Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON QUANG TRUNG như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 10 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.884.223.100 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.884.223.100 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON QUANG TRUNG như sau:
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.884.223.100 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.884.223.100 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON QUANG TRUNG như sau:
- Là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 20 KHLCNT trong đó có 10 KHLCNT tự đăng tải, có 10 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 1 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
TRƯỜNG MẦM NON QUANG TRUNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn Giám sát thi công cải tạo mái nhà bếp, nhà vòm và nâng cấp khu trải nghiệm, nhà để xe giáo viên Trường Mầm non Quang Trung.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng Hoàng Phát TTC
29/05/2026 15:48
TRƯỜNG MẦM NON QUANG TRUNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng cải tạo mái nhà bếp, nhà vòm và nâng cấp khu trải nghiệm, nhà để xe giáo viên Trường Mầm non Quang Trung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỈNH LONG VIỆT NAM
29/05/2026 15:45
TRƯỜNG MẦM NON QUANG TRUNG đăng tải KHLCNT Cải tạo mái nhà bếp, nhà vòm và nâng cấp khu trải nghiệm, nhà để xe giáo viên Trường Mầm non Quang Trung với 2 gói thầu.
28/05/2026 22:25
TRƯỜNG MẦM NON QUANG TRUNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra thiết kế thi công và dự toán xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG AN NAM HẢI DƯƠNG
18/05/2026 09:48
TRƯỜNG MẦM NON QUANG TRUNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập bản vẽ thi công và dự toán xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng Hoàng Phát TTC
18/05/2026 09:44
TRƯỜNG MẦM NON QUANG TRUNG công bố kết quả gói thầu Mua sắm bàn hội trường, ghế ngồi và bàn ghế làm việc cho Trường Mầm non Quang Trung.
- Nhà thầu trúng thầu: Phạm Thị Tính
09/04/2026 09:27
TRƯỜNG MẦM NON QUANG TRUNG đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn hội trường, ghế ngồi và bàn ghế làm việc cho Trường Mầm non Quang Trung với 1 gói thầu.
08/04/2026 17:20
TRƯỜNG MẦM NON QUANG TRUNG công bố kết quả gói thầu Mua ga phục vụ hoạt động bán trú tại Trường Mầm non Quang Trung từ tháng 9/2025 đến 31/8/2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Lê Văn Thụ
15/09/2025 23:21
TRƯỜNG MẦM NON QUANG TRUNG đăng tải KHLCNT Mua ga phục vụ hoạt động bán trú tại Trường Mầm non Quang Trung từ tháng 9/2025 đến 31/8/2025 với 1 gói thầu.
15/09/2025 23:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG MẦM NON QUANG TRUNG công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang trí biển bảng và sửa chữa mái tôn khu nhà bếp, ô thoáng khu cầu thang, ô thoáng khu nhà vệ sinh, mái vòm khu thư viện, hàng rào khu thư viện Trường Mầm non Quang Trung.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Tiến Tuân
09/04/2025 08:29
TRƯỜNG MẦM NON QUANG TRUNG công bố kết quả gói thầu Mua sắm thực phẩm phục vụ hoạt động bán trú cho trường Mầm non Quang Trung.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Thị Mai
31/03/2025 10:02
TRƯỜNG MẦM NON QUANG TRUNG đăng tải KHLCNT Mua sắm thực phẩm phục vụ hoạt động bán trú cho Trường Mầm non Quang Trung với 1 gói thầu.
26/03/2025 20:56
TRƯỜNG MẦM NON QUANG TRUNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ KIỂM ĐỊNH TRƯỜNG AN
26/02/2025 09:09
TRƯỜNG MẦM NON QUANG TRUNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN NGUYỄN TUÂN
26/02/2025 09:06
TRƯỜNG MẦM NON QUANG TRUNG đăng tải KHLCNT Mái che sân trường Mầm non Quang Trung, huyện Tứ Kỳ với 2 gói thầu.
26/02/2025 09:01
TRƯỜNG MẦM NON QUANG TRUNG công bố kết quả gói thầu Mua sắm đồ dùng, đồ chơi, học liệu năm học 2024-2025 cho trường Mầm non Quang Trung.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh doanh Tạ Thị Phương
21/12/2024 09:10
TRƯỜNG MẦM NON QUANG TRUNG đăng tải KHLCNT Mua sắm đồ dùng, đồ chơi, học liệu năm học 2024-2025 cho trường Mầm non Quang Trung với 1 gói thầu.
18/12/2024 20:59
TRƯỜNG MẦM NON QUANG TRUNG đăng tải KHLCNT Mua sắm đồ dùng, đồ chơi, học liệu năm học 2024-2025 cho trường Mầm non Quang Trung với 1 gói thầu.
17/12/2024 20:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG MẦM NON QUANG TRUNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn Giám sát thi công cải tạo mái nhà bếp, nhà vòm và nâng cấp khu trải nghiệm, nhà để xe giáo viên Trường Mầm non Quang Trung.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng Hoàng Phát TTC
29/05/2026 15:48
TRƯỜNG MẦM NON QUANG TRUNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng cải tạo mái nhà bếp, nhà vòm và nâng cấp khu trải nghiệm, nhà để xe giáo viên Trường Mầm non Quang Trung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỈNH LONG VIỆT NAM
29/05/2026 15:45
TRƯỜNG MẦM NON QUANG TRUNG đăng tải KHLCNT Cải tạo mái nhà bếp, nhà vòm và nâng cấp khu trải nghiệm, nhà để xe giáo viên Trường Mầm non Quang Trung với 2 gói thầu.
28/05/2026 22:25
TRƯỜNG MẦM NON QUANG TRUNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra thiết kế thi công và dự toán xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG AN NAM HẢI DƯƠNG
18/05/2026 09:48
TRƯỜNG MẦM NON QUANG TRUNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập bản vẽ thi công và dự toán xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng Hoàng Phát TTC
18/05/2026 09:44
TRƯỜNG MẦM NON QUANG TRUNG công bố kết quả gói thầu Mua sắm bàn hội trường, ghế ngồi và bàn ghế làm việc cho Trường Mầm non Quang Trung.
- Nhà thầu trúng thầu: Phạm Thị Tính
09/04/2026 09:27
TRƯỜNG MẦM NON QUANG TRUNG đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn hội trường, ghế ngồi và bàn ghế làm việc cho Trường Mầm non Quang Trung với 1 gói thầu.
08/04/2026 17:20
TRƯỜNG MẦM NON QUANG TRUNG công bố kết quả gói thầu Mua ga phục vụ hoạt động bán trú tại Trường Mầm non Quang Trung từ tháng 9/2025 đến 31/8/2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Lê Văn Thụ
15/09/2025 23:21
TRƯỜNG MẦM NON QUANG TRUNG đăng tải KHLCNT Mua ga phục vụ hoạt động bán trú tại Trường Mầm non Quang Trung từ tháng 9/2025 đến 31/8/2025 với 1 gói thầu.
15/09/2025 23:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON QUANG TRUNG đã đăng tải 10 KHLCNT, trong đó có 10 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON QUANG TRUNG đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON QUANG TRUNG đã đăng tải 12 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON QUANG TRUNG có quan hệ với 16 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON QUANG TRUNG có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Sự ngu xuẩn không thể được chữa trị. Sự ngu xuẩn là tội tử hình chung duy nhất; hình phạt là cái chết. Không thể kháng án, và bản án được tự động thi hành, không hề khoan thứ. "
Robert A Heinlein
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".