Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Mầm non Chùa Hang như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 15 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 7 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 7 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 40,00%, Xây lắp 60,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.531.172.977 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.479.353.888 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,38%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Mầm non Chùa Hang như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 40,00%, Xây lắp 60,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.531.172.977 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.479.353.888 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,38%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Mầm non Chùa Hang như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 10 KHLCNT trong đó có 4 KHLCNT tự đăng tải, có 6 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 5 TBMT trong đó tự mời thầu 5 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường Mầm non Chùa Hang công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Mua thực phẩm phục vụ tổ chức hoạt động nuôi dưỡng học sinh (trẻ) mầm non ăn bán trú hè năm học 2025 - 2026 thuộc Trường Mầm non Chùa Hang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI PHÁT TÂM
03/06/2026 10:39
Trường Mầm non Chùa Hang đăng tải KHLCNT Mua thực phẩm, chất đốt và nước sạch phục vụ tổ chức hoạt động nuôi dưỡng học sinh (trẻ) mầm non ăn bán trú hè năm học 2025 - 2026 thuộc Trường Mầm non Chùa Hang với 1 gói thầu.
03/06/2026 10:24
Trường Mầm non Chùa Hang công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Cung cấp gas năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV PETROLIMEX THÁI NGUYÊN
13/01/2026 15:16
Trường Mầm non Chùa Hang công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị đồ dùng để phòng, chống, khắc phục hậu quả do bão số 11 (đợt 2) của Trường Mầm non Chùa Hang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ GIÁO DỤC VÀ NỘI THẤT TOÀN PHÁT
18/11/2025 09:59
Trường Mầm non Chùa Hang đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị đồ dùng để phòng, chống, khắc phục hậu quả do bão số 11 (đợt 2) của Trường Mầm non Chùa Hang với 1 gói thầu.
17/11/2025 09:46
Trường Mầm non Chùa Hang công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị đồ dùng để phòng, chống, khắc phục hậu quả do bão số 11 của Trường Mầm non Chùa
Hang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ GIÁO DỤC VÀ NỘI THẤT TOÀN PHÁT
14/11/2025 15:55
Trường Mầm non Chùa Hang đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị đồ dùng để phòng, chống, khắc phục hậu quả do bão số 11 của Trường Mầm non Chùa Hang với 1 gói thầu.
27/10/2025 19:07
Trường Mầm non Chùa Hang đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị đồ dùng để phòng, chống, khắc phục hậu quả do bão số 11 của Trường Mầm non Chùa Hang với 1 gói thầu.
27/10/2025 17:17
Trường Mầm non Chùa Hang đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị đồ dùng để phòng, chống, khắc phục hậu quả do bão số 11 của Trường Mầm non Chùa Hang với 1 gói thầu.
27/10/2025 17:13
Trường Mầm non Chùa Hang công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp thực phẩm năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI PHÁT TÂM
15/09/2025 16:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Mầm non Chùa Hang công bố kết quả gói thầu Mua sắm Đồ chơi ngoài trời liên hoàn.
- Nhà thầu trúng thầu: CƠ SỞ KINH DOANH THIẾT BỊ GIÁO DỤC VÀ ĐỒ CHƠI HOA TRẠNG NGUYÊN
06/06/2025 11:21
Trường Mầm non Chùa Hang công bố kết quả gói thầu Mua sắm ti vi và phụ kiện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIÊN HÀ THÁI NGUYÊN
06/06/2025 11:01
Trường Mầm non Chùa Hang đăng tải KHLCNT Mua tài sản, trang thiết bị năm 2025 với 2 gói thầu.
