Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Phổ thông dân tộc nội trú THCS Trùng Khánh như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 18 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 35 gói thầu, trong đó có 16 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 11 gói (với 11 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 21 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 19 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 72,73%, Xây lắp 27,27%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.234.540.850 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.054.354.125 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,57%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Phổ thông dân tộc nội trú THCS Trùng Khánh như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 72,73%, Xây lắp 27,27%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.234.540.850 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.054.354.125 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,57%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Phổ thông dân tộc nội trú THCS Trùng Khánh như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 22 KHLCNT trong đó có 16 KHLCNT tự đăng tải, có 6 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 7 TBMT trong đó tự mời thầu 7 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường Phổ thông dân tộc nội trú THCS Trùng Khánh công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị trường học cho trường Phổ thông dân tộc nội trú THCS Trùng Khánh.
- Nhà thầu trúng thầu: DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ HHD
29/06/2026 15:47
Trường Phổ thông dân tộc nội trú THCS Trùng Khánh đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị trường học cho trường Phổ thông dân tộc nội trú THCS Trùng Khánh với 1 gói thầu.
29/06/2026 15:22
Trường Phổ thông dân tộc nội trú THCS Trùng Khánh công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị trường học.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP BẾ TRIỀU
13/04/2026 15:53
Trường Phổ thông dân tộc nội trú THCS Trùng Khánh đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị đồ dùng trường học với 1 gói thầu.
07/04/2026 11:39
Trường Phổ thông dân tộc nội trú THCS Trùng Khánh công bố kết quả gói thầu Mua học phẩm, đồ dùng cá nhân cho học sinh năm học 2025-2026 cho Trường Phổ thông dân tộc nội trú THCS Trùng Khánh.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP BẾ TRIỀU
03/12/2025 11:45
Trường Phổ thông dân tộc nội trú THCS Trùng Khánh đăng tải KHLCNT Mua học phẩm, đồ dùng cá nhân cho học sinh năm học 2025-2026 cho Trường Phổ thông dân tộc nội trú THCS Trùng Khánh với 1 gói thầu.
03/12/2025 11:28
Trường Phổ thông dân tộc nội trú THCS Trùng Khánh công bố kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HUYỀN ANH CAO BẰNG
30/10/2025 15:45
Trường Phổ thông dân tộc nội trú THCS Trùng Khánh đăng tải KHLCNT Trường phổ thông dân tộc nội trú THCS Trùng Khánh, xã Trùng Khánh, tỉnh Cao Bằng với 4 gói thầu.
30/10/2025 15:42
Trường Phổ thông dân tộc nội trú THCS Trùng Khánh công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị trường học.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ HHT
30/10/2025 10:59
Trường Phổ thông dân tộc nội trú THCS Trùng Khánh đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị trường học với 1 gói thầu.
28/10/2025 15:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Phổ thông dân tộc nội trú THCS Trùng Khánh công bố kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế phục vụ học sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẠT PHÚC
13/12/2024 10:19
Trường Phổ thông dân tộc nội trú THCS Trùng Khánh đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế phục vụ học sinh với 1 gói thầu.
08/12/2024 15:43
Trường Phổ thông dân tộc nội trú THCS Trùng Khánh công bố kết quả gói thầu Mua sắm học phẩm, đồ dùng cá nhân cho học sinh năm học 2024-2025.
- Nhà thầu trúng thầu: DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN THƯƠNG MẠI NGỌC MAI CAO BẰNG
04/09/2024 09:32
Trường Phổ thông dân tộc nội trú THCS Trùng Khánh công bố KQMT gói thầu Mua sắm học phẩm, đồ dùng cá nhân cho học sinh năm học 2024-2025 với 2 nhà thầu tham gia.
23/08/2024 15:01
Trường Phổ thông dân tộc nội trú THCS Trùng Khánh đăng tải TBMT Mua sắm học phẩm, đồ dùng cá nhân cho học sinh năm học 2024-2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/08/2024 14:48
Trường Phổ thông dân tộc nội trú THCS Trùng Khánh đăng tải KHLCNT Mua sắm học phẩm, đồ dùng cá nhân cho học sinh năm học 2024-2025 với 3 gói thầu.
