Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THCS Xuân La như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 28 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 23 gói thầu, trong đó có 28 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 22 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.640.934.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.551.554.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,03%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THCS Xuân La như sau:
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.640.934.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.551.554.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,03%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THCS Xuân La đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ bảo trì, bảo dưỡng và vật tư sửa chữa máy vi tính, máy in, máy chiếu, đường truyền mạng internet nội bộ năm 2026 của chủ đầu tư Trường THCS Xuân La.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Thương Mại và Kỹ Thuật An ĐÔNG
21/01/2026 09:15
Bên mời thầu Trường THCS Xuân La đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp công cụ, dụng cụ vệ sinh, vật tư văn phòng năm 2026 của chủ đầu tư Trường THCS Xuân La.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh Doanh Nguyễn Đức Anh 01
21/01/2026 08:06
Bên mời thầu Trường THCS Xuân La đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp văn phòng phẩm cho Trường THCS Xuân La năm 2026 của chủ đầu tư Trường THCS Xuân La.
- Nhà thầu trúng thầu: NGUYỄN THỊ HÒA
20/01/2026 11:07
Bên mời thầu Trường THCS Xuân La đã đăng tải KHLCNT Cung cấp công cụ, dụng cụ vệ sinh, vật tư văn phòng năm 2026 của chủ đầu tư Trường THCS Xuân La với 1 gói thầu.
11/01/2026 09:28
Bên mời thầu Trường THCS Xuân La đã đăng tải KHLCNT Cung cấp văn phòng phẩm cho Trường THCS Xuân La năm 2026 của chủ đầu tư Trường THCS Xuân La với 1 gói thầu.
11/01/2026 09:23
Bên mời thầu Trường THCS Xuân La đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ bảo trì, bảo dưỡng và vật tư sửa chữa máy vi tính, máy in, máy chiếu, đường truyền mạng internet nội bộ năm 2026 của chủ đầu tư Trường THCS Xuân La với 1 gói thầu.
11/01/2026 09:05
Bên mời thầu Trường THCS Xuân La đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ khám sức khỏe định kỳ cho học sinh trường THCS Xuân La của chủ đầu tư Trường THCS Xuân La.
- Nhà thầu trúng thầu: Trạm Y tế phường Tây Hồ
31/12/2025 17:58
Bên mời thầu Trường THCS Xuân La đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp và triển khai phần mềm “Ứng dụng quản lý điều hành truyền thông giáo dục eNetviet” học kỳ II năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường THCS Xuân La.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN CÔNG NGHỆ QUẢNG ÍCH
26/12/2025 10:14
Bên mời thầu Trường THCS Xuân La đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ khám sức khỏe định kỳ cho học sinh trường THCS Xuân La của chủ đầu tư Trường THCS Xuân La với 1 gói thầu.
22/12/2025 15:10
Bên mời thầu Trường THCS Xuân La đã đăng tải KHLCNT Cung cấp và triển khai phần mềm “Ứng dụng quản lý điều hành truyền thông giáo dục eNetviet” học kỳ II năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường THCS Xuân La với 1 gói thầu.
16/12/2025 10:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THCS Xuân La công bố kết quả gói thầu “Cung cấp vở học sinh cho trường THCS Xuân La”.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN HOÀNG MINH
29/05/2025 16:36
Trường THCS Xuân La đăng tải KHLCNT “Cung cấp vở học sinh cho trường THCS Xuân La” với 1 gói thầu.
20/05/2025 17:17
Trường THCS Xuân La công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ khám sức khỏe cho học sinh Trường THCS Xuân La.
- Nhà thầu trúng thầu:
15/04/2025 16:23
Trường THCS Xuân La công bố kết quả gói thầu Khám sức khỏe học sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Y tế quận Tây Hồ
03/04/2025 18:07
Trường THCS Xuân La công bố kết quả gói thầu Cung cấp bàn ghế học sinh cho Trường THCS Xuân La.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thương mại và sản xuất thiết bị giáo dục
03/04/2025 18:00
Trường THCS Xuân La đăng tải KHLCNT Cung cấp bàn ghế học sinh cho Trường THCS Xuân La với 1 gói thầu.
