Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Mầm non B như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 31 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 68 gói thầu, trong đó có 31 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 27 gói (với 30 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 30 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 38 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 34 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,11 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 30,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 70,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 38.481.445.900 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 36.980.080.200 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,90%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Mầm non B như sau:
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,11 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 30,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 70,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 38.481.445.900 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 36.980.080.200 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,90%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Mầm non B như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 19 KHLCNT trong đó có 13 KHLCNT tự đăng tải, có 6 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 28 TBMT trong đó tự mời thầu 25 TBMT, có 3 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường Mầm non B công bố kết quả gói thầu Gói thầu Cung cấp chương trình tổ chức dạy kĩ năng sống cho trẻ mẫu giáo năm học 2026-2027 tại trường Mầm non B.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIÁO DỤC NOVASTARS
04/09/2026 14:42
Trường Mầm non B đăng tải KHLCNT Cung cấp chương trình tổ chức dạy kĩ năng sống cho trẻ mẫu giáo năm học 2026-2027 tại trường Mầm non B với 1 gói thầu.
04/09/2026 14:38
Trường Mầm non B đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ tổ chức chương trình làm quen tiếng Anh cho trẻ mẫu giáo năm học 2026 - 2027 tại trường Mầm non B theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/08/2026 15:11
Trường Mầm non B đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ tổ chức chương trình làm quen tiếng Anh cho trẻ mẫu giáo năm học 2026 - 2027 tại trường Mầm non B với 2 gói thầu.
24/08/2026 15:54
Trường Mầm non B công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm trang thiết bị Trường Mầm non B.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ THIÊN BÌNH
13/05/2026 14:11
Trường Mầm non B đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Mua sắm trang thiết bị Trường Mầm non B theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/04/2026 16:22
Trường Mầm non B công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NGHIÊN CỨU CHẾ TẠO VÀ CHUYỂN GIAO CÔNG NGHỆ THIẾT BỊ Y TẾ
20/04/2026 15:12
Trường Mầm non B đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị Trường Mầm non B với 2 gói thầu.
20/04/2026 15:08
Trường Mầm non B công bố kết quả gói thầu Nước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ THIÊN HÀ
18/09/2025 10:55
Trường Mầm non B công bố kết quả gói thầu Sữa và các sản phẩm từ sữa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ THẠCH BÀN
18/09/2025 10:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Mầm non B công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tổ chức chương trình làm quen tiếng Anh cho trẻ mẫu giáo năm học 2024-2025 tại trường mầm non B.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ GIÁO DỤC VIỆT NAM
26/08/2024 14:31
Trường Mầm non B công bố kết quả gói thầu Tổ chức hoạt động ngoại khóa cho trẻ: Sáng tạo nghệ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIÁO DỤC VÀ SỰ KIỆN HES
26/08/2024 08:56
Trường Mầm non B công bố kết quả gói thầu Cung cấp hàng hoá cho Trường Mầm non B năm học 2024-2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DAVICORP VIỆT NAM
26/08/2024 08:52
Trường Mầm non B công bố KQMT gói thầu Tổ chức hoạt động ngoại khóa cho trẻ: Sáng tạo nghệ thuật với 1 nhà thầu tham gia.
16/08/2024 15:08
Trường Mầm non B công bố KQMT gói thầu Cung cấp hàng hoá cho Trường Mầm non B năm học 2024-2025 với 1 nhà thầu tham gia.
15/08/2024 15:04
Trường Mầm non B công bố KQMT gói thầu Cung cấp dịch vụ tổ chức chương trình làm quen tiếng Anh cho trẻ mẫu giáo năm học 2024-2025 tại trường mầm non B với 1 nhà thầu tham gia.
