Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Đại học Y tế công cộng như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 89 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 81 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 296 gói thầu, trong đó có 76 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 105 gói (với 108 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 81 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 23 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 214 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 190 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,39 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 75,00%, Xây lắp 11,11%, Tư vấn 4,63%, Phi tư vấn 7,41%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 3%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 78.377.985.158 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 75.914.836.141 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,14%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Đại học Y tế công cộng như sau:
- Có quan hệ với 89 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,39 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 75,00%, Xây lắp 11,11%, Tư vấn 4,63%, Phi tư vấn 7,41%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 3%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 78.377.985.158 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 75.914.836.141 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,14%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Đại học Y tế công cộng như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 102 KHLCNT trong đó có 74 KHLCNT tự đăng tải, có 28 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 88 TBMT trong đó tự mời thầu 87 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường Đại học Y tế công cộng đăng tải KHLCNT Cung cấp quà tặng túi vải canvas phục vụ tuyển sinh năm học 2025 – 2026 Trường Đại học Y tế công cộng với 1 gói thầu.
28/08/2026 14:09
Trường Đại học Y tế công cộng đăng tải KHLCNT Cung cấp tờ gấp phục vụ tuyển sinh năm học 2025-2026 Trường Đại học Y tế công cộng với 1 gói thầu.
27/08/2026 09:07
Trường Đại học Y tế công cộng đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ in ấn, lắp đặt các hạng mục trang trí Lễ kỷ niệm 25 năm thành lập và 78 năm truyền thống Trường Đại học Y tế công cộng với 1 gói thầu.
27/08/2026 09:03
Trường Đại học Y tế công cộng đăng tải KHLCNT Tem in logo cài áo năm 2026 với 1 gói thầu.
19/08/2026 13:47
Trường Đại học Y tế công cộng đăng tải KHLCNT Hệ thống điều hòa trung tâm sảnh nhà A với 1 gói thầu.
31/07/2026 15:36
Trường Đại học Y tế công cộng đăng tải KHLCNT Bộ máy vi tính năm 2026 với 1 gói thầu.
22/06/2026 01:22
Trường Đại học Y tế công cộng đăng tải KHLCNT Dịch vụ thiết kế và lắp đặt tấm vách Sứ mệnh - Tầm nhìn Nhà C - Trường đại học Y tế công cộng với 1 gói thầu.
16/06/2026 16:07
Trường Đại học Y tế công cộng đăng tải KHLCNT Cung cấp và lắp đặt điều hòa nhiệt độ năm 2026 với 1 gói thầu.
15/06/2026 09:25
Trường Đại học Y tế công cộng đăng tải KHLCNT Bàn giảng đường và Ghế cho giảng đường năm 2026 (gồm 2 phần) với 1 gói thầu.
08/06/2026 14:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Đại học Y tế công cộng công bố kết quả gói thầu Mua sắm nguyên vật liệu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Công nghệ và Xúc tiến thương mại CG
15/11/2023 16:39
Trường Đại học Y tế công cộng công bố kết quả gói thầu Sửa chữa hệ thống thoát nước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG NAM HƯNG
27/10/2022 08:50
Trường Đại học Y tế công cộng công bố kết quả gói thầu Sửa chữa mái kính khu thực hành quản lý bệnh viện Trường Đại học Y tế công cộng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CRECONS VIỆT NAM
27/10/2022 08:49
Trường Đại học Y tế công cộng công bố kết quả gói thầu Sửa chữa cổng trường.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn đầu tư và phát triển xây dựng Hà Nội
27/10/2022 08:47
Trường Đại học Y tế công cộng công bố kết quả gói thầu Gói 3. Cung cấp lắp đặt tủ RMU cho trạm biến áp Trường Đại học Y tế công cộng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Bảo Dưỡng và Dịch Vụ Kỹ Thuật Năng Lượng
12/10/2022 16:34
Trường Đại học Y tế công cộng công bố kết quả gói thầu Đánh giá ngoài, thẩm định công nhận kết quả kiểm định chất lượng cơ sở giáo dục của Trường Đại học Y tế công cộng.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Kiểm định chất lượng giáo dục
12/10/2022 16:13
Trường Đại học Y tế công cộng công bố KQMT gói thầu Đánh giá ngoài, thẩm định công nhận kết quả kiểm định chất lượng cơ sở giáo dục của Trường Đại học Y tế công cộng với 1 nhà thầu tham gia.
