Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON THỊ TRẤN GIA LỘC như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 7 gói thầu, trong đó có 8 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.257.443.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.257.443.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON THỊ TRẤN GIA LỘC như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.257.443.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.257.443.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON THỊ TRẤN GIA LỘC như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 16 KHLCNT trong đó có 8 KHLCNT tự đăng tải, có 8 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 0 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
TRƯỜNG MẦM NON THỊ TRẤN GIA LỘC công bố kết quả gói thầu Mua sắm rèm nhựa che nắng hành lang nhà 2 tầng 8 phòng học - Trường MN Thị trấn Gia Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: PHẠM DUY HÀ
27/05/2026 07:13
TRƯỜNG MẦM NON THỊ TRẤN GIA LỘC đăng tải KHLCNT Mua sắm rèm nhựa che nắng hành lang nhà 2 tầng 8 phòng học - Trường MN Thị trấn Gia Lộc với 1 gói thầu.
21/05/2026 07:53
TRƯỜNG MẦM NON THỊ TRẤN GIA LỘC công bố kết quả gói thầu Mua sắm biểu bảng, bàn ghế và tủ kệ phòng học - Trường MN Thị trấn Gia Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: VŨ DUY KHANG
23/04/2026 07:01
TRƯỜNG MẦM NON THỊ TRẤN GIA LỘC đăng tải KHLCNT Mua sắm biểu bảng, bàn ghế và tủ kệ phòng học - Trường MN Thị trấn Gia Lộc với 1 gói thầu.
17/04/2026 09:00
TRƯỜNG MẦM NON THỊ TRẤN GIA LỘC công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: PHẠM DUY HÀ
30/01/2026 14:02
TRƯỜNG MẦM NON THỊ TRẤN GIA LỘC công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04:
Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG ĐÀM GIA
30/01/2026 14:00
TRƯỜNG MẦM NON THỊ TRẤN GIA LỘC công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03:
Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Đầu tư xây dựng Bách Khải
30/01/2026 13:58
TRƯỜNG MẦM NON THỊ TRẤN GIA LỘC đăng tải KHLCNT Sửa chữa sơn lại tường ngoài nhà hiệu bộ, nhà lớp học và phụ trợ điểm trường trung tâm Trường Mầm non Thị trấn Gia Lộc với 3 gói thầu.
29/01/2026 09:17
TRƯỜNG MẦM NON THỊ TRẤN GIA LỘC công bố kết quả gói thầu Mua sắm Bình ủ nước, bảng quay 2 mặt, thảm cỏ nhân tạo, tủ đựng chăn gối, tủ trang phục múa, loa kéo, máy say thịt, ti vi và sửa chữa mái tôn, làm khu trải nghiệm Trường Mầm non Thị trấn Gia Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN THÀNH LUÂN
19/12/2025 20:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG MẦM NON THỊ TRẤN GIA LỘC công bố kết quả gói thầu MS03.
- Nhà thầu trúng thầu: VŨ DUY KHANG
09/05/2025 09:42
TRƯỜNG MẦM NON THỊ TRẤN GIA LỘC đăng tải KHLCNT Mua sắm tủ tư trang và bàn gỗ dùng cho hoạt động trải nghiệm của trẻ Trường MN Thị trấn Gia Lộc với 1 gói thầu.
09/05/2025 09:33
TRƯỜNG MẦM NON THỊ TRẤN GIA LỘC công bố kết quả gói thầu MS02.
- Nhà thầu trúng thầu: PHẠM DUY HÀ
05/05/2025 10:26
TRƯỜNG MẦM NON THỊ TRẤN GIA LỘC đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế nhựa dùng cho trẻ trong lớp học - Trường MN Thị trấn Gia Lộc với 1 gói thầu.
05/05/2025 10:17
TRƯỜNG MẦM NON THỊ TRẤN GIA LỘC công bố kết quả gói thầu MS01.
- Nhà thầu trúng thầu: VŨ DUY KHANG
29/04/2025 10:11
TRƯỜNG MẦM NON THỊ TRẤN GIA LỘC đăng tải KHLCNT Mua sắm điều hòa không khí - Trường MN Thị trấn Gia Lộc với 1 gói thầu.
