Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Quân sự Quân khu 7 như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 28 nhà thầu.
- Đã công bố 16 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 135 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 134 gói thầu, trong đó có 130 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 68 gói (với 71 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 64 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 23 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 45 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 23 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,23 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 97,18%, Xây lắp 2,82%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 49.443.839.339 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 49.153.873.998 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,59%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Quân sự Quân khu 7 như sau:
- Có quan hệ với 28 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,23 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 97,18%, Xây lắp 2,82%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 49.443.839.339 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 49.153.873.998 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,59%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Quân sự Quân khu 7 như sau:
- Là chủ đầu tư của 16 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 147 KHLCNT trong đó có 135 KHLCNT tự đăng tải, có 12 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 82 TBMT trong đó tự mời thầu 66 TBMT, có 16 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Quân sự Quân khu 7 đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa thay thế quạt trần Tiểu đoàn 1 của chủ đầu tư Trường Quân sự Quân khu 7 với 1 gói thầu.
05/08/2024 16:59
Bên mời thầu Trường Quân sự Quân khu 7 đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa d2, d3, d5 bảo đảm khóa 60 của chủ đầu tư Trường Quân sự Quân khu 7 với 1 gói thầu.
25/07/2024 10:44
Bên mời thầu Trường Quân sự Quân khu 7 đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa doanh cụ bảo đảm khóa 60 của chủ đầu tư Trường Quân sự Quân khu 7 với 1 gói thầu.
14/06/2024 10:16
Bên mời thầu Trường Quân sự Quân khu 7 đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà S15 Lớp Học viện Chính trị của chủ đầu tư Trường Quân sự Quân khu 7 với 1 gói thầu.
14/06/2024 10:07
Bên mời thầu Trường Quân sự Quân khu 7 đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa d4 bảo đảm khóa 60 của chủ đầu tư Trường Quân sự Quân khu 7 với 1 gói thầu.
20/05/2024 15:47
Bên mời thầu Trường Quân sự Quân khu 7 đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa cơ quan và khoa giáo viên của chủ đầu tư Trường Quân sự Quân khu 7 với 1 gói thầu.
20/05/2024 15:34
Bên mời thầu Trường Quân sự Quân khu 7 đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà nghĩ Ban Giám đốc TTGDQP&AN của chủ đầu tư Trường Quân sự Quân khu 7 với 1 gói thầu.
04/04/2024 09:19
Bên mời thầu Trường Quân sự Quân khu 7 đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà ăn, nhà bếp và bàn ghế Hội trường TTGDQP&AN của chủ đầu tư Trường Quân sự Quân khu 7 với 1 gói thầu.
30/03/2024 10:28
Bên mời thầu Trường Quân sự Quân khu 7 đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà ở học viên d3 bảo đảm tiếp nhận sinh viên của chủ đầu tư Trường Quân sự Quân khu 7 với 1 gói thầu.
28/03/2024 10:23
Bên mời thầu Trường Quân sự Quân khu 7 đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa điện, nước nhà ở học viên d3 của chủ đầu tư Trường Quân sự Quân khu 7 với 1 gói thầu.
07/03/2024 08:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Quân sự Quân khu 7 đăng tải KHLCNT Sửa chữa thay thế quạt trần Tiểu đoàn 1 với 1 gói thầu.
05/08/2024 16:59
Trường Quân sự Quân khu 7 đăng tải KHLCNT Sửa chữa d2, d3, d5 bảo đảm khóa 60 với 1 gói thầu.
25/07/2024 10:44
Trường Quân sự Quân khu 7 đăng tải KHLCNT Sửa chữa doanh cụ bảo đảm khóa 60 với 1 gói thầu.
14/06/2024 10:16
Trường Quân sự Quân khu 7 đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà S15 Lớp Học viện Chính trị với 1 gói thầu.
