Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG QUÂN SỰ QUÂN ĐOÀN 12 như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 36 nhà thầu.
- Đã công bố 6 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 18 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 52 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 21 gói (với 24 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 3 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 25 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 30 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 29 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 16,67%, Xây lắp 58,33%, Tư vấn 20,83%, Phi tư vấn 4,17%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 45.776.984.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 45.066.026.506 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,55%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG QUÂN SỰ QUÂN ĐOÀN 12 như sau:
- Có quan hệ với 36 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 16,67%, Xây lắp 58,33%, Tư vấn 20,83%, Phi tư vấn 4,17%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 45.776.984.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 45.066.026.506 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,55%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRƯỜNG QUÂN SỰ QUÂN ĐOÀN 12 như sau:
- Là chủ đầu tư của 6 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 52 KHLCNT trong đó có 18 KHLCNT tự đăng tải, có 34 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 24 TBMT trong đó tự mời thầu 24 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
TRƯỜNG QUÂN SỰ QUÂN ĐOÀN 12 công bố kết quả gói thầu Mua thuốc tháng 8 quý III năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Dược phẩm Sơn Tùng
19/08/2026 15:25
TRƯỜNG QUÂN SỰ QUÂN ĐOÀN 12 đăng tải KHLCNT Dự toán: Mua thuốc, vật tư y tế tháng 8 quý III năm 2026 với 1 gói thầu.
18/08/2026 14:34
TRƯỜNG QUÂN SỰ QUÂN ĐOÀN 12 công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Mua thuốc tháng 7 quý III năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ DƯỢC PHẨM TRANG THIẾT BỊ DỤNG CỤ Y TẾ HOÀN PHÁT
20/07/2026 14:20
TRƯỜNG QUÂN SỰ QUÂN ĐOÀN 12 đăng tải KHLCNT Kế hoạch lực chọn nhà thầu dự toán: Mua thuốc, vật tư y tế tháng 7 quý III năm 2026 với 1 gói thầu.
16/07/2026 10:42
TRƯỜNG QUÂN SỰ QUÂN ĐOÀN 12 công bố kết quả gói thầu Mua sách truyện phục vụ đời sống tinh thần bộ đội Quý 2 năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH THIẾT BỊ GIÁO DỤC MINH ANH
02/07/2026 14:22
TRƯỜNG QUÂN SỰ QUÂN ĐOÀN 12 công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRẦN THỊ KIM YẾN 74
02/07/2026 14:12
TRƯỜNG QUÂN SỰ QUÂN ĐOÀN 12 đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu: Mua sắm tài sản và trang thiết bị chuyên dùng với 1 gói thầu.
02/07/2026 14:06
TRƯỜNG QUÂN SỰ QUÂN ĐOÀN 12 đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu: Mua sắm hàng hóa đảm bảo chi phúc lợi khác với 1 gói thầu.
24/06/2026 19:47
TRƯỜNG QUÂN SỰ QUÂN ĐOÀN 12 đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà: thầu Mua sắm hàng hóa đảm bảo chi phúc lợi khác với 1 gói thầu.
24/06/2026 19:46
TRƯỜNG QUÂN SỰ QUÂN ĐOÀN 12 đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Mua sách truyện phục vụ đời sống tinh thần bộ đội với 1 gói thầu.
24/06/2026 19:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG QUÂN SỰ QUÂN ĐOÀN 12 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 11: Tư vấn Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG 368 HÀ NỘI
02/04/2025 20:28
TRƯỜNG QUÂN SỰ QUÂN ĐOÀN 12 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Xây dựng các hạng mục công trình, hạ tầng kỹ thuật, chống mối và doanh cụ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG SỐ 1 BẮC GIANG, CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ SẢN XUẤT ĐỒ GỖ ĐỨC MẠNH, CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ KIẾN TRÚC HƯNG THỊNH, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ KỸ THUẬT T&T THÀNH CÔNG, CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG BẮC ĐÔ
01/04/2025 10:29
TRƯỜNG QUÂN SỰ QUÂN ĐOÀN 12 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Xây dựng hệ thống nước sạch sinh hoạt, xử lý nước thải; thiết bị công nghệ hệ thống nước sạch sinh hoạt, thiết bị hệ thống tắm nóng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP THOÁT NƯỚC HIỆP HÒA, CÔNG TY TNHH CƠ KHÍ ĐẠI LỰC
30/03/2025 15:52
TRƯỜNG QUÂN SỰ QUÂN ĐOÀN 12 công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 07: Xây dựng các hạng mục công trình, hạ tầng kỹ thuật, chống mối và doanh cụ với 1 nhà thầu tham gia.
