Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG THCS TRẦN QUỐC TOẢN như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 48 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 33 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 114 gói thầu, trong đó có 33 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 28 gói (với 29 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 52 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 25 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 52 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 51 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,39 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 20,69%, Xây lắp 10,34%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 68,97%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 21.487.655.910 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 21.387.681.089 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,47%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG THCS TRẦN QUỐC TOẢN như sau:
- Có quan hệ với 48 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,39 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 20,69%, Xây lắp 10,34%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 68,97%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 21.487.655.910 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 21.387.681.089 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,47%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRƯỜNG THCS TRẦN QUỐC TOẢN như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 52 KHLCNT trong đó có 33 KHLCNT tự đăng tải, có 19 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 31 TBMT trong đó tự mời thầu 29 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
TRƯỜNG THCS TRẦN QUỐC TOẢN đăng tải KHLCNT Cung cấp các dịch vụ liên quan đến giảng dạy tại Trường THCS Trần Quốc Toản năm học 2026-2027 với 11 gói thầu.
28/08/2026 17:33
TRƯỜNG THCS TRẦN QUỐC TOẢN công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị phòng Studio phục vụ xây dựng các bài giảng E-Learning.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH EDUCATION SOLUTIONS VIỆT NAM
17/08/2026 16:09
TRƯỜNG THCS TRẦN QUỐC TOẢN đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị phòng Studio phục vụ xây dựng các bài giảng E-Learning với 1 gói thầu.
17/08/2026 14:30
TRƯỜNG THCS TRẦN QUỐC TOẢN công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy tính, màn hình tương tác và Micro hội trường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH EDUCATION SOLUTIONS VIỆT NAM
17/07/2026 16:28
TRƯỜNG THCS TRẦN QUỐC TOẢN đăng tải KHLCNT Mua sắm máy tính, màn hình tương tác và Micro hội trường với 1 gói thầu.
17/07/2026 16:16
TRƯỜNG THCS TRẦN QUỐC TOẢN công bố kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn học đường cho học sinh bán trú Trường THCS Trần Quốc Toản năm học 2026-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI GẤC ĐỎ
05/06/2026 13:49
TRƯỜNG THCS TRẦN QUỐC TOẢN đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn học đường cho học sinh bán trú Trường THCS Trần Quốc Toản năm học 2026-2027 với 1 gói thầu.
05/06/2026 13:45
TRƯỜNG THCS TRẦN QUỐC TOẢN công bố kết quả gói thầu Mua tập vở khen thưởng cho học sinh đạt kết quả cao Trường THCS Trần Quốc Toản năm học 2025 - 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẤY VĨNH TIẾN
20/05/2026 14:30
TRƯỜNG THCS TRẦN QUỐC TOẢN đăng tải KHLCNT Mua tập vở khen thưởng cho học sinh đạt kết quả cao Trường THCS Trần Quốc Toản năm học 2025 - 2026 với 1 gói thầu.
20/05/2026 14:24
TRƯỜNG THCS TRẦN QUỐC TOẢN công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SÁCH VÀ THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH
06/04/2026 14:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG THCS TRẦN QUỐC TOẢN công bố kết quả gói thầu mua sắm tập khen thưởng cho học sinh năm học 2024-2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẤY VĨNH TIẾN
12/06/2025 10:07
TRƯỜNG THCS TRẦN QUỐC TOẢN công bố kết quả gói thầu Tổ chức tham quan học tập tại Đông - Tây Bắc cho cán bộ quản lý, giáo viên và nhân viên trường THCS Trần Quốc Toản 1 năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DU LỊCH SAIGON HOLIDAY
12/06/2025 09:56
TRƯỜNG THCS TRẦN QUỐC TOẢN đăng tải KHLCNT Tổ chức tham quan học tập tại Đông - Tây Bắc cho cán bộ quản lý, giáo viên và nhân viên trường THCS Trần Quốc Toản 1 năm 2025 với 1 gói thầu.
12/06/2025 09:53
TRƯỜNG THCS TRẦN QUỐC TOẢN công bố kết quả gói thầu Tổ chức tham quan học tập tại Phú Quốc cho cán bộ quản lý, giáo viên và nhân viên trường THCS Trần Quốc Toản 1 năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THÀNH ĐÔ TRAVEL
12/06/2025 09:48
TRƯỜNG THCS TRẦN QUỐC TOẢN đăng tải KHLCNT Tổ chức tham quan học tập tại Phú Quốc cho cán bộ quản lý, giáo viên và nhân viên trường THCS Trần Quốc Toản 1 năm 2025 với 1 gói thầu.
12/06/2025 09:44
TRƯỜNG THCS TRẦN QUỐC TOẢN đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu mua sắm tập khen thưởng cho học sinh năm học 2024-2025 với 1 gói thầu.
29/05/2025 16:44
TRƯỜNG THCS TRẦN QUỐC TOẢN công bố kết quả gói thầu “Trường Trung Học Cơ Sở Trần Quốc Toản 1, Hạng mục : Nạo vét mương rãnh, chống sụp lún mương thoát nước”..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG VIỆT PHỐ
05/12/2024 17:25
TRƯỜNG THCS TRẦN QUỐC TOẢN đăng tải KHLCNT “Trường Trung Học Cơ Sở Trần Quốc Toản 1 Hạng mục : Nạo vét mương rãnh, chống sụp lún mương thoát nước”. với 1 gói thầu.
