Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường mầm non 20-10 như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 22 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 27 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 47 gói thầu, trong đó có 27 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 10 gói (với 11 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 29 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 19 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 15 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 15 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,11 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 28.349.858.506 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 26.861.297.466 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,25%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường mầm non 20-10 như sau:
- Có quan hệ với 22 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,11 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 28.349.858.506 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 26.861.297.466 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,25%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường mầm non 20-10 như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 39 KHLCNT trong đó có 27 KHLCNT tự đăng tải, có 12 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 15 TBMT trong đó tự mời thầu 11 TBMT, có 4 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường mầm non 20-10 công bố kết quả gói thầu Gói thầu Cung cấp chương trình tổ chức dạy kĩ năng sống cho trẻ mẫu giáo năm học 2026-2027 tại trường Mầm non 20-10.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIÁO DỤC NOVASTARS
29/08/2026 15:40
Trường mầm non 20-10 công bố kết quả gói thầu Gói thầu Cung cấp chương trình giáo dục phát triển thể chất cho trẻ mầm non năm học 2026-2027 tại trường Mầm non 20-10.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ BTS
29/08/2026 15:34
Trường mầm non 20-10 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Cung cấp sữa bột nhãn hiệu KANNY.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xúc tiến thương mại và dịch vụ Việt Nam
29/08/2026 15:29
Trường mầm non 20-10 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Cung cấp các loại sữa nhãn hiệu VINAMILK.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH 1 thành viên Vũ Liễu
28/08/2026 18:19
Trường mầm non 20-10 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Cung cấp bánh mỳ, bánh ngọt, bánh Pizza.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BÁNH TUẤN NGHĨA
28/08/2026 18:13
Trường mầm non 20-10 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Cung cấp thực phẩm, nguyên liệu thực phẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THỰC PHẨM MINH THOA
28/08/2026 17:54
Trường mầm non 20-10 đăng tải KHLCNT Chương trình giáo dục phát triển thể chất cho trẻ mầm non năm học 2026-2027 tại trường Mầm non 20-10 với 1 gói thầu.
28/08/2026 09:52
Trường mầm non 20-10 đăng tải KHLCNT Chương trình tổ chức dạy kĩ năng sống cho trẻ mẫu giáo năm học 2026-2027 tại trường Mầm non 20-10 với 1 gói thầu.
28/08/2026 09:48
Trường mầm non 20-10 đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ tổ chức chương trình làm quen tiếng Anh cho trẻ mẫu giáo năm học 2026-2027 tại trường Mầm non 20-10 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/08/2026 16:44
Trường mầm non 20-10 đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm, nguyên liệu thực phẩm để thực hiện việc tổ chức bữa ăn bán trú cho học sinh tại trường Mầm non 20-10 với 4 gói thầu.
27/08/2026 15:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường mầm non 20-10 công bố kết quả gói thầu Mua vé máy bay phục vụ Đoàn công tác đi nước ngoài.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ Phần Thương Mại và Du lịch Ngôi Sao Đỏ
29/11/2024 15:17
Trường mầm non 20-10 đăng tải KHLCNT Mua vé máy bay phục vụ Đoàn công tác đi nước ngoài với 1 gói thầu.
29/11/2024 15:12
Trường mầm non 20-10 công bố kết quả gói thầu Tổ chức chương trình tham quan cho học sinh của Trường mầm non 20-10 tại Bảo tàng Bát Tràng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIÁO DỤC VÀ TRUYỀN THÔNG HAPPY SMILE
22/11/2024 15:51
Trường mầm non 20-10 đăng tải KHLCNT Tổ chức chương trình tham quan cho học sinh của Trường mầm non 20-10 tại Bảo tàng Bát Tràng với 1 gói thầu.
22/11/2024 15:48
Trường mầm non 20-10 công bố kết quả gói thầu Cung cấp đồng phục cho giáo viên và nhân viên trường mầm non 20-10.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THỜI TRANG UNIFORM SMART
23/10/2024 21:29
Trường mầm non 20-10 đăng tải KHLCNT Cung cấp đồng phục cho giáo viên và nhân viên trường mầm non 20-10 với 1 gói thầu.
23/10/2024 21:18
Trường mầm non 20-10 đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp năm 2024 tại trường mầm non 20-10 với 1 gói thầu.
