Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường mầm non Tam Hiệp như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 5 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.449.009.160 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.245.828.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 14,02%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường mầm non Tam Hiệp như sau:
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.449.009.160 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.245.828.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 14,02%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường mầm non Tam Hiệp như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 4 KHLCNT trong đó có 2 KHLCNT tự đăng tải, có 2 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 2 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường mầm non Tam Hiệp công bố kết quả gói thầu Gói 3: Cung cấp chất đốt cho bếp ăn học sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: NGÔ VĂN PHƯƠNG
03/06/2026 10:09
Trường mầm non Tam Hiệp công bố kết quả gói thầu Gói 2: Cung cấp sữa, các sản phẩm từ sữa cho học sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH một thành viên Vũ Liễu
03/06/2026 10:03
Trường mầm non Tam Hiệp công bố kết quả gói thầu Gói 1: Cung cấp thực phẩm tươi sống, rau, củ, quả, gia vị, đồ khô.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ THỰC PHẨM THỦY HỮU NGUYÊN
03/06/2026 09:55
Trường mầm non Tam Hiệp đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm, nguyên liệu, nhiên liệu đầu vào để tổ chức bữa ăn bán trú hè năm 2026 cho học sinh trường Mầm non Tam Hiệp với 3 gói thầu.
28/05/2026 15:00
Trường mầm non Tam Hiệp công bố kết quả gói thầu Gói 1: Cung cấp thực phẩm tươi sống, rau, củ, quả, gia vị, đồ khô.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ THỰC PHẨM THỦY HỮU NGUYÊN
13/09/2025 13:07
Trường mầm non Tam Hiệp công bố kết quả gói thầu Gói 2: Cung cấp sữa, các sản phẩm từ sữa cho học sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH một thành viên Vũ Liễu
13/09/2025 10:09
Trường mầm non Tam Hiệp công bố kết quả gói thầu Gói 3: Cung cấp nước uống cho học sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Tạ Văn Huấn
13/09/2025 10:01
Trường mầm non Tam Hiệp công bố kết quả gói thầu Gói 4: Cung cấp chất đốt cho bếp ăn học sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: NGÔ VĂN PHƯƠNG
13/09/2025 09:47
Trường mầm non Tam Hiệp đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm, nguyên liệu, nhiên liệu đầu vào để tổ chức bữa ăn bán trú cho học sinh trường Mầm non Tam Hiệp năm học 2025-2026 với 4 gói thầu.
10/09/2025 16:58
Bên mời thầu Trường mầm non Tam Hiệp đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 1: Mua sắm thực phẩm cho bếp ăn bán trú năm học 2024 - 2025 của trường Mầm non Tam Hiệp của chủ đầu tư Trường mầm non Tam Hiệp.
- Nhà thầu trúng thầu: NGÔ VĂN PHƯƠNG
10/12/2024 16:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường mầm non Tam Hiệp công bố kết quả gói thầu Gói 1: Mua sắm thực phẩm cho bếp ăn bán trú năm học 2024 - 2025 của trường Mầm non Tam Hiệp.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐỖ HỮU HUÂN, NGÔ VĂN PHƯƠNG
10/12/2024 16:40
Trường mầm non Tam Hiệp công bố KQMT gói thầu Gói 1: Mua sắm thực phẩm cho bếp ăn bán trú năm học 2024 - 2025 của trường Mầm non Tam Hiệp với 3 nhà thầu tham gia.
03/12/2024 12:42
Trường mầm non Tam Hiệp đăng tải TBMT Gói 1: Mua sắm thực phẩm cho bếp ăn bán trú năm học 2024 - 2025 của trường Mầm non Tam Hiệp theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/11/2024 11:30
Trường mầm non Tam Hiệp công bố kết quả gói thầu Gói 3: Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định KQLCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN RỒNG XANH
22/11/2024 12:20
Trường mầm non Tam Hiệp công bố kết quả gói thầu Gói 2: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TƯ VẤN VMK
22/11/2024 12:19
Trường mầm non Tam Hiệp đăng tải KHLCNT Mua sắm thực phẩm cho bếp ăn bán trú năm học 2024 - 2025 của trường Mầm non Tam Hiệp với 3 gói thầu.