28/03/2025 16:39
Trường THCS Xuân La đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ khám sức khỏe cho học sinh Trường THCS Xuân La với 1 gói thầu.
24/03/2025 12:09
Trường THCS Xuân La công bố kết quả gói thầu cung cấp dịch vụ khám sức khỏe định kỳ cho học sinh trường THCS Xuân La.
- Nhà thầu trúng thầu:
27/12/2024 16:36
Trường THCS Xuân La công bố kết quả gói thầu Cung cấp chăn, đệm bán trú cho trường THCS Xuân La.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN HOÀNG MINH
22/11/2024 17:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THCS Xuân La đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ bảo trì, bảo dưỡng và vật tư sửa chữa máy vi tính, máy in, máy chiếu, đường truyền mạng internet nội bộ năm 2026 của chủ đầu tư Trường THCS Xuân La.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Thương Mại và Kỹ Thuật An ĐÔNG
21/01/2026 09:15
Bên mời thầu Trường THCS Xuân La đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp công cụ, dụng cụ vệ sinh, vật tư văn phòng năm 2026 của chủ đầu tư Trường THCS Xuân La.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh Doanh Nguyễn Đức Anh 01
21/01/2026 08:06
Bên mời thầu Trường THCS Xuân La đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp văn phòng phẩm cho Trường THCS Xuân La năm 2026 của chủ đầu tư Trường THCS Xuân La.
- Nhà thầu trúng thầu: NGUYỄN THỊ HÒA
20/01/2026 11:07
Bên mời thầu Trường THCS Xuân La đã đăng tải KHLCNT Cung cấp công cụ, dụng cụ vệ sinh, vật tư văn phòng năm 2026 của chủ đầu tư Trường THCS Xuân La với 1 gói thầu.
11/01/2026 09:28
Bên mời thầu Trường THCS Xuân La đã đăng tải KHLCNT Cung cấp văn phòng phẩm cho Trường THCS Xuân La năm 2026 của chủ đầu tư Trường THCS Xuân La với 1 gói thầu.
11/01/2026 09:23
Bên mời thầu Trường THCS Xuân La đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ bảo trì, bảo dưỡng và vật tư sửa chữa máy vi tính, máy in, máy chiếu, đường truyền mạng internet nội bộ năm 2026 của chủ đầu tư Trường THCS Xuân La với 1 gói thầu.
11/01/2026 09:05
Bên mời thầu Trường THCS Xuân La đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ khám sức khỏe định kỳ cho học sinh trường THCS Xuân La của chủ đầu tư Trường THCS Xuân La.
- Nhà thầu trúng thầu: Trạm Y tế phường Tây Hồ
31/12/2025 17:58
Bên mời thầu Trường THCS Xuân La đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp và triển khai phần mềm “Ứng dụng quản lý điều hành truyền thông giáo dục eNetviet” học kỳ II năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường THCS Xuân La.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN CÔNG NGHỆ QUẢNG ÍCH
26/12/2025 10:14
Bên mời thầu Trường THCS Xuân La đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ khám sức khỏe định kỳ cho học sinh trường THCS Xuân La của chủ đầu tư Trường THCS Xuân La với 1 gói thầu.
22/12/2025 15:10
Bên mời thầu Trường THCS Xuân La đã đăng tải KHLCNT Cung cấp và triển khai phần mềm “Ứng dụng quản lý điều hành truyền thông giáo dục eNetviet” học kỳ II năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường THCS Xuân La với 1 gói thầu.
16/12/2025 10:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Xuân La là chủ đầu tư của 28 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 11 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 17 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Xuân La là chủ đầu tư của 22 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Xuân La có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Xuân La là chủ đầu tư có quan hệ với 14 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Thành công thực sự hay hạnh phúc thực sự không thể chạm tới cho đến khi ta tự chấp nhận bản thân ở một mức độ nào đó. Những người bất hạnh và khốn khổ nhất trên thế giới là những người không ngừng ráng sức và cố gắng để tự thuyết phục mình, và thuyết phục người khác rằng họ là điều gì đó khác hơn con người cơ bản của họ. "
Maxwell Maltz
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026