14/08/2024 17:07
Trường Mầm non B đăng tải TBMT Tổ chức hoạt động ngoại khóa cho trẻ: Sáng tạo nghệ thuật theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/08/2024 11:04
Trường Mầm non B đăng tải TBMT Tổ chức hoạt động ngoại khóa cho trẻ: Sáng tạo nghệ thuật theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/08/2024 16:49
Trường Mầm non B đăng tải TBMT Cung cấp hàng hoá cho Trường Mầm non B năm học 2024-2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/08/2024 16:20
Trường Mầm non B đăng tải KHLCNT Tổ chức hoạt động ngoại khóa cho trẻ: Sáng tạo nghệ thuật với 3 gói thầu.
08/08/2024 15:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Mầm non B công bố kết quả gói thầu Gói thầu Cung cấp chương trình tổ chức dạy kĩ năng sống cho trẻ mẫu giáo năm học 2026-2027 tại trường Mầm non B.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIÁO DỤC NOVASTARS
04/09/2026 14:42
Trường Mầm non B đăng tải KHLCNT Cung cấp chương trình tổ chức dạy kĩ năng sống cho trẻ mẫu giáo năm học 2026-2027 tại trường Mầm non B với 1 gói thầu.
04/09/2026 14:38
Trường Mầm non B đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ tổ chức chương trình làm quen tiếng Anh cho trẻ mẫu giáo năm học 2026 - 2027 tại trường Mầm non B theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/08/2026 15:11
Trường Mầm non B đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ tổ chức chương trình làm quen tiếng Anh cho trẻ mẫu giáo năm học 2026 - 2027 tại trường Mầm non B với 2 gói thầu.
24/08/2026 15:54
Trường Mầm non B công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm trang thiết bị Trường Mầm non B.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ THIÊN BÌNH
13/05/2026 14:11
Trường Mầm non B đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Mua sắm trang thiết bị Trường Mầm non B theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/04/2026 16:22
Trường Mầm non B công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NGHIÊN CỨU CHẾ TẠO VÀ CHUYỂN GIAO CÔNG NGHỆ THIẾT BỊ Y TẾ
20/04/2026 15:12
Trường Mầm non B đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị Trường Mầm non B với 2 gói thầu.
20/04/2026 15:08
Trường Mầm non B công bố kết quả gói thầu Nước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ THIÊN HÀ
18/09/2025 10:55
Trường Mầm non B công bố kết quả gói thầu Sữa và các sản phẩm từ sữa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ THẠCH BÀN
18/09/2025 10:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Mầm non B đã đăng tải 31 KHLCNT, trong đó có 68 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Mầm non B đã đăng tải 30 TBMT trong 27 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 25 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Mầm non B đã đăng tải 30 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 30 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Mầm non B có quan hệ với 18 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Mầm non B có quan hệ với 14 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Mầm non B có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Cuộc sống của chúng ta là đấu tranh. "
E. Ri - pit
Sự kiện trong nước: "Đây là Tiếng nói Việt Nam, phát thanh từ Hà Nội, thủ đô nước Việt Nam Dân chủ cộng hoà". Câu nói gần gũi thân thương ấy vang lên, đi vào lòng mọi người dân nước ta từ ngày 7-9-1945 - Đó là ngày ra đời của Đài Tiếng nói Việt Nam. Đêm 23-12-1972, máy bay B52 ném bom sập đài phát sóng Mễ Trì. Tiếng nói tạm ngừng, làm cả nước hồi hộp, lo âu. Nhưng chỉ 9 phút sau, tiếng nói Việt Nam lại phát ra từ các máy thu thanh. Hiện nay, hằng ngày tiếng nói Việt Nam phát trên nhiều hệ thống phục vụ người nghe đài ở trong nước, phục vụ người nước ngoài bằng tiếng ngoại ngữ và phục vụ Việt kiều ở xa Tổ quốc. Các chương trình ngày càng phong phú, sinh động, hấp dẫn người nghe. Đài Tiếng nói Việt Nam đã được Nhà nước tặng thưởng Huân chương Chiến công hạng nhất, Huân chương Lao động hạng Nhất, Huân chương Hồ Chí Minh và Huân chương Sao vàng.