Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường THCS Ngô Gia Tự_CD (vn0104005210) như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 19 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 7 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 7 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.101.431.661 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.090.991.291 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,13%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường THCS Ngô Gia Tự_CD (vn0104005210) như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.101.431.661 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.090.991.291 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,13%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường THCS Ngô Gia Tự_CD (vn0104005210) như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 4 KHLCNT trong đó có 4 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 3 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ XÂY DỰNG NAM BỘ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Xây lắp của chủ đầu tư Trường THCS Ngô Gia Tự_CD (vn0104005210).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG DREAMHOME
05/11/2024 10:50
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ XÂY DỰNG NAM BỘ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Xây lắp của chủ đầu tư Trường THCS Ngô Gia Tự_CD (vn0104005210) với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/10/2024 09:32
Bên mời thầu Trường THCS Ngô Gia Tự_CD (vn0104005210) đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư Trường THCS Ngô Gia Tự_CD (vn0104005210).
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng công ty Cổ phần Bảo hiểm Hàng không
17/09/2024 16:13
Bên mời thầu Trường THCS Ngô Gia Tự_CD (vn0104005210) đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Thẩm định E-HSYC, thẩm định kết quả LCNT gói thầu số 1 của chủ đầu tư Trường THCS Ngô Gia Tự_CD (vn0104005210).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ MÔI TRƯỜNG XÂY DỰNG NGỌC MINH CHÂU
17/09/2024 16:11
Bên mời thầu Trường THCS Ngô Gia Tự_CD (vn0104005210) đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn Lập E-HSYC và đánh giá E-HSĐX gói thầu số 1 của chủ đầu tư Trường THCS Ngô Gia Tự_CD (vn0104005210).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ XÂY DỰNG NAM BỘ
17/09/2024 16:06
Bên mời thầu Trường THCS Ngô Gia Tự_CD (vn0104005210) đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường THCS Ngô Gia Tự_CD (vn0104005210).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM ĐỊNH VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG BÁCH THIÊN PHÚC
17/09/2024 16:03
Bên mời thầu Trường THCS Ngô Gia Tự_CD (vn0104005210) đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa cơ sở vật chất Trường THCS Ngô Gia Tự của chủ đầu tư Trường THCS Ngô Gia Tự_CD (vn0104005210) với 5 gói thầu.
16/09/2024 14:22
Bên mời thầu Trường THCS Ngô Gia Tự_CD (vn0104005210) đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn thẩm tra Thiết kế Bản vẽ thi công và Dự toán công trình của chủ đầu tư Trường THCS Ngô Gia Tự_CD (vn0104005210).
15/05/2024 13:46
Bên mời thầu Trường THCS Ngô Gia Tự_CD (vn0104005210) đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn Lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Trường THCS Ngô Gia Tự_CD (vn0104005210).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ XÂY DỰNG NAM BỘ
15/05/2024 13:44
Bên mời thầu Trường THCS Ngô Gia Tự_CD (vn0104005210) đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư Trường THCS Ngô Gia Tự_CD (vn0104005210).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ XÂY DỰNG NAM BỘ
15/05/2024 13:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THCS Ngô Gia Tự_CD (vn0104005210) công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng công ty Cổ phần Bảo hiểm Hàng không
17/09/2024 16:13
Trường THCS Ngô Gia Tự_CD (vn0104005210) công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Thẩm định E-HSYC, thẩm định kết quả LCNT gói thầu số 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ MÔI TRƯỜNG XÂY DỰNG NGỌC MINH CHÂU
17/09/2024 16:11
Trường THCS Ngô Gia Tự_CD (vn0104005210) công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn Lập E-HSYC và đánh giá E-HSĐX gói thầu số 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ XÂY DỰNG NAM BỘ
17/09/2024 16:06
Trường THCS Ngô Gia Tự_CD (vn0104005210) công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM ĐỊNH VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG BÁCH THIÊN PHÚC
17/09/2024 16:03
Trường THCS Ngô Gia Tự_CD (vn0104005210) đăng tải KHLCNT Sửa chữa cơ sở vật chất Trường THCS Ngô Gia Tự với 5 gói thầu.
16/09/2024 14:22
Trường THCS Ngô Gia Tự_CD (vn0104005210) công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn thẩm tra Thiết kế Bản vẽ thi công và Dự toán công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG THỐNG NHẤT
15/05/2024 13:46
Trường THCS Ngô Gia Tự_CD (vn0104005210) công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn Lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ XÂY DỰNG NAM BỘ
15/05/2024 13:44
Trường THCS Ngô Gia Tự_CD (vn0104005210) công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ XÂY DỰNG NAM BỘ
15/05/2024 13:42
Trường THCS Ngô Gia Tự_CD (vn0104005210) đăng tải KHLCNT Sửa chữa cơ sở vật chất Trường THCS Ngô Gia Tự với 3 gói thầu.
15/05/2024 13:40
Trường THCS Ngô Gia Tự_CD (vn0104005210) công bố kết quả gói thầu Chi phí mua sắm và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN H-PEC VIỆT NAM
08/05/2021 08:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ XÂY DỰNG NAM BỘ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Xây lắp của chủ đầu tư Trường THCS Ngô Gia Tự_CD (vn0104005210).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG DREAMHOME
05/11/2024 10:50
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ XÂY DỰNG NAM BỘ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Xây lắp của chủ đầu tư Trường THCS Ngô Gia Tự_CD (vn0104005210) với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/10/2024 09:32
Bên mời thầu Trường THCS Ngô Gia Tự_CD (vn0104005210) đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư Trường THCS Ngô Gia Tự_CD (vn0104005210).
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng công ty Cổ phần Bảo hiểm Hàng không
17/09/2024 16:13
Bên mời thầu Trường THCS Ngô Gia Tự_CD (vn0104005210) đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Thẩm định E-HSYC, thẩm định kết quả LCNT gói thầu số 1 của chủ đầu tư Trường THCS Ngô Gia Tự_CD (vn0104005210).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ MÔI TRƯỜNG XÂY DỰNG NGỌC MINH CHÂU
17/09/2024 16:11
Bên mời thầu Trường THCS Ngô Gia Tự_CD (vn0104005210) đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn Lập E-HSYC và đánh giá E-HSĐX gói thầu số 1 của chủ đầu tư Trường THCS Ngô Gia Tự_CD (vn0104005210).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ XÂY DỰNG NAM BỘ
17/09/2024 16:06
Bên mời thầu Trường THCS Ngô Gia Tự_CD (vn0104005210) đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường THCS Ngô Gia Tự_CD (vn0104005210).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM ĐỊNH VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG BÁCH THIÊN PHÚC
17/09/2024 16:03
Bên mời thầu Trường THCS Ngô Gia Tự_CD (vn0104005210) đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa cơ sở vật chất Trường THCS Ngô Gia Tự của chủ đầu tư Trường THCS Ngô Gia Tự_CD (vn0104005210) với 5 gói thầu.
16/09/2024 14:22
Bên mời thầu Trường THCS Ngô Gia Tự_CD (vn0104005210) đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn thẩm tra Thiết kế Bản vẽ thi công và Dự toán công trình của chủ đầu tư Trường THCS Ngô Gia Tự_CD (vn0104005210).
15/05/2024 13:46
Bên mời thầu Trường THCS Ngô Gia Tự_CD (vn0104005210) đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn Lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Trường THCS Ngô Gia Tự_CD (vn0104005210).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ XÂY DỰNG NAM BỘ
15/05/2024 13:44
Bên mời thầu Trường THCS Ngô Gia Tự_CD (vn0104005210) đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư Trường THCS Ngô Gia Tự_CD (vn0104005210).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ XÂY DỰNG NAM BỘ
15/05/2024 13:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THCS Ngô Gia Tự_CD (vn0104005210) đã đăng tải 4 KHLCNT, trong đó có 19 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THCS Ngô Gia Tự_CD (vn0104005210) đã đăng tải 3 TBMT trong 3 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THCS Ngô Gia Tự_CD (vn0104005210) đã đăng tải 9 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THCS Ngô Gia Tự_CD (vn0104005210) có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THCS Ngô Gia Tự_CD (vn0104005210) có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THCS Ngô Gia Tự_CD (vn0104005210) có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Trong mỗi chúng ta, thậm chí ngay cả những người ôn hòa nhất, đều có một loại khát khao tồi tệ, hoang dã, và vô luật. "
Plato
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.