29/03/2025 08:07
TRƯỜNG QUÂN SỰ QUÂN ĐOÀN 12 đăng tải TBMT Gói thầu số 09: Tư vấn Giám sát thi công xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/03/2025 14:53
TRƯỜNG QUÂN SỰ QUÂN ĐOÀN 12 công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 11: Tư vấn Quản lý dự án với 1 nhà thầu tham gia.
24/03/2025 09:28
TRƯỜNG QUÂN SỰ QUÂN ĐOÀN 12 công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 08: Xây dựng hệ thống nước sạch sinh hoạt, xử lý nước thải; thiết bị công nghệ hệ thống nước sạch sinh hoạt, thiết bị hệ thống tắm nóng với 1 nhà thầu tham gia.
20/03/2025 09:02
TRƯỜNG QUÂN SỰ QUÂN ĐOÀN 12 đăng tải TBMT Gói thầu số 07: Xây dựng các hạng mục công trình, hạ tầng kỹ thuật, chống mối và doanh cụ theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/03/2025 21:37
TRƯỜNG QUÂN SỰ QUÂN ĐOÀN 12 đăng tải TBMT Gói thầu số 08: Xây dựng hệ thống nước sạch sinh hoạt, xử lý nước thải; thiết bị công nghệ hệ thống nước sạch sinh hoạt, thiết bị hệ thống tắm nóng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/03/2025 21:09
TRƯỜNG QUÂN SỰ QUÂN ĐOÀN 12 đăng tải TBMT Gói thầu số 08: Xây dựng hệ thống nước sạch sinh hoạt, xử lý nước thải; thiết bị công nghệ hệ thống nước sạch sinh hoạt, thiết bị hệ thống tắm nóng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/03/2025 01:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG QUÂN SỰ QUÂN ĐOÀN 12 công bố kết quả gói thầu Mua thuốc tháng 8 quý III năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Dược phẩm Sơn Tùng
19/08/2026 15:25
TRƯỜNG QUÂN SỰ QUÂN ĐOÀN 12 đăng tải KHLCNT Dự toán: Mua thuốc, vật tư y tế tháng 8 quý III năm 2026 với 1 gói thầu.
18/08/2026 14:34
TRƯỜNG QUÂN SỰ QUÂN ĐOÀN 12 công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Mua thuốc tháng 7 quý III năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ DƯỢC PHẨM TRANG THIẾT BỊ DỤNG CỤ Y TẾ HOÀN PHÁT
20/07/2026 14:20
TRƯỜNG QUÂN SỰ QUÂN ĐOÀN 12 đăng tải KHLCNT Kế hoạch lực chọn nhà thầu dự toán: Mua thuốc, vật tư y tế tháng 7 quý III năm 2026 với 1 gói thầu.
16/07/2026 10:42
TRƯỜNG QUÂN SỰ QUÂN ĐOÀN 12 công bố kết quả gói thầu Mua sách truyện phục vụ đời sống tinh thần bộ đội Quý 2 năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH THIẾT BỊ GIÁO DỤC MINH ANH
02/07/2026 14:22
TRƯỜNG QUÂN SỰ QUÂN ĐOÀN 12 công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRẦN THỊ KIM YẾN 74
02/07/2026 14:12
TRƯỜNG QUÂN SỰ QUÂN ĐOÀN 12 đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu: Mua sắm tài sản và trang thiết bị chuyên dùng với 1 gói thầu.
02/07/2026 14:06
TRƯỜNG QUÂN SỰ QUÂN ĐOÀN 12 đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu: Mua sắm hàng hóa đảm bảo chi phúc lợi khác với 1 gói thầu.
24/06/2026 19:47
TRƯỜNG QUÂN SỰ QUÂN ĐOÀN 12 đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà: thầu Mua sắm hàng hóa đảm bảo chi phúc lợi khác với 1 gói thầu.
24/06/2026 19:46
TRƯỜNG QUÂN SỰ QUÂN ĐOÀN 12 đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Mua sách truyện phục vụ đời sống tinh thần bộ đội với 1 gói thầu.
24/06/2026 19:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG QUÂN SỰ QUÂN ĐOÀN 12 đã đăng tải 18 KHLCNT, trong đó có 52 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG QUÂN SỰ QUÂN ĐOÀN 12 đã đăng tải 24 TBMT trong 21 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 24 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG QUÂN SỰ QUÂN ĐOÀN 12 đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG QUÂN SỰ QUÂN ĐOÀN 12 đã đăng tải 25 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 25 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG QUÂN SỰ QUÂN ĐOÀN 12 có quan hệ với 36 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG QUÂN SỰ QUÂN ĐOÀN 12 có quan hệ với 7 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG QUÂN SỰ QUÂN ĐOÀN 12 có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Yếu đuối có 2 kiểu: một là giòn, hai là mềm. Giòn thì dễ gãy, mềm thì dễ cong. "
Lowell (Mỹ)