06/10/2022 11:19
Trường Đại học Y tế công cộng công bố kết quả gói thầu Gói 4. Mua trang thiết bị văn phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XUẤT NHẬP KHẨU VÀ ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ HÀ NỘI
26/09/2022 14:34
Trường Đại học Y tế công cộng công bố kết quả gói thầu Gói 2. Mua thiết bị cho Khoa Y học lâm sàng phục vụ đào tạo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VẬT TƯ VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ CMD
26/09/2022 14:33
Trường Đại học Y tế công cộng công bố kết quả gói thầu Gói 1. Mua thiết bị cho Trung tâm xét nghiệm phục vụ đào tạo.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Thiết bị Hoa An
26/09/2022 14:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Đại học Y tế công cộng đăng tải KHLCNT Cung cấp quà tặng túi vải canvas phục vụ tuyển sinh năm học 2025 – 2026 Trường Đại học Y tế công cộng với 1 gói thầu.
28/08/2026 14:09
Trường Đại học Y tế công cộng đăng tải KHLCNT Cung cấp tờ gấp phục vụ tuyển sinh năm học 2025-2026 Trường Đại học Y tế công cộng với 1 gói thầu.
27/08/2026 09:07
Trường Đại học Y tế công cộng đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ in ấn, lắp đặt các hạng mục trang trí Lễ kỷ niệm 25 năm thành lập và 78 năm truyền thống Trường Đại học Y tế công cộng với 1 gói thầu.
27/08/2026 09:03
Trường Đại học Y tế công cộng đăng tải KHLCNT Tem in logo cài áo năm 2026 với 1 gói thầu.
19/08/2026 13:47
Trường Đại học Y tế công cộng đăng tải KHLCNT Hệ thống điều hòa trung tâm sảnh nhà A với 1 gói thầu.
31/07/2026 15:36
Trường Đại học Y tế công cộng đăng tải KHLCNT Bộ máy vi tính năm 2026 với 1 gói thầu.
22/06/2026 01:22
Trường Đại học Y tế công cộng đăng tải KHLCNT Dịch vụ thiết kế và lắp đặt tấm vách Sứ mệnh - Tầm nhìn Nhà C - Trường đại học Y tế công cộng với 1 gói thầu.
16/06/2026 16:07
Trường Đại học Y tế công cộng đăng tải KHLCNT Cung cấp và lắp đặt điều hòa nhiệt độ năm 2026 với 1 gói thầu.
15/06/2026 09:25
Trường Đại học Y tế công cộng đăng tải KHLCNT Bàn giảng đường và Ghế cho giảng đường năm 2026 (gồm 2 phần) với 1 gói thầu.
08/06/2026 14:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Đại học Y tế công cộng đã đăng tải 81 KHLCNT, trong đó có 296 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Đại học Y tế công cộng đã đăng tải 108 TBMT trong 105 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 87 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 21 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Đại học Y tế công cộng đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Đại học Y tế công cộng đã đăng tải 81 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 81 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 23 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Đại học Y tế công cộng có quan hệ với 89 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Đại học Y tế công cộng có quan hệ với 11 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Đại học Y tế công cộng có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Tôi học được từ sai lầm của mình. Đó là một cách rất đau đớn để học hỏi, nhưng như câu nói xưa, không có đau đớn, không có thu hoạch. "
Johnny Cash
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".