14/06/2024 10:07
Trường Quân sự Quân khu 7 đăng tải KHLCNT Sửa chữa d4 bảo đảm khóa 60 với 1 gói thầu.
20/05/2024 15:47
Trường Quân sự Quân khu 7 đăng tải KHLCNT Sửa chữa cơ quan và khoa giáo viên với 1 gói thầu.
20/05/2024 15:34
Trường Quân sự Quân khu 7 đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà nghĩ Ban Giám đốc TTGDQP&AN với 1 gói thầu.
04/04/2024 09:19
Trường Quân sự Quân khu 7 đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà ăn, nhà bếp và bàn ghế Hội trường TTGDQP&AN với 1 gói thầu.
30/03/2024 10:28
Trường Quân sự Quân khu 7 đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà ở học viên d3 bảo đảm tiếp nhận sinh viên với 1 gói thầu.
28/03/2024 10:23
Trường Quân sự Quân khu 7 đăng tải KHLCNT Sửa chữa điện, nước nhà ở học viên d3 với 1 gói thầu.
07/03/2024 08:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Quân sự Quân khu 7 đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa thay thế quạt trần Tiểu đoàn 1 của chủ đầu tư Trường Quân sự Quân khu 7 với 1 gói thầu.
05/08/2024 16:59
Bên mời thầu Trường Quân sự Quân khu 7 đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa d2, d3, d5 bảo đảm khóa 60 của chủ đầu tư Trường Quân sự Quân khu 7 với 1 gói thầu.
25/07/2024 10:44
Bên mời thầu Trường Quân sự Quân khu 7 đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa doanh cụ bảo đảm khóa 60 của chủ đầu tư Trường Quân sự Quân khu 7 với 1 gói thầu.
14/06/2024 10:16
Bên mời thầu Trường Quân sự Quân khu 7 đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà S15 Lớp Học viện Chính trị của chủ đầu tư Trường Quân sự Quân khu 7 với 1 gói thầu.
14/06/2024 10:07
Bên mời thầu Trường Quân sự Quân khu 7 đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa d4 bảo đảm khóa 60 của chủ đầu tư Trường Quân sự Quân khu 7 với 1 gói thầu.
20/05/2024 15:47
Bên mời thầu Trường Quân sự Quân khu 7 đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa cơ quan và khoa giáo viên của chủ đầu tư Trường Quân sự Quân khu 7 với 1 gói thầu.
20/05/2024 15:34
Bên mời thầu Trường Quân sự Quân khu 7 đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà nghĩ Ban Giám đốc TTGDQP&AN của chủ đầu tư Trường Quân sự Quân khu 7 với 1 gói thầu.
04/04/2024 09:19
Bên mời thầu Trường Quân sự Quân khu 7 đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà ăn, nhà bếp và bàn ghế Hội trường TTGDQP&AN của chủ đầu tư Trường Quân sự Quân khu 7 với 1 gói thầu.
30/03/2024 10:28
Bên mời thầu Trường Quân sự Quân khu 7 đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà ở học viên d3 bảo đảm tiếp nhận sinh viên của chủ đầu tư Trường Quân sự Quân khu 7 với 1 gói thầu.
28/03/2024 10:23
Bên mời thầu Trường Quân sự Quân khu 7 đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa điện, nước nhà ở học viên d3 của chủ đầu tư Trường Quân sự Quân khu 7 với 1 gói thầu.
07/03/2024 08:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Quân sự Quân khu 7 đã đăng tải 135 KHLCNT, trong đó có 134 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Quân sự Quân khu 7 đã đăng tải 71 TBMT trong 68 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 66 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Quân sự Quân khu 7 đã đăng tải 64 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 64 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 23 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Quân sự Quân khu 7 có quan hệ với 28 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Quân sự Quân khu 7 có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Sắc đẹp không phải là vẻ bề ngoài. Nó là ánh sáng chiếu rọi từ bên trong. "
Katrina Mayer
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".