Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Mầm non Nam Sách như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 16 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 12 gói thầu, trong đó có 16 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.437.349.460 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.404.709.460 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,27%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Mầm non Nam Sách như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.437.349.460 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.404.709.460 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,27%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Mầm non Nam Sách như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 29 KHLCNT trong đó có 16 KHLCNT tự đăng tải, có 13 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 0 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường Mầm non Nam Sách công bố kết quả gói thầu Mua sắm thực phẩm phục vụ bếp ăn bán trú năm học 2026 - 2027 của Trường Mầm Non Nam Sách.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BỮA ĂN HỌC ĐƯỜNG
31/08/2026 11:17
Trường Mầm non Nam Sách đăng tải KHLCNT Mua sắm thực phẩm phục vụ bếp ăn bán trú năm học 2026 - 2027 của Trường Mầm Non Nam Sách với 1 gói thầu.
21/08/2026 10:23
Trường Mầm non Nam Sách công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị của trường mầm non Nam Sách.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Đức Hòa
04/08/2026 14:46
Trường Mầm non Nam Sách đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị của trường mầm non Nam Sách với 1 gói thầu.
27/07/2026 17:03
Trường Mầm non Nam Sách công bố kết quả gói thầu Gói thầu 03: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ANH NGỌC
16/07/2026 14:38
Trường Mầm non Nam Sách công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần HTGV Group
16/07/2026 14:33
Trường Mầm non Nam Sách công bố kết quả gói thầu Số 02: Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG NAM Á
16/07/2026 14:30
Trường Mầm non Nam Sách công bố kết quả gói thầu Số 01: Tư vấn Khảo sát, thiết kế bản vẽ thi công và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần HTGV Group
16/07/2026 14:26
Trường Mầm non Nam Sách đăng tải KHLCNT Sửa chữa trường mầm non Nam Sách với 3 gói thầu.
16/07/2026 14:23
Chủ đầu tư Trường Mầm non Nam Sách đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa trường mầm non Nam Sách.
16/07/2026 14:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Mầm non Nam Sách công bố kết quả gói thầu Mua sắm thực phẩm phục vụ hoạt động bán trú tháng 5/2025 và tháng 6,7,8/2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BỮA ĂN HỌC ĐƯỜNG
29/04/2025 08:51
Trường Mầm non Nam Sách đăng tải KHLCNT Mua sắm thực phẩm phục vụ hoạt động bán trú tháng 5/2025 và tháng 6,7,8/2025 với 1 gói thầu.
29/04/2025 08:44
Trường Mầm non Nam Sách công bố kết quả gói thầu Mua sắm thực phẩm phục vụ hoạt động bán trú tại Trường Mầm non thị trấn Nam Sách.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Vũ Đình Biên
29/04/2025 08:27
Trường Mầm non Nam Sách đăng tải KHLCNT Mua sắm thực phẩm phục vụ hoạt động bán trú tại Trường Mầm non thị trấn Nam Sách với 1 gói thầu.
22/04/2025 07:50
Trường Mầm non Nam Sách công bố kết quả gói thầu Mua sắm đồ dùng đồ chơi và học liệu cho trẻ học tập.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRƯƠNG VĂN KHOÁI
25/02/2025 15:02
Trường Mầm non Nam Sách đăng tải KHLCNT Mua sắm đồ dùng đồ chơi và học liệu cho trẻ học tập với 1 gói thầu.
21/02/2025 17:00
Trường Mầm non Nam Sách công bố kết quả gói thầu Làm khu trải nghiệm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ QUẢNG CÁO LẬP HỒNG
02/12/2024 10:04
Trường Mầm non Nam Sách công bố kết quả gói thầu Sửa chữa và lắp đặt các thiết bị điện, nước.
- Nhà thầu trúng thầu: Doãn Quốc Tuấn
20/11/2024 08:16
Trường Mầm non Nam Sách đăng tải KHLCNT Sửa chữa và lắp đặt các thiết bị điện, nước với 1 gói thầu.
12/11/2024 08:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Mầm non Nam Sách công bố kết quả gói thầu Mua sắm thực phẩm phục vụ bếp ăn bán trú năm học 2026 - 2027 của Trường Mầm Non Nam Sách.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BỮA ĂN HỌC ĐƯỜNG
31/08/2026 11:17
Trường Mầm non Nam Sách đăng tải KHLCNT Mua sắm thực phẩm phục vụ bếp ăn bán trú năm học 2026 - 2027 của Trường Mầm Non Nam Sách với 1 gói thầu.
21/08/2026 10:23
Trường Mầm non Nam Sách công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị của trường mầm non Nam Sách.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Đức Hòa
04/08/2026 14:46
Trường Mầm non Nam Sách đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị của trường mầm non Nam Sách với 1 gói thầu.
27/07/2026 17:03
Trường Mầm non Nam Sách công bố kết quả gói thầu Gói thầu 03: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ANH NGỌC
16/07/2026 14:38
Trường Mầm non Nam Sách công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần HTGV Group
16/07/2026 14:33
Trường Mầm non Nam Sách công bố kết quả gói thầu Số 02: Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG NAM Á
16/07/2026 14:30
Trường Mầm non Nam Sách công bố kết quả gói thầu Số 01: Tư vấn Khảo sát, thiết kế bản vẽ thi công và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần HTGV Group
16/07/2026 14:26
Trường Mầm non Nam Sách đăng tải KHLCNT Sửa chữa trường mầm non Nam Sách với 3 gói thầu.
16/07/2026 14:23
Chủ đầu tư Trường Mầm non Nam Sách đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa trường mầm non Nam Sách.
16/07/2026 14:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Mầm non Nam Sách đã đăng tải 16 KHLCNT, trong đó có 12 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Mầm non Nam Sách đã đăng tải 12 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Mầm non Nam Sách có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Mầm non Nam Sách có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Nếu bạn nhất định phải có được sự công bằng để sống cuộc đời thành công và hạnh phúc, bạn sẽ không làm được điều đó trong kiếp này, trên hành tinh này. "
Maxwell Maltz