05/12/2024 17:15
TRƯỜNG THCS TRẦN QUỐC TOẢN công bố kết quả gói thầu Thuê đơn vị Cung cấp Dịch vụ vệ sinh hằng ngày cho Trường THCS Trần Quốc Toản 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ÁNH DƯƠNG THÀNH PHỐ
03/12/2024 10:09
TRƯỜNG THCS TRẦN QUỐC TOẢN công bố kết quả gói thầu Sửa chữa nhỏ thường xuyên “Sơn dầu cho lan can cầu thang, tay vịn hành lang”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG NỘI THẤT NAM KHANG
25/11/2024 16:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG THCS TRẦN QUỐC TOẢN đăng tải KHLCNT Cung cấp các dịch vụ liên quan đến giảng dạy tại Trường THCS Trần Quốc Toản năm học 2026-2027 với 11 gói thầu.
28/08/2026 17:33
TRƯỜNG THCS TRẦN QUỐC TOẢN công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị phòng Studio phục vụ xây dựng các bài giảng E-Learning.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH EDUCATION SOLUTIONS VIỆT NAM
17/08/2026 16:09
TRƯỜNG THCS TRẦN QUỐC TOẢN đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị phòng Studio phục vụ xây dựng các bài giảng E-Learning với 1 gói thầu.
17/08/2026 14:30
TRƯỜNG THCS TRẦN QUỐC TOẢN công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy tính, màn hình tương tác và Micro hội trường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH EDUCATION SOLUTIONS VIỆT NAM
17/07/2026 16:28
TRƯỜNG THCS TRẦN QUỐC TOẢN đăng tải KHLCNT Mua sắm máy tính, màn hình tương tác và Micro hội trường với 1 gói thầu.
17/07/2026 16:16
TRƯỜNG THCS TRẦN QUỐC TOẢN công bố kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn học đường cho học sinh bán trú Trường THCS Trần Quốc Toản năm học 2026-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI GẤC ĐỎ
05/06/2026 13:49
TRƯỜNG THCS TRẦN QUỐC TOẢN đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn học đường cho học sinh bán trú Trường THCS Trần Quốc Toản năm học 2026-2027 với 1 gói thầu.
05/06/2026 13:45
TRƯỜNG THCS TRẦN QUỐC TOẢN công bố kết quả gói thầu Mua tập vở khen thưởng cho học sinh đạt kết quả cao Trường THCS Trần Quốc Toản năm học 2025 - 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẤY VĨNH TIẾN
20/05/2026 14:30
TRƯỜNG THCS TRẦN QUỐC TOẢN đăng tải KHLCNT Mua tập vở khen thưởng cho học sinh đạt kết quả cao Trường THCS Trần Quốc Toản năm học 2025 - 2026 với 1 gói thầu.
20/05/2026 14:24
TRƯỜNG THCS TRẦN QUỐC TOẢN công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SÁCH VÀ THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH
06/04/2026 14:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG THCS TRẦN QUỐC TOẢN đã đăng tải 33 KHLCNT, trong đó có 114 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG THCS TRẦN QUỐC TOẢN đã đăng tải 29 TBMT trong 28 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 29 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG THCS TRẦN QUỐC TOẢN đã đăng tải 52 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 52 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 25 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG THCS TRẦN QUỐC TOẢN có quan hệ với 48 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG THCS TRẦN QUỐC TOẢN có quan hệ với 23 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG THCS TRẦN QUỐC TOẢN có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Phụ nữ luôn muốn chứng minh giá trị bản thân qua người đàn ông của mình, một chiếc xe hay một ngôi nhà? Thực ra giá trị của bạn là do bạn làm chủ. "
Triệu Cách Vũ
Sự kiện trong nước: Anh hùng dân tộc Trần Quốc Tuấn sinh năm 1226 quê ở làng Tức Mặc, Mỹ Lộc tỉnh Nam Định. Ông có tài quân sự, khi giặc Nguyên sang cướp nước ta, ông được Trần Nhân Tông phong làm Tiết chế các đạo quân thuỷ bộ. Thế giặc mạnh, nhà vua lo ngại muốn tạm hàng, ông khảng khái nói: "Bệ hạ muốn hàng, xin hãy chém đầu tôi trước rồi hãy hàng". Ông làm "Hịch tướng sĩ" khích lệ lòng quân, đôn đốc các vương hầu, binh tướng tận trung cứu nước. Dưới tài lãnh đạo của ông, quân dân ta chiến thắng vang dội ở Chương Dương, Hàm Tử, Vạn Kiếp, Bạch Đằng, đuổi giặc ra khỏi nước. Ông được thăng chức Hưng Đạo Vương. Ông thường tiến cử nhiều người có tài ra giúp lập nên nghiệp lớn như Phạm Ngũ Lão, Dã Tượng, Yết Kiêu ... bất kể họ thuộc thành phần nào trong xã hội. Ngoài "Hịch tướng sĩ" ông còn là tác giả của "Binh thư yếu lược" và "Vạn Kiếp tông bí truyền thư". Ông mất ngày 3-9-1300, thọ 74 tuổi.