22/11/2024 12:17
Trường mầm non Tam Hiệp đăng tải KHLCNT Mua sắm thực phẩm cho bếp ăn bán trú năm học 2024 - 2025 của trường Mầm non Tam Hiệp với 3 gói thầu.
18/11/2024 10:27
Trường mầm non Tam Hiệp công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị cho trường Mầm non Tam Hiệp năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI XUÂN PHÚ
08/12/2022 10:07
Trường mầm non Tam Hiệp công bố KQMT gói thầu Mua sắm trang thiết bị cho trường Mầm non Tam Hiệp năm 2022 với 3 nhà thầu tham gia.
29/11/2022 12:39
Trường mầm non Tam Hiệp đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị cho trường Mầm non Tam Hiệp năm 2022 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
24/11/2022 11:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường mầm non Tam Hiệp công bố kết quả gói thầu Gói 3: Cung cấp chất đốt cho bếp ăn học sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: NGÔ VĂN PHƯƠNG
03/06/2026 10:09
Trường mầm non Tam Hiệp công bố kết quả gói thầu Gói 2: Cung cấp sữa, các sản phẩm từ sữa cho học sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH một thành viên Vũ Liễu
03/06/2026 10:03
Trường mầm non Tam Hiệp công bố kết quả gói thầu Gói 1: Cung cấp thực phẩm tươi sống, rau, củ, quả, gia vị, đồ khô.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ THỰC PHẨM THỦY HỮU NGUYÊN
03/06/2026 09:55
Trường mầm non Tam Hiệp đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm, nguyên liệu, nhiên liệu đầu vào để tổ chức bữa ăn bán trú hè năm 2026 cho học sinh trường Mầm non Tam Hiệp với 3 gói thầu.
28/05/2026 15:00
Trường mầm non Tam Hiệp công bố kết quả gói thầu Gói 1: Cung cấp thực phẩm tươi sống, rau, củ, quả, gia vị, đồ khô.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ THỰC PHẨM THỦY HỮU NGUYÊN
13/09/2025 13:07
Trường mầm non Tam Hiệp công bố kết quả gói thầu Gói 2: Cung cấp sữa, các sản phẩm từ sữa cho học sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH một thành viên Vũ Liễu
13/09/2025 10:09
Trường mầm non Tam Hiệp công bố kết quả gói thầu Gói 3: Cung cấp nước uống cho học sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Tạ Văn Huấn
13/09/2025 10:01
Trường mầm non Tam Hiệp công bố kết quả gói thầu Gói 4: Cung cấp chất đốt cho bếp ăn học sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: NGÔ VĂN PHƯƠNG
13/09/2025 09:47
Trường mầm non Tam Hiệp đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm, nguyên liệu, nhiên liệu đầu vào để tổ chức bữa ăn bán trú cho học sinh trường Mầm non Tam Hiệp năm học 2025-2026 với 4 gói thầu.
10/09/2025 16:58
Bên mời thầu Trường mầm non Tam Hiệp đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 1: Mua sắm thực phẩm cho bếp ăn bán trú năm học 2024 - 2025 của trường Mầm non Tam Hiệp của chủ đầu tư Trường mầm non Tam Hiệp.
- Nhà thầu trúng thầu: NGÔ VĂN PHƯƠNG
10/12/2024 16:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường mầm non Tam Hiệp đã đăng tải 3 KHLCNT, trong đó có 5 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường mầm non Tam Hiệp đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường mầm non Tam Hiệp đã đăng tải 4 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường mầm non Tam Hiệp có quan hệ với 13 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường mầm non Tam Hiệp có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường mầm non Tam Hiệp có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tôi tin tưởng rằng một chính quyền mạnh mẽ nhất là một chính quyền cho phép nhiều tự do nhất. "
John Tyler