Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG THCS MINH KHAI như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 15 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 22 gói thầu, trong đó có 15 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 12 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 12 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.549.495.560 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.539.639.560 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,39%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG THCS MINH KHAI như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.549.495.560 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.539.639.560 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,39%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRƯỜNG THCS MINH KHAI như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 15 KHLCNT trong đó có 15 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 1 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS MINH KHAI đã đăng tải kết quả gói thầu Thực hiện Tổ chức dạy nghề phổ thông năm học 2021-2022 trường THCS Minh Khai của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS MINH KHAI.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Giáo dục nghề nghiệp- Giáo dục thường xuyên quận Cầu Giấy
13/06/2022 08:22
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS MINH KHAI đã đăng tải KHLCNT Thực hiện Tổ chức dạy nghề phổ thông năm học 2021-2022 trường THCS Minh Khai của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS MINH KHAI với 1 gói thầu.
10/06/2022 06:17
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS MINH KHAI đã đăng tải TBMT Gói số 3: Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác dạy và học Trường THCS Minh Khai của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS MINH KHAI với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
09/12/2021 18:22
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS MINH KHAI đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị trường THCS Minh Khai của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS MINH KHAI với 3 gói thầu.
09/12/2021 17:56
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS MINH KHAI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 6 theo Thông tư 44/2020/TT-BGDĐT cho trường THCS Minh Khai năm 2021 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS MINH KHAI.
23/08/2021 08:43
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS MINH KHAI đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 6 theo Thông tư 44/2020/TT-BGDĐT cho trường THCS Minh Khai năm 2021 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS MINH KHAI với 1 gói thầu.
12/08/2021 13:44
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS MINH KHAI đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp dù che sân trường phục vụ hoạt động tập thể tại trường THCS Minh Khai của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS MINH KHAI.
19/04/2021 18:07
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS MINH KHAI đã đăng tải KHLCNT Lắp dù che sân trường phục vụ hoạt động tập thể tại trường THCS Minh Khai của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS MINH KHAI với 1 gói thầu.
19/04/2021 18:03
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS MINH KHAI đã đăng tải kết quả gói thầu Dạy nghề phổ thông (Nghề: Tin học; số lượng học sinh 338) của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS MINH KHAI.
18/04/2021 00:03
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS MINH KHAI đã đăng tải KHLCNT Dạy nghề phổ thông trường THCS Minh Khai năm học 2020-2021 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS MINH KHAI với 1 gói thầu.
17/04/2021 23:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG THCS MINH KHAI công bố kết quả gói thầu Thực hiện Tổ chức dạy nghề phổ thông năm học 2021-2022 trường THCS Minh Khai.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Giáo dục nghề nghiệp- Giáo dục thường xuyên quận Cầu Giấy
13/06/2022 08:22
TRƯỜNG THCS MINH KHAI đăng tải KHLCNT Thực hiện Tổ chức dạy nghề phổ thông năm học 2021-2022 trường THCS Minh Khai với 1 gói thầu.
10/06/2022 06:17
TRƯỜNG THCS MINH KHAI công bố kết quả gói thầu Gói số 3: Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác dạy và học Trường THCS Minh Khai.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư và thiết bị Ánh Minh
29/12/2021 16:53
TRƯỜNG THCS MINH KHAI công bố KQMT gói thầu Gói số 3: Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác dạy và học Trường THCS Minh Khai với 2 nhà thầu tham gia.
16/12/2021 18:49
TRƯỜNG THCS MINH KHAI đăng tải TBMT Gói số 3: Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác dạy và học Trường THCS Minh Khai theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
09/12/2021 18:22
TRƯỜNG THCS MINH KHAI đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị trường THCS Minh Khai với 3 gói thầu.
09/12/2021 17:56
TRƯỜNG THCS MINH KHAI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 6 theo Thông tư 44/2020/TT-BGDĐT cho trường THCS Minh Khai năm 2021.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ VÀ XÂY DỰNG HỒNG THÁI
23/08/2021 08:43
TRƯỜNG THCS MINH KHAI đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 6 theo Thông tư 44/2020/TT-BGDĐT cho trường THCS Minh Khai năm 2021 với 1 gói thầu.
12/08/2021 13:44
TRƯỜNG THCS MINH KHAI công bố kết quả gói thầu Lắp dù che sân trường phục vụ hoạt động tập thể tại trường THCS Minh Khai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN ĐẠI NHẬT
19/04/2021 18:07
TRƯỜNG THCS MINH KHAI đăng tải KHLCNT Lắp dù che sân trường phục vụ hoạt động tập thể tại trường THCS Minh Khai với 1 gói thầu.
19/04/2021 18:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS MINH KHAI đã đăng tải kết quả gói thầu Thực hiện Tổ chức dạy nghề phổ thông năm học 2021-2022 trường THCS Minh Khai của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS MINH KHAI.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Giáo dục nghề nghiệp- Giáo dục thường xuyên quận Cầu Giấy
13/06/2022 08:22
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS MINH KHAI đã đăng tải KHLCNT Thực hiện Tổ chức dạy nghề phổ thông năm học 2021-2022 trường THCS Minh Khai của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS MINH KHAI với 1 gói thầu.
10/06/2022 06:17
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS MINH KHAI đã đăng tải TBMT Gói số 3: Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác dạy và học Trường THCS Minh Khai của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS MINH KHAI với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
09/12/2021 18:22
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS MINH KHAI đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị trường THCS Minh Khai của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS MINH KHAI với 3 gói thầu.
09/12/2021 17:56
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS MINH KHAI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 6 theo Thông tư 44/2020/TT-BGDĐT cho trường THCS Minh Khai năm 2021 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS MINH KHAI.
23/08/2021 08:43
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS MINH KHAI đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 6 theo Thông tư 44/2020/TT-BGDĐT cho trường THCS Minh Khai năm 2021 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS MINH KHAI với 1 gói thầu.
12/08/2021 13:44
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS MINH KHAI đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp dù che sân trường phục vụ hoạt động tập thể tại trường THCS Minh Khai của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS MINH KHAI.
19/04/2021 18:07
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS MINH KHAI đã đăng tải KHLCNT Lắp dù che sân trường phục vụ hoạt động tập thể tại trường THCS Minh Khai của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS MINH KHAI với 1 gói thầu.
19/04/2021 18:03
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS MINH KHAI đã đăng tải kết quả gói thầu Dạy nghề phổ thông (Nghề: Tin học; số lượng học sinh 338) của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS MINH KHAI.
18/04/2021 00:03
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS MINH KHAI đã đăng tải KHLCNT Dạy nghề phổ thông trường THCS Minh Khai năm học 2020-2021 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS MINH KHAI với 1 gói thầu.
17/04/2021 23:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG THCS MINH KHAI đã đăng tải 15 KHLCNT, trong đó có 22 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG THCS MINH KHAI đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG THCS MINH KHAI đã đăng tải 10 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG THCS MINH KHAI có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG THCS MINH KHAI có quan hệ với 3 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG THCS MINH KHAI có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Người phụ nữ đẹp là thiên đường của đôi mắt. "
Tục ngữ