Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON SAO MAI 13 như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 6 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 304.713.426 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 304.713.426 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON SAO MAI 13 như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 304.713.426 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 304.713.426 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON SAO MAI 13 như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 8 KHLCNT trong đó có 3 KHLCNT tự đăng tải, có 5 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 6 TBMT trong đó tự mời thầu 6 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
TRƯỜNG MẦM NON SAO MAI 13 công bố kết quả gói thầu Thuê đơn vị tổ chức cho người lao động thuộc Trường Mầm non Sao Mai 13 tham quan du lịch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ DU LỊCH VÀ SỰ KIỆN MINH ANH
28/05/2026 15:36
TRƯỜNG MẦM NON SAO MAI 13 đăng tải KHLCNT Thuê đơn vị tổ chức cho người lao động thuộc Trường Mầm non Sao Mai 13 tham quan du lịch với 1 gói thầu.
25/05/2026 12:09
TRƯỜNG MẦM NON SAO MAI 13 công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị bán trú cho học sinh bán trú.
23/09/2025 23:10
TRƯỜNG MẦM NON SAO MAI 13 công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa: Thịt và các sản phẩm từ thịt, pate, trứng phục vụ bữa ăn cho học sinh bán trú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VIỆT NAM KỸ NGHỆ SÚC SẢN
23/09/2025 23:10
TRƯỜNG MẦM NON SAO MAI 13 công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa: Hải sản phục vụ bữa ăn cho học sinh bán trú.
23/09/2025 23:09
TRƯỜNG MẦM NON SAO MAI 13 công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa: Sữa bột phục vụ bữa ăn cho học sinh bán trú.
23/09/2025 23:09
TRƯỜNG MẦM NON SAO MAI 13 công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa: Sữa bột phục vụ bữa ăn cho học sinh bán trú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI FINDKOSTS THỤY SĨ
23/09/2025 23:09
TRƯỜNG MẦM NON SAO MAI 13 công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa sữa bột phục vụ bữa ăn cho học sinh bán trú.
23/09/2025 23:08
TRƯỜNG MẦM NON SAO MAI 13 công bố kết quả gói thầu Mua sắm nhiên liệu để nấu ăn phục vụ bữa ăn cho học sinh ăn bán trú.
- Nhà thầu trúng thầu: HKD CƠ SỞ THỦY SẢN LÊ THÀNH
23/09/2025 23:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG MẦM NON SAO MAI 13 công bố kết quả gói thầu Sửa Chữa Trường Mầm Non Sao Mai 13– Hạng mục: Sơn mặt tiền điểm chính và thay mới gạch men tường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG ADCONS
10/12/2024 10:57
TRƯỜNG MẦM NON SAO MAI 13 đăng tải KHLCNT Công trình Sửa Chữa Trường Mầm Non Sao Mai 13. Hạng mục: Sơn mặt tiền điểm chính và thay mới gạch men tường với 1 gói thầu.
10/12/2024 10:54
TRƯỜNG MẦM NON SAO MAI 13 công bố kết quả gói thầu Tổ chức học ngoại ngữ sử dụng phần mềm bổ trợ cho trẻ mầm non
năm học 2023-2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN DỊCH VỤ GIÁO DỤC VÀ DU LỊCH TÂN VĂN
16/11/2023 14:30
TRƯỜNG MẦM NON SAO MAI 13 công bố KQMT gói thầu Tổ chức học ngoại ngữ sử dụng phần mềm bổ trợ cho trẻ mầm non
năm học 2023-2024 với 1 nhà thầu tham gia.
15/11/2023 16:17
TRƯỜNG MẦM NON SAO MAI 13 đăng tải TBMT Tổ chức học ngoại ngữ sử dụng phần mềm bổ trợ cho trẻ mầm non
năm học 2023-2024 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
08/11/2023 20:58
TRƯỜNG MẦM NON SAO MAI 13 đăng tải KHLCNT Tổ chức học ngoại ngữ sử dụng phần mềm bổ trợ cho trẻ mầm non năm học 2023-2024 với 1 gói thầu.
08/11/2023 19:58
TRƯỜNG MẦM NON SAO MAI 13 công bố kết quả gói thầu Tổ chức học ngoại ngữ sử dụng phần mềm bổ trợ cho trẻ mầm non năm học 2023-2024.
- Nhà thầu trúng thầu:
08/11/2023 19:25
TRƯỜNG MẦM NON SAO MAI 13 công bố KQMT gói thầu Tổ chức học ngoại ngữ sử dụng phần mềm bổ trợ cho trẻ mầm non năm học 2023-2024 với 1 nhà thầu tham gia.
07/11/2023 11:17
TRƯỜNG MẦM NON SAO MAI 13 đăng tải TBMT Tổ chức học ngoại ngữ sử dụng phần mềm bổ trợ cho trẻ mầm non năm học 2023-2024 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
27/10/2023 15:07
TRƯỜNG MẦM NON SAO MAI 13 đăng tải KHLCNT Tổ chức học ngoại ngữ sử dụng phần mềm bổ trợ cho trẻ mầm non năm học 2023-2024 với 1 gói thầu.
27/10/2023 10:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG MẦM NON SAO MAI 13 công bố kết quả gói thầu Thuê đơn vị tổ chức cho người lao động thuộc Trường Mầm non Sao Mai 13 tham quan du lịch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ DU LỊCH VÀ SỰ KIỆN MINH ANH
28/05/2026 15:36
TRƯỜNG MẦM NON SAO MAI 13 đăng tải KHLCNT Thuê đơn vị tổ chức cho người lao động thuộc Trường Mầm non Sao Mai 13 tham quan du lịch với 1 gói thầu.
25/05/2026 12:09
TRƯỜNG MẦM NON SAO MAI 13 công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị bán trú cho học sinh bán trú.
23/09/2025 23:10
TRƯỜNG MẦM NON SAO MAI 13 công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa: Thịt và các sản phẩm từ thịt, pate, trứng phục vụ bữa ăn cho học sinh bán trú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VIỆT NAM KỸ NGHỆ SÚC SẢN
23/09/2025 23:10
TRƯỜNG MẦM NON SAO MAI 13 công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa: Hải sản phục vụ bữa ăn cho học sinh bán trú.
23/09/2025 23:09
TRƯỜNG MẦM NON SAO MAI 13 công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa: Sữa bột phục vụ bữa ăn cho học sinh bán trú.
23/09/2025 23:09
TRƯỜNG MẦM NON SAO MAI 13 công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa: Sữa bột phục vụ bữa ăn cho học sinh bán trú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI FINDKOSTS THỤY SĨ
23/09/2025 23:09
TRƯỜNG MẦM NON SAO MAI 13 công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa sữa bột phục vụ bữa ăn cho học sinh bán trú.
23/09/2025 23:08
TRƯỜNG MẦM NON SAO MAI 13 công bố kết quả gói thầu Mua sắm nhiên liệu để nấu ăn phục vụ bữa ăn cho học sinh ăn bán trú.
- Nhà thầu trúng thầu: HKD CƠ SỞ THỦY SẢN LÊ THÀNH
23/09/2025 23:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON SAO MAI 13 đã đăng tải 4 KHLCNT, trong đó có 6 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON SAO MAI 13 đã đăng tải 6 TBMT trong 5 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 6 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON SAO MAI 13 đã đăng tải 3 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON SAO MAI 13 có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON SAO MAI 13 có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Hôm nay, nhiều người hành động để tạo ra khác biệt. Sao không là bạn? "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.