gói thầu.
28/08/2026 10:28
Trường Đại học Thủy Lợi đăng tải KHLCNT Cung cấp vòi nước, van cảm ứng và phụ kiện thiết bị vệ sinh để thay thế tại Thư viện của Trường Đại học Thủy lợi với 1 gói thầu.
27/08/2026 14:58
Trường Đại học Thủy Lợi đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhỏ khu giảng đường A4 với 1 gói thầu.
24/08/2026 15:02
Trường Đại học Thủy Lợi đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhỏ khu giảng đường A3 với 1 gói thầu.
24/08/2026 14:54
Trường Đại học Thủy Lợi đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhỏ khu giảng đường A2 với 1 gói thầu.
24/08/2026 14:50
Trường Đại học Thủy Lợi đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản năm 2026 của Trường Đại học Thủy lợi với 1 gói thầu.
21/08/2026 17:06
Trường Đại học Thủy Lợi đăng tải KHLCNT Cung cấp và lắp đặt cáp nhôm vặn xoắn cấp điện cho tòa nhà C5 với 1 gói thầu.
14/08/2026 15:21
Trường Đại học Thủy Lợi đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhỏ khu giảng đường B1 và B5 với 1 gói thầu.
14/08/2026 15:17
Trường Đại học Thủy Lợi đăng tải KHLCNT Khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật Công trình: Cải tạo, nâng cấp, mở rộng nhà để xe CBGV, sinh viên và hạ tầng quanh khu sân, bãi để xe trước giảng đường với 2 gói thầu.
12/08/2026 15:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Đại học Thủy Lợi đăng tải KHLCNT Dịch vụ bảo vệ tháng 7 năm 2025 Trường Đại học Thủy lợi với 1 gói thầu.
03/07/2025 16:39
Trường Đại học Thủy Lợi đăng tải KHLCNT Dịch vụ thu gom, vận chuyển và xử lý rác thải sinh hoạt tại trường Đại học Thủy lợi quý II năm 2025 với 1 gói thầu.
02/07/2025 14:54
Trường Đại học Thủy Lợi đăng tải KHLCNT Dịch vụ thu gom, vận chuyển và xử lý rác thải sinh hoạt tại trường Đại học Thủy lợi quý III năm 2025 với 1 gói thầu.
02/07/2025 14:46
Trường Đại học Thủy Lợi đăng tải KHLCNT cung cấp sách tiếng Trung phục vụ giảng dạy năm 2025 với 1 gói thầu.
24/06/2025 17:04
Trường Đại học Thủy Lợi đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu bảo dưỡng quạt điện năm 2025 với 1 gói thầu.
23/06/2025 16:01
Trường Đại học Thủy Lợi đăng tải KHLCNT Sửa chữa văn phòng khoa Hóa và Môi trường với 1 gói thầu.
18/06/2025 14:39
Trường Đại học Thủy Lợi đăng tải KHLCNT Mua sắm dịch vụ năm 2025 của Trường Đại học Thủy lợi (đợt 1) với 3 gói thầu.
09/06/2025 17:04
Trường Đại học Thủy Lợi đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm 02 gói thầu năm 2025 thuộc đề tài “Nghiên cứu cơ sở khoa học phục vụ xây dựng bộ thông số chất lượng nước và hướng dẫn giải pháp kỹ thuật sử dụng nước trên hệ thống thủy lợi Bắc Hưng Hải để tưới cho cây trồng lâu năm (cây ăn quả)”. mã số ĐTKHCN.54/27/25 với 2 gói thầu.
05/06/2025 11:45
Trường Đại học Thủy Lợi đăng tải KHLCNT Sửa chữa khu vệ sinh nhà A3 với 1 gói thầu.
03/06/2025 07:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Đại học Thủy Lợi đăng tải KHLCNT Mua sắm dụng cụ, vật tư, hóa chất thực hành, thí nghiệm năm 2026 của Trường Đại học Thủy lợi với 3 gói thầu.
28/08/2026 10:28
Trường Đại học Thủy Lợi đăng tải KHLCNT Cung cấp vòi nước, van cảm ứng và phụ kiện thiết bị vệ sinh để thay thế tại Thư viện của Trường Đại học Thủy lợi với 1 gói thầu.
27/08/2026 14:58
Trường Đại học Thủy Lợi đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhỏ khu giảng đường A4 với 1 gói thầu.
24/08/2026 15:02
Trường Đại học Thủy Lợi đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhỏ khu giảng đường A3 với 1 gói thầu.
24/08/2026 14:54
Trường Đại học Thủy Lợi đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhỏ khu giảng đường A2 với 1 gói thầu.
24/08/2026 14:50
Trường Đại học Thủy Lợi đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản năm 2026 của Trường Đại học Thủy lợi với 1 gói thầu.
21/08/2026 17:06
Trường Đại học Thủy Lợi đăng tải KHLCNT Cung cấp và lắp đặt cáp nhôm vặn xoắn cấp điện cho tòa nhà C5 với 1 gói thầu.
14/08/2026 15:21
Trường Đại học Thủy Lợi đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhỏ khu giảng đường B1 và B5 với 1 gói thầu.
14/08/2026 15:17
Trường Đại học Thủy Lợi đăng tải KHLCNT Khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật Công trình: Cải tạo, nâng cấp, mở rộng nhà để xe CBGV, sinh viên và hạ tầng quanh khu sân, bãi để xe trước giảng đường với 2 gói thầu.
12/08/2026 15:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Đại học Thủy Lợi đã đăng tải 264 KHLCNT, trong đó có 435 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Đại học Thủy Lợi đã đăng tải 173 TBMT trong 171 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 138 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 35 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Đại học Thủy Lợi đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Đại học Thủy Lợi đã đăng tải 186 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 186 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 51 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Đại học Thủy Lợi có quan hệ với 120 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Đại học Thủy Lợi có quan hệ với 8 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Đại học Thủy Lợi có quan hệ với 4 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tôi tin rằng nếu bạn có một triệu, đó là tiền của bạn – khi bạn có 20 triệu, bạn bắt đầu gặp rắc rối. Khi bạn có một tỷ, đó không phải là tiền của bạn, đó là quỹ mà xã hội trao cho bạn. Họ tin rằng bạn có thể quản lý tiền tốt hơn chính phủ và những người khác. "
Jack Ma