06/06/2025 10:31
Trường Mầm non Chùa Hang công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Cung cấp chất đốt phục vụ nấu ăn cho học sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XĂNG DẦU BẮC THÁI
26/02/2025 15:58
Trường Mầm non Chùa Hang công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định HSMT, thẩm định KQLCNT gói thầu cung cấp thực phẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG - CƠ GIỚI VIỆT NAM
15/01/2025 16:43
Trường Mầm non Chùa Hang công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu cung cấp thực phẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn và Xây dựng MK Việt Nam
15/01/2025 16:31
Trường Mầm non Chùa Hang công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Cung cấp thực phẩm phục vụ cho học sinh tại Trường Mầm non Chùa Hang năm học 2024-2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI PHÁT TÂM, Dương Hoàng Nghĩa
15/01/2025 16:25
Trường Mầm non Chùa Hang công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Cung cấp thực phẩm phục vụ cho học sinh tại Trường Mầm non Chùa Hang năm học 2024-2025 với 2 nhà thầu tham gia.
08/01/2025 14:30
Trường Mầm non Chùa Hang đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Cung cấp thực phẩm phục vụ cho học sinh tại Trường Mầm non Chùa Hang năm học 2024-2025 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/12/2024 17:26
Trường Mầm non Chùa Hang đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Cung cấp thực phẩm phục vụ cho học sinh tại Trường Mầm non Chùa Hang năm học 2024-2025 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/12/2024 20:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Mầm non Chùa Hang công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Mua thực phẩm phục vụ tổ chức hoạt động nuôi dưỡng học sinh (trẻ) mầm non ăn bán trú hè năm học 2025 - 2026 thuộc Trường Mầm non Chùa Hang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI PHÁT TÂM
03/06/2026 10:39
Trường Mầm non Chùa Hang đăng tải KHLCNT Mua thực phẩm, chất đốt và nước sạch phục vụ tổ chức hoạt động nuôi dưỡng học sinh (trẻ) mầm non ăn bán trú hè năm học 2025 - 2026 thuộc Trường Mầm non Chùa Hang với 1 gói thầu.
03/06/2026 10:24
Trường Mầm non Chùa Hang công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Cung cấp gas năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV PETROLIMEX THÁI NGUYÊN
13/01/2026 15:16
Trường Mầm non Chùa Hang công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị đồ dùng để phòng, chống, khắc phục hậu quả do bão số 11 (đợt 2) của Trường Mầm non Chùa Hang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ GIÁO DỤC VÀ NỘI THẤT TOÀN PHÁT
18/11/2025 09:59
Trường Mầm non Chùa Hang đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị đồ dùng để phòng, chống, khắc phục hậu quả do bão số 11 (đợt 2) của Trường Mầm non Chùa Hang với 1 gói thầu.
17/11/2025 09:46
Trường Mầm non Chùa Hang công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị đồ dùng để phòng, chống, khắc phục hậu quả do bão số 11 của Trường Mầm non Chùa
Hang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ GIÁO DỤC VÀ NỘI THẤT TOÀN PHÁT
14/11/2025 15:55
Trường Mầm non Chùa Hang đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị đồ dùng để phòng, chống, khắc phục hậu quả do bão số 11 của Trường Mầm non Chùa Hang với 1 gói thầu.
27/10/2025 19:07
Trường Mầm non Chùa Hang đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị đồ dùng để phòng, chống, khắc phục hậu quả do bão số 11 của Trường Mầm non Chùa Hang với 1 gói thầu.
27/10/2025 17:17
Trường Mầm non Chùa Hang đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị đồ dùng để phòng, chống, khắc phục hậu quả do bão số 11 của Trường Mầm non Chùa Hang với 1 gói thầu.
27/10/2025 17:13
Trường Mầm non Chùa Hang công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp thực phẩm năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI PHÁT TÂM
15/09/2025 16:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Mầm non Chùa Hang đã đăng tải 4 KHLCNT, trong đó có 15 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Mầm non Chùa Hang đã đăng tải 5 TBMT trong 3 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 5 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Mầm non Chùa Hang đã đăng tải 8 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Mầm non Chùa Hang có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Mầm non Chùa Hang có quan hệ với 6 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Mầm non Chùa Hang có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Trên đời, có hai kẻ thường bội tín: một là kẻ có uy thế tuyệt đối, hai là kẻ cùng quẫn. "
Ngạn ngữ Phương Đông