Thông báo mời thầu

Gói thầu cung cấp sữa chua + pudding

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 14:24 30/08/2024
Trạng thái gói thầu
Đã hủy
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm sản phẩm tổ chức bữa ăn bán trú cho trẻ Năm học: 2024-2025
Tên gói thầu
Gói thầu cung cấp sữa chua + pudding
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Thu hộ, chi hộ của trường
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 10/09/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
171/QĐ-MNHT3
Ngày phê duyệt
29/08/2024 08:55
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
TRƯỜNG MẦM NON HOÀNG YẾN 3

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:21 30/08/2024
đến
08:00 10/09/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 10/09/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
1.500.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một triệu năm trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 10/09/2024 (08/01/2025)

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn Trí Anh Tư vấn lập E-HSMT Số 712/1C Phan Tôn, phường Mỹ Xuyên, thành phố Long Xuyên, tỉnh An Giang
2 Công ty TNHH Đầu tư Xây dựng Thiên Phú Bảo Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 50/6G, Ấp 4, xã Xuân Thới Thượng, huyện Hóc Môn, thành phố Hồ Chí Minh
3 Công ty TNHH Tư vấn Trí Anh Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 712/1C Phan Tôn, phường Mỹ Xuyên, thành phố Long Xuyên, tỉnh An Giang
4 Công ty TNHH Đầu tư Xây dựng Thiên Phú Bảo Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 50/6G, Ấp 4, xã Xuân Thới Thượng, huyện Hóc Môn, thành phố Hồ Chí Minh

Thông tin huỷ thầu

Lí do huỷ thầu
Thay đổi về mục tiêu, phạm vi đầu tư trong quyết định đầu tư đã được phê duyệt làm thay đổi khối lượng công việc, tiêu chuẩn đánh giá đã ghi trong hồ sơ mời quan tâm, hồ sơ mời sơ tuyển, hồ sơ mời thầu, hồ sơ yêu cầu (Điểm a, Khoản 1, Điều 17, Luật đấu thầu số 22/2023/QH15)
Số quyết định
173/QĐ-MNHY3
Ngày phê duyệt quyết định
00:00 05/09/2024
Văn bản quyết định đính kèm

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Thời điểm huỷ thầu
16:26 05/09/2024

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01B – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Sữa chua lên men tự nhiên (trắng dâu) Hộp 50gr
3960
Hộp
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm Non Hoàng Yến 3
1
30
2
Sữa chua lên men tự nhiên (trắng dâu) Hộp 70gr
3960
Hộp
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm Non Hoàng Yến 3
1
30
3
Sữa chua lên men tự nhiên (trắng) Hộp 90gr
3960
Hộp
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm Non Hoàng Yến 3
1
30
4
Sữa chua uống (hương cam, táo, nho) Hộp 70ml
3960
Hộp
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm Non Hoàng Yến 3
1
30
5
Sữa chua uống (hương cam, táo, nho) Hộp 90ml
3960
Hộp
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm Non Hoàng Yến 3
1
30
6
Sữa chua uống (hương cam, táo, nho) Hộp 125ml
3960
Hộp
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm Non Hoàng Yến 3
1
30
7
Pudding trứng sữa hộp 40gr
155
Hộp
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm Non Hoàng Yến 3
1
30
8
Pudding (dừa, bắp) hộp 50gr
155
Hộp
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm Non Hoàng Yến 3
1
30
9
Pudding (dừa, bắp) hộp 70gr
155
Hộp
Theo quy định tại Chương V
Trường Mầm Non Hoàng Yến 3
1
30

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu cung cấp sữa chua + pudding". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu cung cấp sữa chua + pudding" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 35

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây