Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Mầm non Trạng Nguyên như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 27 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 29 gói thầu, trong đó có 27 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 24 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.404.009.480 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.403.874.080 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,01%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Mầm non Trạng Nguyên như sau:
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.404.009.480 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.403.874.080 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,01%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Mầm non Trạng Nguyên như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 49 KHLCNT trong đó có 27 KHLCNT tự đăng tải, có 22 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 2 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường Mầm non Trạng Nguyên công bố kết quả gói thầu Phi tư vấn - Tổ chức tham quan du lịch, nghỉ dưỡng cho viên chức và người lao động năm 2026 của Trường Mầm non Trạng Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DU LỊCH VIETGOLF
15/05/2026 15:12
Trường Mầm non Trạng Nguyên đăng tải KHLCNT Phi tư vấn - Tổ chức tham quan du lịch, nghỉ dưỡng cho viên chức và người lao động năm 2026 của Trường Mầm non Trạng Nguyên với 1 gói thầu.
12/05/2026 09:13
Trường Mầm non Trạng Nguyên công bố kết quả gói thầu Dịch vụ phi tư vấn sửa chữa, cải tạo năm 2025 của Trường Mầm non Trạng Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CHỐNG THẤM GIA HƯNG
19/12/2025 08:51
Trường Mầm non Trạng Nguyên đăng tải KHLCNT Dịch vụ phi tư vấn sửa chữa, cải tạo năm 2025 của Trường Mầm non Trạng Nguyên với 1 gói thầu.
19/12/2025 08:45
Trường Mầm non Trạng Nguyên đăng tải KHLCNT Dịch vụ phi tư vấn sửa chữa, cải tạo năm 2025 của Trường Mầm non Trạng Nguyên với 1 gói thầu.
15/12/2025 17:28
Trường Mầm non Trạng Nguyên công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị năm 2025 của Trường Mầm non Trạng Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI GIA BẢO A.B
28/11/2025 16:12
Trường Mầm non Trạng Nguyên đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị năm 2025 của Trường Mầm non Trạng Nguyên với 1 gói thầu.
21/11/2025 14:46
Trường Mầm non Trạng Nguyên công bố kết quả gói thầu Gói thầu mua sắm sữa và các chế phẩm từ sữa để cung cấp cho học sinh bán trú năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH dịch vụ và thương mại Hà Lê
07/11/2025 15:59
Trường Mầm non Trạng Nguyên đăng tải KHLCNT Gói thầu mua sắm sữa và các chế phẩm từ sữa để cung cấp cho học sinh bán trú năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
07/11/2025 15:49
Trường Mầm non Trạng Nguyên đăng tải KHLCNT Phi tư vấn Sửa chữa sơn tường, hàng rào, cải tạo khu vui chơi của Trường Mầm non Trạng Nguyên, phường Phú Thọ Hòa với 1 gói thầu.
24/10/2025 15:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Mầm non Trạng Nguyên đăng tải KHLCNT Giai đoạn chuẩn bị đầu tư Sửa chữa chống thấm vách và dặm vá sơn nước trường Mầm non Trạng Nguyên với 2 gói thầu.
25/09/2024 11:30
Trường Mầm non Trạng Nguyên công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THẦU XÂY DỰNG VŨ DƯƠNG
25/09/2024 11:29
Trường Mầm non Trạng Nguyên công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập Dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HỒNG AN
25/09/2024 11:26
Trường Mầm non Trạng Nguyên đăng tải KHLCNT Giai đoạn chuẩn bị đầu tư Sửa chữa chống thấm vách và dặm vá sơn nước trường Mầm non Trạng Nguyên với 2 gói thầu.
25/09/2024 11:23
Trường Mầm non Trạng Nguyên đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, công cụ dụng cụ năm 2024 cho Trường Mầm non Trạng Nguyên với 3 gói thầu.
