Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường THPT Minh Đài như sau:
- Có quan hệ với 0 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 1 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 5 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.275.844.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.263.532.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,54%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường THPT Minh Đài như sau:
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.275.844.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.263.532.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,54%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường THPT Minh Đài như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 10 KHLCNT trong đó có 0 KHLCNT tự đăng tải, có 10 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 0 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường THPT Minh Đài công bố kết quả gói thầu Cung cấp bàn, ghế nhôm đúc khu vực phòng chờ giáo viên Trường THPT Minh Đài.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HAPPYHOUSEGROUP
27/08/2026 11:23
Trường THPT Minh Đài đăng tải KHLCNT Cung cấp bàn, ghế nhôm đúc khu vực phòng chờ giáo viên Trường THPT Minh Đài với 1 gói thầu.
25/08/2026 14:53
Trường THPT Minh Đài công bố kết quả gói thầu Cung cấp bàn, ghế nhôm đúc khu vực phòng chờ giáo viên Trường THPT Minh Đài.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XNK VÀTHƯƠNG MẠI VIỆT TRUNG
13/08/2026 14:24
Trường THPT Minh Đài đăng tải KHLCNT Cung cấp bàn, ghế nhôm đúc khu vực phòng chờ giáo viên Trường THPT Minh Đài với 1 gói thầu.
11/08/2026 10:20
Trường THPT Minh Đài công bố kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt Ti vi cho phòng lớp học.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Văn Hội
15/05/2026 15:00
Trường THPT Minh Đài đăng tải KHLCNT Cung cấp, lắp đặt Ti vi, điều hoà và bộ bàn ghế phòng sinh hoạt chuyên môn Trường THPT Minh Đài với 1 gói thầu.
14/05/2026 14:36
Trường THPT Minh Đài đăng tải KHLCNT Cung cấp, lắp đặt Ti vi cho phòng lớp học với 1 gói thầu.
14/05/2026 14:28
Trường THPT Minh Đài công bố kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt Cửa nhôm hệ, vách ô gió khung nhôm cho phòng lớp học Trường THPT Minh Đài.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LÂM SẢN VÀ XÂY DỰNG QUÝ YẾN PHÚ THỌ
26/02/2026 11:27
Trường THPT Minh Đài đăng tải KHLCNT Cung cấp, lắp đặt Cửa nhôm hệ, vách ô gió khung nhôm cho phòng lớp học Trường THPT Minh Đài với 1 gói thầu.
25/02/2026 11:08
Trường THPT Minh Đài công bố kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt điều hoà cho phòng lớp học Trường THPT Minh Đài.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Văn Hội
06/02/2026 17:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THPT Minh Đài công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn thẩm định HSMT, thâm định kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn và đầu tư xây dựng Tân An
11/01/2023 10:54
Trường THPT Minh Đài công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần kiến trúc và đầu tư xây dựng Hà Thành
11/01/2023 10:50
Trường THPT Minh Đài công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công cải tạo, sửa chữa công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THANH YÊN
05/10/2022 07:59
Trường THPT Minh Đài công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Thi công cải tạo, sửa chữa công trình với 1 nhà thầu tham gia.
24/09/2022 17:30
Trường THPT Minh Đài đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công cải tạo, sửa chữa công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
14/09/2022 17:02
Trường THPT Minh Đài đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa nhà lớp học 2 tầng, Trường THPT Minh Đài với 5 gói thầu.
12/09/2022 18:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THPT Minh Đài công bố kết quả gói thầu Cung cấp bàn, ghế nhôm đúc khu vực phòng chờ giáo viên Trường THPT Minh Đài.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HAPPYHOUSEGROUP
27/08/2026 11:23
Trường THPT Minh Đài đăng tải KHLCNT Cung cấp bàn, ghế nhôm đúc khu vực phòng chờ giáo viên Trường THPT Minh Đài với 1 gói thầu.
25/08/2026 14:53
Trường THPT Minh Đài công bố kết quả gói thầu Cung cấp bàn, ghế nhôm đúc khu vực phòng chờ giáo viên Trường THPT Minh Đài.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XNK VÀTHƯƠNG MẠI VIỆT TRUNG
13/08/2026 14:24
Trường THPT Minh Đài đăng tải KHLCNT Cung cấp bàn, ghế nhôm đúc khu vực phòng chờ giáo viên Trường THPT Minh Đài với 1 gói thầu.
11/08/2026 10:20
Trường THPT Minh Đài công bố kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt Ti vi cho phòng lớp học.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Văn Hội
15/05/2026 15:00
Trường THPT Minh Đài đăng tải KHLCNT Cung cấp, lắp đặt Ti vi, điều hoà và bộ bàn ghế phòng sinh hoạt chuyên môn Trường THPT Minh Đài với 1 gói thầu.
14/05/2026 14:36
Trường THPT Minh Đài đăng tải KHLCNT Cung cấp, lắp đặt Ti vi cho phòng lớp học với 1 gói thầu.
14/05/2026 14:28
Trường THPT Minh Đài công bố kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt Cửa nhôm hệ, vách ô gió khung nhôm cho phòng lớp học Trường THPT Minh Đài.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LÂM SẢN VÀ XÂY DỰNG QUÝ YẾN PHÚ THỌ
26/02/2026 11:27
Trường THPT Minh Đài đăng tải KHLCNT Cung cấp, lắp đặt Cửa nhôm hệ, vách ô gió khung nhôm cho phòng lớp học Trường THPT Minh Đài với 1 gói thầu.
25/02/2026 11:08
Trường THPT Minh Đài công bố kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt điều hoà cho phòng lớp học Trường THPT Minh Đài.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Văn Hội
06/02/2026 17:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THPT Minh Đài đã đăng tải 1 KHLCNT, trong đó có 5 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THPT Minh Đài đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 0 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THPT Minh Đài đã đăng tải 4 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tôi biết có một vũ khí đáng sợ hơn, có sức sát thương lớn hơn, đây chính là chân lý. "
Kaileidinuo (Pháp)