Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường THCS Xuân La như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 11 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 11 gói thầu, trong đó có 11 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 729.700.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 641.286.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 12,12%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường THCS Xuân La như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 729.700.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 641.286.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 12,12%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường THCS Xuân La như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 28 KHLCNT trong đó có 11 KHLCNT tự đăng tải, có 17 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 0 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường THCS Xuân La công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ bảo trì, bảo dưỡng và vật tư sửa chữa máy vi tính, máy in, máy chiếu, đường truyền mạng internet nội bộ năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Thương Mại và Kỹ Thuật An ĐÔNG
21/01/2026 09:15
Trường THCS Xuân La công bố kết quả gói thầu Cung cấp công cụ, dụng cụ vệ sinh, vật tư văn phòng năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh Doanh Nguyễn Đức Anh 01
21/01/2026 08:06
Trường THCS Xuân La công bố kết quả gói thầu Cung cấp văn phòng phẩm cho Trường THCS Xuân La năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: NGUYỄN THỊ HÒA
20/01/2026 11:07
Trường THCS Xuân La đăng tải KHLCNT Cung cấp công cụ, dụng cụ vệ sinh, vật tư văn phòng năm 2026 với 1 gói thầu.
11/01/2026 09:28
Trường THCS Xuân La đăng tải KHLCNT Cung cấp văn phòng phẩm cho Trường THCS Xuân La năm 2026 với 1 gói thầu.
11/01/2026 09:23
Trường THCS Xuân La đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ bảo trì, bảo dưỡng và vật tư sửa chữa máy vi tính, máy in, máy chiếu, đường truyền mạng internet nội bộ năm 2026 với 1 gói thầu.
11/01/2026 09:05
Trường THCS Xuân La công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ khám sức khỏe định kỳ cho học sinh trường THCS Xuân La.
- Nhà thầu trúng thầu: Trạm Y tế phường Tây Hồ
31/12/2025 17:58
Trường THCS Xuân La công bố kết quả gói thầu Cung cấp và triển khai phần mềm “Ứng dụng quản lý điều hành truyền thông giáo dục eNetviet” học kỳ II năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN CÔNG NGHỆ QUẢNG ÍCH
26/12/2025 10:14
Trường THCS Xuân La đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ khám sức khỏe định kỳ cho học sinh trường THCS Xuân La với 1 gói thầu.
22/12/2025 15:10
Trường THCS Xuân La đăng tải KHLCNT Cung cấp và triển khai phần mềm “Ứng dụng quản lý điều hành truyền thông giáo dục eNetviet” học kỳ II năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
16/12/2025 10:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THCS Xuân La công bố kết quả gói thầu “Cung cấp vở học sinh cho trường THCS Xuân La”.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN HOÀNG MINH
29/05/2025 16:36
Trường THCS Xuân La đăng tải KHLCNT “Cung cấp vở học sinh cho trường THCS Xuân La” với 1 gói thầu.
20/05/2025 17:17
Trường THCS Xuân La công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ khám sức khỏe cho học sinh Trường THCS Xuân La.
- Nhà thầu trúng thầu:
15/04/2025 16:23
Trường THCS Xuân La công bố kết quả gói thầu Khám sức khỏe học sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Y tế quận Tây Hồ
03/04/2025 18:07
Trường THCS Xuân La công bố kết quả gói thầu Cung cấp bàn ghế học sinh cho Trường THCS Xuân La.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thương mại và sản xuất thiết bị giáo dục
03/04/2025 18:00
Trường THCS Xuân La đăng tải KHLCNT Cung cấp bàn ghế học sinh cho Trường THCS Xuân La với 1 gói thầu.
28/03/2025 16:39
Trường THCS Xuân La đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ khám sức khỏe cho học sinh Trường THCS Xuân La với 1 gói thầu.
24/03/2025 12:09
Trường THCS Xuân La công bố kết quả gói thầu cung cấp dịch vụ khám sức khỏe định kỳ cho học sinh trường THCS Xuân La.
- Nhà thầu trúng thầu:
27/12/2024 16:36
Trường THCS Xuân La công bố kết quả gói thầu Cung cấp chăn, đệm bán trú cho trường THCS Xuân La.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN HOÀNG MINH
22/11/2024 17:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THCS Xuân La công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ bảo trì, bảo dưỡng và vật tư sửa chữa máy vi tính, máy in, máy chiếu, đường truyền mạng internet nội bộ năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Thương Mại và Kỹ Thuật An ĐÔNG
21/01/2026 09:15
Trường THCS Xuân La công bố kết quả gói thầu Cung cấp công cụ, dụng cụ vệ sinh, vật tư văn phòng năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh Doanh Nguyễn Đức Anh 01
21/01/2026 08:06
Trường THCS Xuân La công bố kết quả gói thầu Cung cấp văn phòng phẩm cho Trường THCS Xuân La năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: NGUYỄN THỊ HÒA
20/01/2026 11:07
Trường THCS Xuân La đăng tải KHLCNT Cung cấp công cụ, dụng cụ vệ sinh, vật tư văn phòng năm 2026 với 1 gói thầu.
11/01/2026 09:28
Trường THCS Xuân La đăng tải KHLCNT Cung cấp văn phòng phẩm cho Trường THCS Xuân La năm 2026 với 1 gói thầu.
11/01/2026 09:23
Trường THCS Xuân La đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ bảo trì, bảo dưỡng và vật tư sửa chữa máy vi tính, máy in, máy chiếu, đường truyền mạng internet nội bộ năm 2026 với 1 gói thầu.
11/01/2026 09:05
Trường THCS Xuân La công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ khám sức khỏe định kỳ cho học sinh trường THCS Xuân La.
- Nhà thầu trúng thầu: Trạm Y tế phường Tây Hồ
31/12/2025 17:58
Trường THCS Xuân La công bố kết quả gói thầu Cung cấp và triển khai phần mềm “Ứng dụng quản lý điều hành truyền thông giáo dục eNetviet” học kỳ II năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN CÔNG NGHỆ QUẢNG ÍCH
26/12/2025 10:14
Trường THCS Xuân La đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ khám sức khỏe định kỳ cho học sinh trường THCS Xuân La với 1 gói thầu.
22/12/2025 15:10
Trường THCS Xuân La đăng tải KHLCNT Cung cấp và triển khai phần mềm “Ứng dụng quản lý điều hành truyền thông giáo dục eNetviet” học kỳ II năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
16/12/2025 10:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THCS Xuân La đã đăng tải 11 KHLCNT, trong đó có 11 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THCS Xuân La đã đăng tải 10 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THCS Xuân La có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THCS Xuân La có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Chúa thỉnh thoảng lại tạo nên điều kỳ diệu; Nhìn kìa, một luật sư, con người trung thực. "
Benjamin Franklin
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.