29/04/2025 10:04
TRƯỜNG MẦM NON THỊ TRẤN GIA LỘC công bố kết quả gói thầu Mua sắm bộ màn hình Led cho Trường Mầm non Thị trấn Gia Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN THÀNH LUÂN
16/01/2025 17:18
TRƯỜNG MẦM NON THỊ TRẤN GIA LỘC đăng tải KHLCNT Mua sắm bộ màn hình Led cho Trường Mầm non Thị trấn Gia Lộc với 1 gói thầu.
16/01/2025 17:15
TRƯỜNG MẦM NON THỊ TRẤN GIA LỘC công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, làm mới trần sân khấu điểm trường trung tâm và thôn Hội Xuyên - Trường MN Thị trấn Gia Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: PHẠM DUY HÀ
19/08/2024 15:16
TRƯỜNG MẦM NON THỊ TRẤN GIA LỘC đăng tải KHLCNT Sửa chữa, làm mới trần sân khấu điểm trường trung tâm và thôn Hội Xuyên - Trường MN Thị trấn Gia Lộc với 1 gói thầu.
19/08/2024 15:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG MẦM NON THỊ TRẤN GIA LỘC công bố kết quả gói thầu Mua sắm rèm nhựa che nắng hành lang nhà 2 tầng 8 phòng học - Trường MN Thị trấn Gia Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: PHẠM DUY HÀ
27/05/2026 07:13
TRƯỜNG MẦM NON THỊ TRẤN GIA LỘC đăng tải KHLCNT Mua sắm rèm nhựa che nắng hành lang nhà 2 tầng 8 phòng học - Trường MN Thị trấn Gia Lộc với 1 gói thầu.
21/05/2026 07:53
TRƯỜNG MẦM NON THỊ TRẤN GIA LỘC công bố kết quả gói thầu Mua sắm biểu bảng, bàn ghế và tủ kệ phòng học - Trường MN Thị trấn Gia Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: VŨ DUY KHANG
23/04/2026 07:01
TRƯỜNG MẦM NON THỊ TRẤN GIA LỘC đăng tải KHLCNT Mua sắm biểu bảng, bàn ghế và tủ kệ phòng học - Trường MN Thị trấn Gia Lộc với 1 gói thầu.
17/04/2026 09:00
TRƯỜNG MẦM NON THỊ TRẤN GIA LỘC công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: PHẠM DUY HÀ
30/01/2026 14:02
TRƯỜNG MẦM NON THỊ TRẤN GIA LỘC công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04:
Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG ĐÀM GIA
30/01/2026 14:00
TRƯỜNG MẦM NON THỊ TRẤN GIA LỘC công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03:
Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Đầu tư xây dựng Bách Khải
30/01/2026 13:58
TRƯỜNG MẦM NON THỊ TRẤN GIA LỘC đăng tải KHLCNT Sửa chữa sơn lại tường ngoài nhà hiệu bộ, nhà lớp học và phụ trợ điểm trường trung tâm Trường Mầm non Thị trấn Gia Lộc với 3 gói thầu.
29/01/2026 09:17
TRƯỜNG MẦM NON THỊ TRẤN GIA LỘC công bố kết quả gói thầu Mua sắm Bình ủ nước, bảng quay 2 mặt, thảm cỏ nhân tạo, tủ đựng chăn gối, tủ trang phục múa, loa kéo, máy say thịt, ti vi và sửa chữa mái tôn, làm khu trải nghiệm Trường Mầm non Thị trấn Gia Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN THÀNH LUÂN
19/12/2025 20:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON THỊ TRẤN GIA LỘC đã đăng tải 8 KHLCNT, trong đó có 7 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON THỊ TRẤN GIA LỘC đã đăng tải 14 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON THỊ TRẤN GIA LỘC có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON THỊ TRẤN GIA LỘC có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tình yêu không phải là một thứ tự nhiên. Đúng hơn, nó đòi hỏi kỷ luật, sự tập trung, lòng kiên nhẫn, niềm tin, và việc vượt qua được sự ái kỷ. Nó không phải là một cảm xúc. Nó là hành động thực hành. "
Erich Fromm