04/09/2024 16:21
Trường mầm non 20-10 công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tổ chức chương trình giáo dục phát triển thể chất Gymkid cho trẻ mầm non trong năm học 2024-2025 tại trường Mầm non 20-10.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ BTS
27/08/2024 10:32
Trường mầm non 20-10 công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tổ chức hoạt động làm quen với 10 môn thể thao phối hợp cho trẻ mầm non năm học 2024-2025 tại trường Mầm non 20-10.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GOKIDS VIỆT NAM
27/08/2024 10:29
Trường mầm non 20-10 công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tổ chức chương trình làm quen tiếng Anh cho trẻ mẫu giáo năm học 2024-2025 tại trường mầm non 20-10.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ GIÁO DỤC VIỆT NAM
26/08/2024 10:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường mầm non 20-10 công bố kết quả gói thầu Gói thầu Cung cấp chương trình tổ chức dạy kĩ năng sống cho trẻ mẫu giáo năm học 2026-2027 tại trường Mầm non 20-10.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIÁO DỤC NOVASTARS
29/08/2026 15:40
Trường mầm non 20-10 công bố kết quả gói thầu Gói thầu Cung cấp chương trình giáo dục phát triển thể chất cho trẻ mầm non năm học 2026-2027 tại trường Mầm non 20-10.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ BTS
29/08/2026 15:34
Trường mầm non 20-10 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Cung cấp sữa bột nhãn hiệu KANNY.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xúc tiến thương mại và dịch vụ Việt Nam
29/08/2026 15:29
Trường mầm non 20-10 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Cung cấp các loại sữa nhãn hiệu VINAMILK.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH 1 thành viên Vũ Liễu
28/08/2026 18:19
Trường mầm non 20-10 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Cung cấp bánh mỳ, bánh ngọt, bánh Pizza.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BÁNH TUẤN NGHĨA
28/08/2026 18:13
Trường mầm non 20-10 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Cung cấp thực phẩm, nguyên liệu thực phẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THỰC PHẨM MINH THOA
28/08/2026 17:54
Trường mầm non 20-10 đăng tải KHLCNT Chương trình giáo dục phát triển thể chất cho trẻ mầm non năm học 2026-2027 tại trường Mầm non 20-10 với 1 gói thầu.
28/08/2026 09:52
Trường mầm non 20-10 đăng tải KHLCNT Chương trình tổ chức dạy kĩ năng sống cho trẻ mẫu giáo năm học 2026-2027 tại trường Mầm non 20-10 với 1 gói thầu.
28/08/2026 09:48
Trường mầm non 20-10 đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ tổ chức chương trình làm quen tiếng Anh cho trẻ mẫu giáo năm học 2026-2027 tại trường Mầm non 20-10 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/08/2026 16:44
Trường mầm non 20-10 đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm, nguyên liệu thực phẩm để thực hiện việc tổ chức bữa ăn bán trú cho học sinh tại trường Mầm non 20-10 với 4 gói thầu.
27/08/2026 15:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường mầm non 20-10 đã đăng tải 27 KHLCNT, trong đó có 47 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường mầm non 20-10 đã đăng tải 11 TBMT trong 10 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 11 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường mầm non 20-10 đã đăng tải 29 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 29 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 19 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường mầm non 20-10 có quan hệ với 22 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường mầm non 20-10 có quan hệ với 8 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường mầm non 20-10 có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Thay vì so sánh mình với những người may mắn hơn mình, ta nên so sánh mình với số đông con người. Và rồi sẽ có vẻ như chúng ta là những người may mắn. "
Helen Keller
Sự kiện ngoài nước: "Hiệp ước bắc Kinh" giữa triều đình Mãn Thanh với 8 nước đế quốc đàn áp Nghĩa Hoà Đoàn được ký kết ngày 7-9-1901. Nhà Thanh nhận bồi thường chiến phí 450 triệu lạng bạc, trả trong 39 năm, lãi xuất 4% mỗi năm, tất cả thành một tỷ lạng bạc; triệt hạ các pháo đài ở cửa biển Đại Cô và trên đường về Bắc Kinh; để quân đội ngoại quốc đóng dọc đường xe lửa Bắc Kinh - Thiên Tân và các nước ngoài được lập sứ quán ở Bắc Kinh. Qua hiệp ước này, Trung Quốc thực sự trở thành một nước nửa thuộc địa.