Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HOÀNG YẾN 3 như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 14 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 87,50%, Xây lắp 12,50%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.012.244.630 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.010.687.736 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,03%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HOÀNG YẾN 3 như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 87,50%, Xây lắp 12,50%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.012.244.630 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.010.687.736 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,03%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HOÀNG YẾN 3 như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 17 KHLCNT trong đó có 5 KHLCNT tự đăng tải, có 12 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 8 TBMT trong đó tự mời thầu 8 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
TRƯỜNG MẦM NON HOÀNG YẾN 3 công bố kết quả gói thầu Mua tủ đựng cặp dùng cho trẻ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ MẦM NON HƯỚNG DƯƠNG
30/07/2026 16:25
TRƯỜNG MẦM NON HOÀNG YẾN 3 đăng tải KHLCNT Mua tủ đựng cặp dùng cho trẻ với 1 gói thầu.
30/07/2026 16:19
TRƯỜNG MẦM NON HOÀNG YẾN 3 công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH THÁI AN
26/06/2026 14:38
TRƯỜNG MẦM NON HOÀNG YẾN 3 đăng tải KHLCNT Sửa chữa, cải tạo Trường Mầm non Hoàng Yến 3, phường Linh Xuân. Hạng mục: Sửa chữa nhà vệ sinh các lớp và nhà vệ sinh công cộng, phòng ban với 1 gói thầu.
17/06/2026 14:15
TRƯỜNG MẦM NON HOÀNG YẾN 3 công bố kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT NỘI THẤT MINH ANH
30/12/2025 10:55
TRƯỜNG MẦM NON HOÀNG YẾN 3 công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH THÁI AN
15/12/2025 14:07
TRƯỜNG MẦM NON HOÀNG YẾN 3 đăng tải KHLCNT Sửa chữa, cải tạo Trường Mầm non Hoàng Yến 3, phường Linh Xuân. Hạng mục: Chống thấm sê nô các lớp với 1 gói thầu.
02/12/2025 15:26
TRƯỜNG MẦM NON HOÀNG YẾN 3 công bố kết quả gói thầu Gói thầu Cung cấp thực phẩm ( Quà xế , tráng miệng ).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT - THƯƠNG MẠI TÀI TÀI
22/09/2025 10:05
TRƯỜNG MẦM NON HOÀNG YẾN 3 công bố kết quả gói thầu Cung cấp sữa hộp cho Trường Mầm non Hoàng yến 3 năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN & THƯƠNG MẠI QUANG BẢO
10/09/2025 08:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG MẦM NON HOÀNG YẾN 3 đăng tải TBMT Gói thầu cung cấp khí Gas theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/08/2024 14:25
TRƯỜNG MẦM NON HOÀNG YẾN 3 đăng tải TBMT Gói thầu cung cấp bánh flan + bánh các loại theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/08/2024 14:22
TRƯỜNG MẦM NON HOÀNG YẾN 3 đăng tải TBMT Gói thầu cung cấp sữa chua + pudding theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/08/2024 14:21
TRƯỜNG MẦM NON HOÀNG YẾN 3 đăng tải TBMT Gói thầu cung cấp sữa bột cho bữa chiều theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/08/2024 14:19
TRƯỜNG MẦM NON HOÀNG YẾN 3 đăng tải TBMT Gói thầu cung cấp sữa bột cho bữa sáng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/08/2024 14:14
TRƯỜNG MẦM NON HOÀNG YẾN 3 đăng tải KHLCNT Mua sắm sản phẩm tổ chức bữa ăn bán trú cho trẻ năm học: 2024-2025 với 5 gói thầu.
29/08/2024 16:51
TRƯỜNG MẦM NON HOÀNG YẾN 3 công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Thi công cạo bỏ, bả sơn lại đỉnh cột hàng rào, Cải tạo và sơn tranh tường hiện hữu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG SOMIA
10/07/2024 14:37
TRƯỜNG MẦM NON HOÀNG YẾN 3 công bố KQMT gói thầu Gói thầu: Thi công cạo bỏ, bả sơn lại đỉnh cột hàng rào, Cải tạo và sơn tranh tường hiện hữu với 1 nhà thầu tham gia.
28/06/2024 09:10
TRƯỜNG MẦM NON HOÀNG YẾN 3 đăng tải TBMT Gói thầu: Thi công cạo bỏ, bả sơn lại đỉnh cột hàng rào, Cải tạo và sơn tranh tường hiện hữu theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/06/2024 13:57
TRƯỜNG MẦM NON HOÀNG YẾN 3 công bố kết quả gói thầu Lập HSMT và đánh giá HSDT gói thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN HÀO QUANG
21/06/2024 10:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG MẦM NON HOÀNG YẾN 3 công bố kết quả gói thầu Mua tủ đựng cặp dùng cho trẻ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ MẦM NON HƯỚNG DƯƠNG
30/07/2026 16:25
TRƯỜNG MẦM NON HOÀNG YẾN 3 đăng tải KHLCNT Mua tủ đựng cặp dùng cho trẻ với 1 gói thầu.
30/07/2026 16:19
TRƯỜNG MẦM NON HOÀNG YẾN 3 công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH THÁI AN
26/06/2026 14:38
TRƯỜNG MẦM NON HOÀNG YẾN 3 đăng tải KHLCNT Sửa chữa, cải tạo Trường Mầm non Hoàng Yến 3, phường Linh Xuân. Hạng mục: Sửa chữa nhà vệ sinh các lớp và nhà vệ sinh công cộng, phòng ban với 1 gói thầu.
17/06/2026 14:15
TRƯỜNG MẦM NON HOÀNG YẾN 3 công bố kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT NỘI THẤT MINH ANH
30/12/2025 10:55
TRƯỜNG MẦM NON HOÀNG YẾN 3 công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH THÁI AN
15/12/2025 14:07
TRƯỜNG MẦM NON HOÀNG YẾN 3 đăng tải KHLCNT Sửa chữa, cải tạo Trường Mầm non Hoàng Yến 3, phường Linh Xuân. Hạng mục: Chống thấm sê nô các lớp với 1 gói thầu.
02/12/2025 15:26
TRƯỜNG MẦM NON HOÀNG YẾN 3 công bố kết quả gói thầu Gói thầu Cung cấp thực phẩm ( Quà xế , tráng miệng ).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT - THƯƠNG MẠI TÀI TÀI
22/09/2025 10:05
TRƯỜNG MẦM NON HOÀNG YẾN 3 công bố kết quả gói thầu Cung cấp sữa hộp cho Trường Mầm non Hoàng yến 3 năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN & THƯƠNG MẠI QUANG BẢO
10/09/2025 08:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HOÀNG YẾN 3 đã đăng tải 5 KHLCNT, trong đó có 14 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HOÀNG YẾN 3 đã đăng tải 8 TBMT trong 8 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 8 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HOÀNG YẾN 3 đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HOÀNG YẾN 3 đã đăng tải 6 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HOÀNG YẾN 3 có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HOÀNG YẾN 3 có quan hệ với 7 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HOÀNG YẾN 3 có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Nếu như mơ là cách duy nhất để được ở bên em, thì cứ để anh mơ mãi mãi. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.