05/09/2024 14:39
Trường Mầm non Trạng Nguyên công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI HOÀNG GIA PHÁT
05/09/2024 11:29
Trường Mầm non Trạng Nguyên công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI PHÁT PHÚ THÀNH
05/09/2024 11:25
Trường Mầm non Trạng Nguyên đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, công cụ dụng cụ năm 2024 cho Trường Mầm non Trạng Nguyên với 3 gói thầu.
05/09/2024 11:19
Trường Mầm non Trạng Nguyên công bố kết quả gói thầu Thẩm định hồ sơ yêu cầu và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI PHÁT PHÚ THÀNH
19/08/2024 16:06
Trường Mầm non Trạng Nguyên công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSYC, đánh giá HSĐX thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI HOÀNG GIA PHÁT
19/08/2024 16:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Mầm non Trạng Nguyên công bố kết quả gói thầu Phi tư vấn - Tổ chức tham quan du lịch, nghỉ dưỡng cho viên chức và người lao động năm 2026 của Trường Mầm non Trạng Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DU LỊCH VIETGOLF
15/05/2026 15:12
Trường Mầm non Trạng Nguyên đăng tải KHLCNT Phi tư vấn - Tổ chức tham quan du lịch, nghỉ dưỡng cho viên chức và người lao động năm 2026 của Trường Mầm non Trạng Nguyên với 1 gói thầu.
12/05/2026 09:13
Trường Mầm non Trạng Nguyên công bố kết quả gói thầu Dịch vụ phi tư vấn sửa chữa, cải tạo năm 2025 của Trường Mầm non Trạng Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CHỐNG THẤM GIA HƯNG
19/12/2025 08:51
Trường Mầm non Trạng Nguyên đăng tải KHLCNT Dịch vụ phi tư vấn sửa chữa, cải tạo năm 2025 của Trường Mầm non Trạng Nguyên với 1 gói thầu.
19/12/2025 08:45
Trường Mầm non Trạng Nguyên đăng tải KHLCNT Dịch vụ phi tư vấn sửa chữa, cải tạo năm 2025 của Trường Mầm non Trạng Nguyên với 1 gói thầu.
15/12/2025 17:28
Trường Mầm non Trạng Nguyên công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị năm 2025 của Trường Mầm non Trạng Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI GIA BẢO A.B
28/11/2025 16:12
Trường Mầm non Trạng Nguyên đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị năm 2025 của Trường Mầm non Trạng Nguyên với 1 gói thầu.
21/11/2025 14:46
Trường Mầm non Trạng Nguyên công bố kết quả gói thầu Gói thầu mua sắm sữa và các chế phẩm từ sữa để cung cấp cho học sinh bán trú năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH dịch vụ và thương mại Hà Lê
07/11/2025 15:59
Trường Mầm non Trạng Nguyên đăng tải KHLCNT Gói thầu mua sắm sữa và các chế phẩm từ sữa để cung cấp cho học sinh bán trú năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
07/11/2025 15:49
Trường Mầm non Trạng Nguyên đăng tải KHLCNT Phi tư vấn Sửa chữa sơn tường, hàng rào, cải tạo khu vui chơi của Trường Mầm non Trạng Nguyên, phường Phú Thọ Hòa với 1 gói thầu.
24/10/2025 15:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Mầm non Trạng Nguyên đã đăng tải 27 KHLCNT, trong đó có 29 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Mầm non Trạng Nguyên đã đăng tải 24 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 24 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Mầm non Trạng Nguyên có quan hệ với 23 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Mầm non Trạng Nguyên có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Một bước sai hướng còn tốt hơn đứng yên tại chỗ suốt cả cuộc đời. Một khi tiến lên phía trước, bạn có thể chỉnh lại phương hướng khi bạn đi. Hệ thống dẫn đường tự động của bạn không thể hướng dẫn bạn nếu bạn ngừng đi và đứng yên. "
Maxwell Maltz