Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 10:45 26/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa hệ thống mương, rãnh thoát nước, hoàn thiện sân đường bê tông, sửa chữa bồn cây, nhà bếp và các công trình phụ trợ, Trường phổ thông dân tộc nội trú Lục Ngạn
Tên gói thầu
Gói thầu số 04: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Lục Ngạn, Tỉnh Bắc Giang
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
11:00 03/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
115/QĐ-HT
Ngày phê duyệt
26/11/2024 10:43
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
TRƯỜNG PHỔ THÔNG DÂN TỘC NỘI TRÚ HUYỆN LỤC NGẠN
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:43 26/11/2024
đến
11:00 03/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
11:00 03/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
15.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 03/12/2024 (03/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty CP tư vấn thiết kế và đầu tư xây dựng TTG ARCHI Việt Nam Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Công ty CP tư vấn thiết kế và đầu tư xây dựng TTG ARCHI Việt Nam
2 Công ty TNHH kiến trúc và xây dựng Thành Đạt Tư vấn lập E-HSMT 586 Lê Lợi, phường Hoàng Văn Thụ, thành phố Bắc Giang, tỉnh Bắc Giang
3 Công ty CP tư vấn đầu tư và xây dựng Khánh Ngọc Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà 1 ngách 15 ngõ 19, đường Lê Lý, phường Hoàng Văn Thụ, thành phố Bắc Giang, tỉnh Băc Giang.
4 Công ty TNHH kiến trúc và xây dựng Thành Đạt Tư vấn đánh giá E-HSDT 586 Lê Lợi, phường Hoàng Văn Thụ, thành phố Bắc Giang, tỉnh Bắc Giang
5 Công ty CP tư vấn đầu tư và xây dựng Khánh Ngọc Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 1 ngách 15 ngõ 19, đường Lê Lý, phường Hoàng Văn Thụ, thành phố Bắc Giang, tỉnh Băc Giang.

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn bê tông. (Hoạt động tốt, sãn sàng huy động, kèm theo tài liệu chứng minh)
1
2
Máy trộn vữa. (Hoạt động tốt, sãn sàng huy động, kèm theo tài liệu chứng minh)
1
3
Máy đầm dùi. (Hoạt động tốt, sãn sàng huy động, kèm theo tài liệu chứng minh)
1
4
Máy đầm bàn. (Hoạt động tốt, sãn sàng huy động, kèm theo tài liệu chứng minh)
1
5
Máy cắt gạch đá. (Hoạt động tốt, sãn sàng huy động, kèm theo tài liệu chứng minh)
1
6
Máy cắt uốn thép. (Hoạt động tốt, sãn sàng huy động, kèm theo tài liệu chứng minh)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 50kg đến 200kg bằng cần cẩu
260
1cấu kiện
2
Phá dỡ kết cấu gạch tạo mặt bằng và vận chuyển phế thải tới bãi đổ thải
0.5
ca
3
Chặt cây ở mặt đất bằng phẳng, đường kính gốc cây ≤60cm
5
cây
4
Đào gốc cây, đường kính gốc cây ≤60cm
6
gốc
5
Tháo dỡ tấm đan bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 50kg đến 200kg bằng cần cẩu
24
1cấu kiện
6
Xây tường thẳng bằng gạch bê tông 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
1.056
m3
7
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.192
100m2
8
Bê tông mũ mố SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
1.632
m3
9
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
9.6
m2
10
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 50kg đến 200kg bằng cần cẩu
24
1cấu kiện
11
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
0.071
100m3
12
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M150, đá 2x4, PCB40
0.784
m3
13
Xây móng bằng gạch bê tông 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, vữa XM M75, PCB40
6.376
m3
14
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
15.72
m2
15
Đắp đất nền móng công trình, nền đường bằng thủ công
2.367
m3
16
Xây bậc tam cấp bằng gạch bê tông 6,5x10,5x22cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
9
m3
17
Trát bậc tam cấp, dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
6
m2
18
Lát gạch mặt bậc tam cấp, vữa XM M75, PCB40
4.5
m2
19
Lát gạch cổ bậc tam cấp, vữa XM M75, PCB40
2.4
m2
20
PHẦN SAN NỀN, BỒN CÂY, LÁT SÂN:
21
Đào san đất bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất III
0.127
100m3
22
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
3.256
100m3
23
Mua đất C3
131.294
m3
24
Đào móng băng bằng thủ công, chiều rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất III
0.775
1m3
25
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M150, đá 2x4, PCB40
0.25
m3
26
Xây móng bằng gạch bê tông 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, vữa XM M75, PCB40
0.525
m3
27
Đắp nền móng công trình bằng thủ công
50.845
m3
28
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M150, đá 1x2, PCB40
115.69
m3
29
Lát gạch tezaro KT 400x400 màu vàng, vữa XM M75, PCB40
1016.9
m2
30
SỬA CHỮA PHÒNG TRUYỀN THỐNG
31
Ốp vách trang trí sân khấu tấm PVC vân gỗ đá dày 9mm
17.094
m2
32
Phào cổ trần PVC kích thước theo thiết kế
17.5
m
33
SÂN KHẤU PHÒNG HỌP
34
Ốp vách trang trí sân khấu tấm PVC vân gỗ đá dày 9mm
17.094
m2
35
Phào cổ trần PVC kích thước theo thiết kế
17.5
m
36
SỬA CHỮA NHÀ BẾP
37
Gia công cột bằng thép hình
0.047
tấn
38
Lắp cột thép các loại
0.047
tấn
39
Gia công vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ ≤9m
0.109
tấn
40
Lắp vì kèo thép khẩu độ ≤18m
0.109
tấn
41
Gia công xà gồ thép
0.093
tấn
42
Lắp dựng xà gồ thép
0.093
tấn
43
Lợp mái che tường bằng tôn múi, chiều dài bất kỳ
0.62
100m2
44
BÊ TÔNG SÂN BÓNG, RÃNH QUANH SÂN BÓNG
45
Nhân công dọn dẹp mặt bằng, san gạt mặt sân hiện trạng
3
công
46
Đắp nền móng công trình bằng thủ công
36.885
m3
47
Bê tông sân SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 1x2, PCB40
95.806
m3
48
Thi công khe co
80.8
m
49
Cắt sân bê tông bằng máy - Chiều dày ≤10cm
82.05
m
50
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
5.497
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 48

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây