Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Quân sự Quân Khu 3 như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 51 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 85 gói thầu, trong đó có 50 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 10 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 9 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 17.049.349.177 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 17.043.597.615 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,03%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Quân sự Quân Khu 3 như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 17.049.349.177 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 17.043.597.615 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,03%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Quân sự Quân Khu 3 như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 137 KHLCNT trong đó có 50 KHLCNT tự đăng tải, có 87 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 0 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường Quân sự Quân Khu 3 đăng tải KHLCNT Mua sắm vật chất, trang thiết bị phục vụ công tác phúc lợi tập thể năm 2026 với 2 gói thầu.
28/08/2026 16:35
Trường Quân sự Quân Khu 3 đăng tải KHLCNT Mua sắm vật chất, văn phòng phẩm phục vụ giáo dục đào tạo tại Nhà trường quý 3 năm 2026 với 1 gói thầu.
28/08/2026 14:48
Trường Quân sự Quân Khu 3 đăng tải KHLCNT Mua sắm quân trang thường xuyên lớp Cao đẳng QSCS khóa 14, đào tạo QSCS văn bằng 2 năm 2026 với 1 gói thầu.
28/08/2026 06:56
Trường Quân sự Quân Khu 3 đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, VPP phục vụ hoạt động công tác Đảng quý III/2026 với 1 gói thầu.
22/08/2026 08:45
Trường Quân sự Quân Khu 3 đăng tải KHLCNT Mua sắm hoá chất xử lý nước với 1 gói thầu.
21/08/2026 23:09
Trường Quân sự Quân Khu 3 đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hoá, văn phòng phẩm phục vụ hoạt động chuyên ngành Tuyên huấn năm 2026 với 1 gói thầu.
20/08/2026 16:02
Trường Quân sự Quân Khu 3 đăng tải KHLCNT Mua sắm báo, tạp chí phục vụ nhu cầu nâng cao đời sống văn hoá, tinh thần bộ đội Quý III/2026 với 1 gói thầu.
20/08/2026 15:42
Trường Quân sự Quân Khu 3 đăng tải KHLCNT Mua sắm sách, truyện nhằm nâng cao đời sống văn hoá, tinh thần bộ đội năm 2026 với 1 gói thầu.
20/08/2026 15:28
Trường Quân sự Quân Khu 3 đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, văn phòng phẩm phục vụ huấn luyện ngành QSCS tại Nhà Trường quý 3 năm 2026 với 1 gói thầu.
12/08/2026 15:43
Trường Quân sự Quân Khu 3 đăng tải KHLCNT Mua sắm vật chất, văn phòng phẩm phục vụ huấn luyện tại Nhà trường quý 3 năm 2026 với 2 gói thầu.
04/08/2026 15:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Quân sự Quân Khu 3 đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư sửa chữa hệ thống thoát nước khu kỹ thuật với 1 gói thầu.
23/06/2025 11:07
Trường Quân sự Quân Khu 3 đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, VPP phục vụ hoạt động chuyên ngành tài chính năm 2025 với 1 gói thầu.
16/06/2025 15:51
Trường Quân sự Quân Khu 3 đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, văn phòng phẩm phục vụ công tác quản lý BHXH năm 2025 với 1 gói thầu.
16/06/2025 15:35
Trường Quân sự Quân Khu 3 đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư thiết bị phục vụ HL ngành QSCS Quý II năm 2025 với 2 gói thầu.
13/06/2025 15:15
Trường Quân sự Quân Khu 3 đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, văn phòng phẩm phục vụ huấn luyện ngành QSCS tại Nhà trường quý II năm 2025 với 1 gói thầu.
12/06/2025 22:49
Trường Quân sự Quân Khu 3 đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, thiết bị bảo đảm vật chất giảng đường phục vụ huấn luyện tại Nhà trường quý II năm 2025 với 1 gói thầu.
12/06/2025 22:24
Trường Quân sự Quân Khu 3 đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư hàng hóa phục vụ hoạt động công tác Công đoàn Quý II năm 2025 với 1 gói thầu.
12/06/2025 14:51
Trường Quân sự Quân Khu 3 đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, VPP phục vụ công tác huấn luyện nghiệp vụ DQTV năm 2025 với 1 gói thầu.
12/06/2025 08:41
Trường Quân sự Quân Khu 3 đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, TTB phục vụ huấn luyện quý II năm 2025 với 1 gói thầu.
10/06/2025 07:54
Trường Quân sự Quân Khu 3 đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, TTB phục vụ huấn luyện quý II năm 2025 với 1 gói thầu.
10/06/2025 07:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Quân sự Quân Khu 3 đăng tải KHLCNT Mua sắm vật chất, trang thiết bị phục vụ công tác phúc lợi tập thể năm 2026 với 2 gói thầu.
28/08/2026 16:35
Trường Quân sự Quân Khu 3 đăng tải KHLCNT Mua sắm vật chất, văn phòng phẩm phục vụ giáo dục đào tạo tại Nhà trường quý 3 năm 2026 với 1 gói thầu.
28/08/2026 14:48
Trường Quân sự Quân Khu 3 đăng tải KHLCNT Mua sắm quân trang thường xuyên lớp Cao đẳng QSCS khóa 14, đào tạo QSCS văn bằng 2 năm 2026 với 1 gói thầu.
28/08/2026 06:56
Trường Quân sự Quân Khu 3 đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, VPP phục vụ hoạt động công tác Đảng quý III/2026 với 1 gói thầu.
22/08/2026 08:45
Trường Quân sự Quân Khu 3 đăng tải KHLCNT Mua sắm hoá chất xử lý nước với 1 gói thầu.
21/08/2026 23:09
Trường Quân sự Quân Khu 3 đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hoá, văn phòng phẩm phục vụ hoạt động chuyên ngành Tuyên huấn năm 2026 với 1 gói thầu.
20/08/2026 16:02
Trường Quân sự Quân Khu 3 đăng tải KHLCNT Mua sắm báo, tạp chí phục vụ nhu cầu nâng cao đời sống văn hoá, tinh thần bộ đội Quý III/2026 với 1 gói thầu.
20/08/2026 15:42
Trường Quân sự Quân Khu 3 đăng tải KHLCNT Mua sắm sách, truyện nhằm nâng cao đời sống văn hoá, tinh thần bộ đội năm 2026 với 1 gói thầu.
20/08/2026 15:28
Trường Quân sự Quân Khu 3 đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, văn phòng phẩm phục vụ huấn luyện ngành QSCS tại Nhà Trường quý 3 năm 2026 với 1 gói thầu.
12/08/2026 15:43
Trường Quân sự Quân Khu 3 đăng tải KHLCNT Mua sắm vật chất, văn phòng phẩm phục vụ huấn luyện tại Nhà trường quý 3 năm 2026 với 2 gói thầu.
04/08/2026 15:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Quân sự Quân Khu 3 đã đăng tải 51 KHLCNT, trong đó có 85 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Quân sự Quân Khu 3 đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 0 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Quân sự Quân Khu 3 đã đăng tải 3 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Quân sự Quân Khu 3 có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Quân sự Quân Khu 3 có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Nếu bạn sinh ra nghèo hèn, đó không phải là lỗi của bạn. Nhưng nếu bạn chết trong nghèo hèn, đó là lỗi của bạn. "
Bill Gates