Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG THCS HIỆP HÒA như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 11 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 300.962.963 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 300.960.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG THCS HIỆP HÒA như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 300.962.963 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 300.960.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRƯỜNG THCS HIỆP HÒA như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 5 KHLCNT trong đó có 3 KHLCNT tự đăng tải, có 2 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 5 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 5 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
TRƯỜNG THCS HIỆP HÒA công bố kết quả gói thầu Cải tạo, sửa chữa Trường THCS Hiệp Hòa, (hạng mục: Sơn bê, chống thấm).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG TRẦN GIA BẢO
05/06/2026 14:52
TRƯỜNG THCS HIỆP HÒA đăng tải KHLCNT QĐ về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu cải tạo, sửa chữa Trường THCS Hiệp Hòa (hạng mục: sơn bê, chống thấm) với 1 gói thầu.
05/06/2026 11:07
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS HIỆP HÒA đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa nhà để xe giáo viên của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS HIỆP HÒA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH 1 THÀNH VIÊN CƠ KHÍ VÀ XÂY DỰNG TIẾN THÀNH
27/12/2024 17:07
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS HIỆP HÒA đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà để xe giáo viên của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS HIỆP HÒA với 1 gói thầu.
23/12/2024 09:45
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ XÂY DỰNG NAM BỘ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Xây lắp của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS HIỆP HÒA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ XÂY DỰNG THIÊN PHÚ THỊNH
18/11/2024 14:43
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ XÂY DỰNG NAM BỘ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Xây lắp của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS HIỆP HÒA với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/10/2024 13:49
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ XÂY DỰNG NAM BỘ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Xây lắp của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS HIỆP HÒA với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/09/2024 09:07
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS HIỆP HÒA đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS HIỆP HÒA.
17/09/2024 15:58
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS HIỆP HÒA đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Thẩm định E-HSYC, thẩm định kết quả LCNT gói thầu số 1 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS HIỆP HÒA.
17/09/2024 15:57
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS HIỆP HÒA đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn Lập E-HSYC và đánh giá E-HSĐX gói thầu số 1 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS HIỆP HÒA.
17/09/2024 15:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG THCS HIỆP HÒA công bố kết quả gói thầu Sửa chữa nhà để xe giáo viên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH 1 THÀNH VIÊN CƠ KHÍ VÀ XÂY DỰNG TIẾN THÀNH
27/12/2024 17:07
TRƯỜNG THCS HIỆP HÒA công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng công ty Cổ phần Bảo hiểm Hàng không
17/09/2024 15:58
TRƯỜNG THCS HIỆP HÒA công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Thẩm định E-HSYC, thẩm định kết quả LCNT gói thầu số 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ MÔI TRƯỜNG XÂY DỰNG NGỌC MINH CHÂU
17/09/2024 15:57
TRƯỜNG THCS HIỆP HÒA công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn Lập E-HSYC và đánh giá E-HSĐX gói thầu số 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ XÂY DỰNG NAM BỘ
17/09/2024 15:53
TRƯỜNG THCS HIỆP HÒA công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ XÂY DỰNG NAM BỘ
17/09/2024 15:51
TRƯỜNG THCS HIỆP HÒA đăng tải KHLCNT Sửa chữa cơ sở vật chất Trường THCS Hiệp Hòa với 5 gói thầu.
16/09/2024 13:39
TRƯỜNG THCS HIỆP HÒA công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ XÂY DỰNG NAM BỘ
19/08/2024 08:44
TRƯỜNG THCS HIỆP HÒA công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Thẩm tra Thiết kế bản vẽ thi công - dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG VĨNH LỘC
19/08/2024 08:36
TRƯỜNG THCS HIỆP HÒA công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Tư vấn Thẩm định HSMT, thẩm định KQLCNT gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ MÔI TRƯỜNG XÂY DỰNG NGỌC MINH CHÂU
02/05/2024 17:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG THCS HIỆP HÒA công bố kết quả gói thầu Cải tạo, sửa chữa Trường THCS Hiệp Hòa, (hạng mục: Sơn bê, chống thấm).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG TRẦN GIA BẢO
05/06/2026 14:52
TRƯỜNG THCS HIỆP HÒA đăng tải KHLCNT QĐ về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu cải tạo, sửa chữa Trường THCS Hiệp Hòa (hạng mục: sơn bê, chống thấm) với 1 gói thầu.
05/06/2026 11:07
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS HIỆP HÒA đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa nhà để xe giáo viên của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS HIỆP HÒA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH 1 THÀNH VIÊN CƠ KHÍ VÀ XÂY DỰNG TIẾN THÀNH
27/12/2024 17:07
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS HIỆP HÒA đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà để xe giáo viên của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS HIỆP HÒA với 1 gói thầu.
23/12/2024 09:45
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ XÂY DỰNG NAM BỘ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Xây lắp của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS HIỆP HÒA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ XÂY DỰNG THIÊN PHÚ THỊNH
18/11/2024 14:43
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ XÂY DỰNG NAM BỘ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Xây lắp của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS HIỆP HÒA với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/10/2024 13:49
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ XÂY DỰNG NAM BỘ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Xây lắp của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS HIỆP HÒA với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/09/2024 09:07
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS HIỆP HÒA đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS HIỆP HÒA.
17/09/2024 15:58
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS HIỆP HÒA đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Thẩm định E-HSYC, thẩm định kết quả LCNT gói thầu số 1 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS HIỆP HÒA.
17/09/2024 15:57
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS HIỆP HÒA đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn Lập E-HSYC và đánh giá E-HSĐX gói thầu số 1 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS HIỆP HÒA.
17/09/2024 15:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG THCS HIỆP HÒA đã đăng tải 3 KHLCNT, trong đó có 11 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG THCS HIỆP HÒA đã đăng tải 15 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG THCS HIỆP HÒA có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG THCS HIỆP HÒA có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Sự phát triển, kỳ lạ thay, phụ thuộc vào việc luôn luôn động một chút, không theo hướng này thì hướng khác. "
Norman Mailer
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".