Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON KIM ĐỒNG QUẬN 8 như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 9 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 50,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.510.351.482 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.325.993.744 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,09%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON KIM ĐỒNG QUẬN 8 như sau:
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 50,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.510.351.482 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.325.993.744 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,09%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON KIM ĐỒNG QUẬN 8 như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 7 KHLCNT trong đó có 4 KHLCNT tự đăng tải, có 3 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 2 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
TRƯỜNG MẦM NON KIM ĐỒNG QUẬN 8 công bố kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm cho trường Mầm non Kim Đồng năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THỰC PHẨM FRESCO
12/09/2025 08:29
TRƯỜNG MẦM NON KIM ĐỒNG QUẬN 8 công bố kết quả gói thầu Cung cấp nguyên liệu thực phẩm cho trường Mầm non Kim Đồng.
09/09/2025 12:47
TRƯỜNG MẦM NON KIM ĐỒNG QUẬN 8 công bố kết quả gói thầu Cung cấp nguyên liệu thực phẩm cho trường Mầm non Kim Đồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ QAHAN GROUP
09/09/2025 12:47
TRƯỜNG MẦM NON KIM ĐỒNG QUẬN 8 công bố kết quả gói thầu Cung cấp nguyên liệu thực phẩm cho trường Mầm non Kim Đồng.
09/09/2025 12:46
TRƯỜNG MẦM NON KIM ĐỒNG QUẬN 8 công bố kết quả gói thầu Cung cấp nguyên liệu thực phẩm cho trường Mầm non Kim Đồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÚC THUẬN ANH
09/09/2025 12:46
TRƯỜNG MẦM NON KIM ĐỒNG QUẬN 8 công bố kết quả gói thầu Cung cấp nguyên liệu thực phẩm cho trường Mầm non Kim Đồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT - THƯƠNG MẠI TÀI TÀI
09/09/2025 12:45
TRƯỜNG MẦM NON KIM ĐỒNG QUẬN 8 đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm cho trường Mầm non Kim Đồng năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
09/09/2025 10:17
TRƯỜNG MẦM NON KIM ĐỒNG QUẬN 8 đăng tải KHLCNT Cung cấp nguyên liệu thực phẩm cho trường mầm non Kim Đồng với 5 gói thầu.
05/09/2025 11:28
TRƯỜNG MẦM NON KIM ĐỒNG QUẬN 8 công bố kết quả gói thầu Cung cấp nguyên liệu thực phẩm cho trường Mầm non Kim Đồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THỰC PHẨM NAM QUÂN
03/09/2025 14:31
TRƯỜNG MẦM NON KIM ĐỒNG QUẬN 8 đăng tải KHLCNT Cung cấp nguyên liệu thực phẩm cho trường Mầm non Kim Đồng với 1 gói thầu.
29/08/2025 12:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG MẦM NON KIM ĐỒNG QUẬN 8 công bố kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng công ty Cổ phần Bảo hiểm Sài Gòn - Hà Nội
20/12/2024 15:13
TRƯỜNG MẦM NON KIM ĐỒNG QUẬN 8 công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây lắp và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIẾN TẠO GIA LỘC PHÁT
19/12/2024 10:07
TRƯỜNG MẦM NON KIM ĐỒNG QUẬN 8 công bố kết quả gói thầu Thi công xây lắp và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ NP, CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ THĂNG LONG T.B
09/12/2024 15:21
TRƯỜNG MẦM NON KIM ĐỒNG QUẬN 8 công bố KQMT gói thầu Thi công xây lắp và lắp đặt thiết bị với 1 nhà thầu tham gia.
02/12/2024 17:53
TRƯỜNG MẦM NON KIM ĐỒNG QUẬN 8 đăng tải TBMT Thi công xây lắp và lắp đặt thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/11/2024 16:46
TRƯỜNG MẦM NON KIM ĐỒNG QUẬN 8 công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu Thi công xây lắp và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG NHẬT MINH TIẾN
22/11/2024 15:29
TRƯỜNG MẦM NON KIM ĐỒNG QUẬN 8 đăng tải KHLCNT Sửa chữa Trường Mầm non Kim Đồng với 4 gói thầu.
22/11/2024 15:22
TRƯỜNG MẦM NON KIM ĐỒNG QUẬN 8 công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG SỐ 6, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ PHÒNG CHÁY CHỮA CHÁY VIỆT NAM
24/06/2024 15:48
TRƯỜNG MẦM NON KIM ĐỒNG QUẬN 8 công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI VIỆT PHÁP
24/06/2024 15:45
TRƯỜNG MẦM NON KIM ĐỒNG QUẬN 8 công bố KQMT gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật với 1 nhà thầu tham gia.
10/06/2024 11:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG MẦM NON KIM ĐỒNG QUẬN 8 công bố kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm cho trường Mầm non Kim Đồng năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THỰC PHẨM FRESCO
12/09/2025 08:29
TRƯỜNG MẦM NON KIM ĐỒNG QUẬN 8 công bố kết quả gói thầu Cung cấp nguyên liệu thực phẩm cho trường Mầm non Kim Đồng.
09/09/2025 12:47
TRƯỜNG MẦM NON KIM ĐỒNG QUẬN 8 công bố kết quả gói thầu Cung cấp nguyên liệu thực phẩm cho trường Mầm non Kim Đồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ QAHAN GROUP
09/09/2025 12:47
TRƯỜNG MẦM NON KIM ĐỒNG QUẬN 8 công bố kết quả gói thầu Cung cấp nguyên liệu thực phẩm cho trường Mầm non Kim Đồng.
09/09/2025 12:46
TRƯỜNG MẦM NON KIM ĐỒNG QUẬN 8 công bố kết quả gói thầu Cung cấp nguyên liệu thực phẩm cho trường Mầm non Kim Đồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÚC THUẬN ANH
09/09/2025 12:46
TRƯỜNG MẦM NON KIM ĐỒNG QUẬN 8 công bố kết quả gói thầu Cung cấp nguyên liệu thực phẩm cho trường Mầm non Kim Đồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT - THƯƠNG MẠI TÀI TÀI
09/09/2025 12:45
TRƯỜNG MẦM NON KIM ĐỒNG QUẬN 8 đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm cho trường Mầm non Kim Đồng năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
09/09/2025 10:17
TRƯỜNG MẦM NON KIM ĐỒNG QUẬN 8 đăng tải KHLCNT Cung cấp nguyên liệu thực phẩm cho trường mầm non Kim Đồng với 5 gói thầu.
05/09/2025 11:28
TRƯỜNG MẦM NON KIM ĐỒNG QUẬN 8 công bố kết quả gói thầu Cung cấp nguyên liệu thực phẩm cho trường Mầm non Kim Đồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THỰC PHẨM NAM QUÂN
03/09/2025 14:31
TRƯỜNG MẦM NON KIM ĐỒNG QUẬN 8 đăng tải KHLCNT Cung cấp nguyên liệu thực phẩm cho trường Mầm non Kim Đồng với 1 gói thầu.
29/08/2025 12:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON KIM ĐỒNG QUẬN 8 đã đăng tải 4 KHLCNT, trong đó có 9 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON KIM ĐỒNG QUẬN 8 đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON KIM ĐỒNG QUẬN 8 đã đăng tải 8 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON KIM ĐỒNG QUẬN 8 có quan hệ với 17 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON KIM ĐỒNG QUẬN 8 có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON KIM ĐỒNG QUẬN 8 có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Người vĩ đại là cột mốc và giới tuyến của quốc gia. "
Edmund Burke (Anh)
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.