14/08/2024 09:12
Trường Phổ thông dân tộc nội trú THCS Trùng Khánh đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị cho nhà trường với 1 gói thầu.
01/02/2024 15:22
Trường Phổ thông dân tộc nội trú THCS Trùng Khánh công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị cho trường PTDTNT THCS Trùng Khánh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẠT PHÚC
18/12/2023 11:39
Trường Phổ thông dân tộc nội trú THCS Trùng Khánh công bố kết quả gói thầu Mua bàn ghế học sinh phục vụ công tác dạy và học.
- Nhà thầu trúng thầu: DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ HHD
16/11/2023 10:27
Trường Phổ thông dân tộc nội trú THCS Trùng Khánh đăng tải KHLCNT Mua bàn ghế học sinh phục vụ công tác dạy và học với 1 gói thầu.
16/11/2023 10:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Phổ thông dân tộc nội trú THCS Trùng Khánh công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị trường học cho trường Phổ thông dân tộc nội trú THCS Trùng Khánh.
- Nhà thầu trúng thầu: DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ HHD
29/06/2026 15:47
Trường Phổ thông dân tộc nội trú THCS Trùng Khánh đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị trường học cho trường Phổ thông dân tộc nội trú THCS Trùng Khánh với 1 gói thầu.
29/06/2026 15:22
Trường Phổ thông dân tộc nội trú THCS Trùng Khánh công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị trường học.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP BẾ TRIỀU
13/04/2026 15:53
Trường Phổ thông dân tộc nội trú THCS Trùng Khánh đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị đồ dùng trường học với 1 gói thầu.
07/04/2026 11:39
Trường Phổ thông dân tộc nội trú THCS Trùng Khánh công bố kết quả gói thầu Mua học phẩm, đồ dùng cá nhân cho học sinh năm học 2025-2026 cho Trường Phổ thông dân tộc nội trú THCS Trùng Khánh.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP BẾ TRIỀU
03/12/2025 11:45
Trường Phổ thông dân tộc nội trú THCS Trùng Khánh đăng tải KHLCNT Mua học phẩm, đồ dùng cá nhân cho học sinh năm học 2025-2026 cho Trường Phổ thông dân tộc nội trú THCS Trùng Khánh với 1 gói thầu.
03/12/2025 11:28
Trường Phổ thông dân tộc nội trú THCS Trùng Khánh công bố kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HUYỀN ANH CAO BẰNG
30/10/2025 15:45
Trường Phổ thông dân tộc nội trú THCS Trùng Khánh đăng tải KHLCNT Trường phổ thông dân tộc nội trú THCS Trùng Khánh, xã Trùng Khánh, tỉnh Cao Bằng với 4 gói thầu.
30/10/2025 15:42
Trường Phổ thông dân tộc nội trú THCS Trùng Khánh công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị trường học.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ HHT
30/10/2025 10:59
Trường Phổ thông dân tộc nội trú THCS Trùng Khánh đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị trường học với 1 gói thầu.
28/10/2025 15:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Phổ thông dân tộc nội trú THCS Trùng Khánh đã đăng tải 18 KHLCNT, trong đó có 35 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Phổ thông dân tộc nội trú THCS Trùng Khánh đã đăng tải 11 TBMT trong 11 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 7 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Phổ thông dân tộc nội trú THCS Trùng Khánh đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Phổ thông dân tộc nội trú THCS Trùng Khánh đã đăng tải 12 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Phổ thông dân tộc nội trú THCS Trùng Khánh có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Phổ thông dân tộc nội trú THCS Trùng Khánh có quan hệ với 6 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Phổ thông dân tộc nội trú THCS Trùng Khánh có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Đàn bà đau khổ vì tương tư nhiều hơn đàn ông, nhưng lại biết giấu kín tâm sự của mình hơn. "
Euripide
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.