Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường DTNT THCS và THPT Nguyễn Tất Thành như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 12 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.391.057.300 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.264.960.300 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,27%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường DTNT THCS và THPT Nguyễn Tất Thành như sau:
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.391.057.300 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.264.960.300 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,27%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường DTNT THCS và THPT Nguyễn Tất Thành như sau:
- Là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 21 KHLCNT trong đó có 6 KHLCNT tự đăng tải, có 15 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 4 TBMT trong đó tự mời thầu 3 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường DTNT THCS và THPT Nguyễn Tất Thành công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư XD Thành Công
04/09/2026 23:05
Trường DTNT THCS và THPT Nguyễn Tất Thành công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐƯỜNG BỘ THÁI DƯƠNG
04/09/2026 23:03
Trường DTNT THCS và THPT Nguyễn Tất Thành công bố kết quả gói thầu Cung cấp bánh ăn sáng, gia vị, dầu ăn, mì tôm cho bếp ăn nội trú năm học 2026-2027..
04/09/2026 20:37
Trường DTNT THCS và THPT Nguyễn Tất Thành công bố kết quả gói thầu Cung cấp bánh kem cuộn, bánh ruốc,bánh mì ăn sáng cho bếp ăn nội trú năm học 2026-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐINH THỊ ĐÔNG
04/09/2026 20:37
Trường DTNT THCS và THPT Nguyễn Tất Thành đăng tải KHLCNT Mua sắm trang cấp đồ dùng cá nhân và học phẩm năm học 2026-2027 của Trường DTNT THCS và THPT Nguyễn Tất Thành với 1 gói thầu.
04/09/2026 15:44
Trường DTNT THCS và THPT Nguyễn Tất Thành công bố kết quả gói thầu Cung cấp sữa tươi, sữa chua cho bếp ăn nội trú năm học 2026-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DVTM KHẢI HOÀN
04/09/2026 14:41
Trường DTNT THCS và THPT Nguyễn Tất Thành công bố kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm từ thịt,cá, các loại rau, củ quả, hoa quả đầu vào bếp ăn nội trú năm học 2026-2027..
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH LÂM VĂN THÂN
04/09/2026 14:40
Trường DTNT THCS và THPT Nguyễn Tất Thành đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Sửa chữa nhà thư viện Trường DTNT THCS và THPT Nguyễn Tất Thành với 2 gói thầu.
28/08/2026 20:35
Chủ đầu tư Trường DTNT THCS và THPT Nguyễn Tất Thành đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa nhà thư viện Trường DTNT THCS và THPT Nguyễn Tất Thàn.
28/08/2026 20:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường DTNT THCS và THPT Nguyễn Tất Thành công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị học tập tối thiểu cho Trường PT DTNT Lục Ngạn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM TÂN Á
31/12/2024 16:08
Trường DTNT THCS và THPT Nguyễn Tất Thành đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị học tập tối thiểu cho Trường PT DTNT Lục Ngạn với 1 gói thầu.
30/12/2024 09:35
Trường DTNT THCS và THPT Nguyễn Tất Thành công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI HIẾU LINH, CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG CẢNH THỦY
14/12/2024 14:52
Trường DTNT THCS và THPT Nguyễn Tất Thành công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng với 3 nhà thầu tham gia.
03/12/2024 11:10
Trường DTNT THCS và THPT Nguyễn Tất Thành đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/11/2024 10:43
Trường DTNT THCS và THPT Nguyễn Tất Thành công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03:
Tư vấn thẩm
định E-HSMT,
kết quả LCNT
(gói thầu thi
công xây dựng).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG KHÁNH NGỌC
26/11/2024 10:25
Trường DTNT THCS và THPT Nguyễn Tất Thành công bố kết quả gói thầu Gói thầu số
02: Tư vấn
lập E-HSMT,
đánh giá EHSDT (gói
thầu thi công
xây dựng).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG THÀNH ĐẠT
26/11/2024 10:23
Trường DTNT THCS và THPT Nguyễn Tất Thành công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa phục vụ dạy học.
- Nhà thầu trúng thầu: ĐỖ VĂN ĐOÀN
09/11/2024 11:01
Trường DTNT THCS và THPT Nguyễn Tất Thành đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Mua sắm hàng hóa phục vụ dạy học với 1 gói thầu.
05/11/2024 08:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường DTNT THCS và THPT Nguyễn Tất Thành công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư XD Thành Công
04/09/2026 23:05
Trường DTNT THCS và THPT Nguyễn Tất Thành công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐƯỜNG BỘ THÁI DƯƠNG
04/09/2026 23:03
Trường DTNT THCS và THPT Nguyễn Tất Thành công bố kết quả gói thầu Cung cấp bánh ăn sáng, gia vị, dầu ăn, mì tôm cho bếp ăn nội trú năm học 2026-2027..
04/09/2026 20:37
Trường DTNT THCS và THPT Nguyễn Tất Thành công bố kết quả gói thầu Cung cấp bánh kem cuộn, bánh ruốc,bánh mì ăn sáng cho bếp ăn nội trú năm học 2026-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐINH THỊ ĐÔNG
04/09/2026 20:37
Trường DTNT THCS và THPT Nguyễn Tất Thành đăng tải KHLCNT Mua sắm trang cấp đồ dùng cá nhân và học phẩm năm học 2026-2027 của Trường DTNT THCS và THPT Nguyễn Tất Thành với 1 gói thầu.
04/09/2026 15:44
Trường DTNT THCS và THPT Nguyễn Tất Thành công bố kết quả gói thầu Cung cấp sữa tươi, sữa chua cho bếp ăn nội trú năm học 2026-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DVTM KHẢI HOÀN
04/09/2026 14:41
Trường DTNT THCS và THPT Nguyễn Tất Thành công bố kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm từ thịt,cá, các loại rau, củ quả, hoa quả đầu vào bếp ăn nội trú năm học 2026-2027..
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH LÂM VĂN THÂN
04/09/2026 14:40
Trường DTNT THCS và THPT Nguyễn Tất Thành đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Sửa chữa nhà thư viện Trường DTNT THCS và THPT Nguyễn Tất Thành với 2 gói thầu.
28/08/2026 20:35
Chủ đầu tư Trường DTNT THCS và THPT Nguyễn Tất Thành đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa nhà thư viện Trường DTNT THCS và THPT Nguyễn Tất Thàn.
28/08/2026 20:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường DTNT THCS và THPT Nguyễn Tất Thành đã đăng tải 6 KHLCNT, trong đó có 12 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường DTNT THCS và THPT Nguyễn Tất Thành đã đăng tải 3 TBMT trong 3 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 3 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường DTNT THCS và THPT Nguyễn Tất Thành đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường DTNT THCS và THPT Nguyễn Tất Thành đã đăng tải 7 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường DTNT THCS và THPT Nguyễn Tất Thành có quan hệ với 21 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường DTNT THCS và THPT Nguyễn Tất Thành có quan hệ với 6 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường DTNT THCS và THPT Nguyễn Tất Thành có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Trước 48 tuổi, người bi quan là người biết quá nhiều; nếu quá tuổi đó mà vẫn lạc quan, anh ta biết quá ít. "
Mark Twain
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.