Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường mầm non 1 - 6 như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 15 gói thầu, trong đó có 8 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.137.327.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.115.903.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường mầm non 1 - 6 như sau:
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.137.327.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.115.903.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,00%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường mầm non 1 - 6 như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 13 KHLCNT trong đó có 5 KHLCNT tự đăng tải, có 8 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 2 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường mầm non 1 - 6 công bố kết quả gói thầu Mua sắm giá để đồ chơi và học liệu cho trẻ năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: NGUYỄN VĂN TOẢN
04/02/2026 18:19
Trường mầm non 1 - 6 đăng tải KHLCNT Mua sắm giá để đồ chơi và học liệu cho trẻ năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
02/02/2026 18:46
Trường mầm non 1 - 6 công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị, đồ dùng, đồ chơi năm học 2025-2026 cho Trường Mầm non 1-6.
- Nhà thầu trúng thầu: NGUYỄN VĂN TOẢN
12/11/2025 16:12
Trường mầm non 1 - 6 đăng tải KHLCNT Gói thầu: Mua sắm trang thiết bị, đồ dùng, đồ chơi năm học 2025-2026 cho Trường Mầm non 1-6 với 1 gói thầu.
03/11/2025 10:44
Trường mầm non 1 - 6 công bố kết quả gói thầu Cung cấp chất đốt nấu ăn phục vụ trẻ ăn bán trú tại Trường Mầm non 1-6 năm học 2025 - 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Doanh nghiệp tư nhân Thương mại Vận tải Tuấn Hà Cao Bằng
19/09/2025 18:16
Trường mầm non 1 - 6 công bố kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm nấu ăn phục vụ trẻ ăn bán trú tại Trường Mầm non 1-6 năm học 2025 - 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Thị Thiều
19/09/2025 16:47
Trường mầm non 1 - 6 công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định Hồ sơ yêu cầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu cho gói thầu “Cung cấp thực phẩm nấu ăn phục vụ trẻ ăn bán trú tại Trường Mầm non 1-6 năm học 2025-2026”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG - CƠ GIỚI VIỆT NAM
17/09/2025 19:26
Trường mầm non 1 - 6 công bố kết quả gói thầu Gói 1: Tư vấn lập Hồ sơ yêu cầu, đánh giá Hồ sơ đề xuất cho gói thầu “Cung cấp thực phẩm nấu ăn phục vụ trẻ ăn bán trú tại Trường Mầm non 1-6 năm học 2025-2026”.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn và Xây dựng MK Việt Nam
17/09/2025 19:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường mầm non 1 - 6 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03. Mua sắm trang thiết bị, đồ dùng, đồ chơi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SÁCH VÀ THIẾT BỊ GIÁO DỤC HEMERA
18/12/2024 17:37
Trường mầm non 1 - 6 công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03. Mua sắm trang thiết bị, đồ dùng, đồ chơi với 1 nhà thầu tham gia.
06/12/2024 15:10
Trường mầm non 1 - 6 đăng tải TBMT Gói thầu số 03. Mua sắm trang thiết bị, đồ dùng, đồ chơi theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/11/2024 12:46
Trường mầm non 1 - 6 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01. Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH IPC VIỆT
23/11/2024 10:26
Trường mầm non 1 - 6 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02. Thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn Đầu tư và Xây dựng HN72
23/11/2024 10:23
Trường mầm non 1 - 6 đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị, đồ dùng, đồ chơi năm học 2024 -2025 cho Trường Mầm non 1-6, thành phố Cao Bằng với 3 gói thầu.
18/11/2024 16:04
Trường mầm non 1 - 6 công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN PHÚ THÁI CAO BẰNG
10/10/2024 14:51
Trường mầm non 1 - 6 công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban quản lý dự án đầu tư và xây dựng thành phố Cao Bằng
10/10/2024 14:47
Trường mầm non 1 - 6 công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
03/10/2024 14:01
Trường mầm non 1 - 6 công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban quản lý dự án đầu tư và xây dựng thành phố Cao Bằng
25/09/2024 10:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường mầm non 1 - 6 công bố kết quả gói thầu Mua sắm giá để đồ chơi và học liệu cho trẻ năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: NGUYỄN VĂN TOẢN
04/02/2026 18:19
Trường mầm non 1 - 6 đăng tải KHLCNT Mua sắm giá để đồ chơi và học liệu cho trẻ năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
02/02/2026 18:46
Trường mầm non 1 - 6 công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị, đồ dùng, đồ chơi năm học 2025-2026 cho Trường Mầm non 1-6.
- Nhà thầu trúng thầu: NGUYỄN VĂN TOẢN
12/11/2025 16:12
Trường mầm non 1 - 6 đăng tải KHLCNT Gói thầu: Mua sắm trang thiết bị, đồ dùng, đồ chơi năm học 2025-2026 cho Trường Mầm non 1-6 với 1 gói thầu.
03/11/2025 10:44
Trường mầm non 1 - 6 công bố kết quả gói thầu Cung cấp chất đốt nấu ăn phục vụ trẻ ăn bán trú tại Trường Mầm non 1-6 năm học 2025 - 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Doanh nghiệp tư nhân Thương mại Vận tải Tuấn Hà Cao Bằng
19/09/2025 18:16
Trường mầm non 1 - 6 công bố kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm nấu ăn phục vụ trẻ ăn bán trú tại Trường Mầm non 1-6 năm học 2025 - 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Thị Thiều
19/09/2025 16:47
Trường mầm non 1 - 6 công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định Hồ sơ yêu cầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu cho gói thầu “Cung cấp thực phẩm nấu ăn phục vụ trẻ ăn bán trú tại Trường Mầm non 1-6 năm học 2025-2026”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG - CƠ GIỚI VIỆT NAM
17/09/2025 19:26
Trường mầm non 1 - 6 công bố kết quả gói thầu Gói 1: Tư vấn lập Hồ sơ yêu cầu, đánh giá Hồ sơ đề xuất cho gói thầu “Cung cấp thực phẩm nấu ăn phục vụ trẻ ăn bán trú tại Trường Mầm non 1-6 năm học 2025-2026”.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn và Xây dựng MK Việt Nam
17/09/2025 19:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường mầm non 1 - 6 đã đăng tải 8 KHLCNT, trong đó có 15 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường mầm non 1 - 6 đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường mầm non 1 - 6 đã đăng tải 13 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường mầm non 1 - 6 có quan hệ với 17 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường mầm non 1 - 6 có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường mầm non 1 - 6 có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Thành công là tổng của những nỗ lực nhỏ bé, lặp lại ngày qua ngày. "
Robert Collier