Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG THPT NGUYỄN CÔNG TRỨ như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 19 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 10 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 10 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 66,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.707.807.465 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.565.655.915 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,32%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG THPT NGUYỄN CÔNG TRỨ như sau:
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 66,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.707.807.465 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.565.655.915 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,32%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRƯỜNG THPT NGUYỄN CÔNG TRỨ như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 15 KHLCNT trong đó có 6 KHLCNT tự đăng tải, có 9 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 5 TBMT trong đó tự mời thầu 3 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
TRƯỜNG THPT NGUYỄN CÔNG TRỨ đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn bán trú cho Trường trung học phổ thông Nguyễn Công Trứ với 1 gói thầu.
26/08/2026 17:01
TRƯỜNG THPT NGUYỄN CÔNG TRỨ đăng tải KHLCNT Dịch vụ khám sức khoẻ định kỳ cho học sinh năm 2026 với 1 gói thầu.
21/08/2026 13:48
TRƯỜNG THPT NGUYỄN CÔNG TRỨ đăng tải KHLCNT Sửa chữa chống thấm trần hành lang tầng 3 và seno mái toàn trường với 1 gói thầu.
21/08/2026 13:39
TRƯỜNG THPT NGUYỄN CÔNG TRỨ công bố kết quả gói thầu Bàn ghế học sinh (01 bàn 02 ghế).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÂN NGUYÊN KHÔI
20/08/2026 17:33
TRƯỜNG THPT NGUYỄN CÔNG TRỨ công bố kết quả gói thầu Khám sức khỏe định kỳ cho cán bộ, giáo viên, nhân viên Trường THPT Nguyễn Công Trứ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÒNG KHÁM ĐA KHOA QUỐC TẾ AN PHÚ
20/08/2026 17:24
TRƯỜNG THPT NGUYỄN CÔNG TRỨ đăng tải KHLCNT Khám sức khỏe định kỳ cho cán bộ, giáo viên, nhân viên Trường THPT Nguyễn Công Trứ với 1 gói thầu.
15/08/2026 14:59
TRƯỜNG THPT NGUYỄN CÔNG TRỨ đăng tải KHLCNT Bàn ghế học sinh (01 bàn 02 ghế) với 1 gói thầu.
12/08/2026 15:29
TRƯỜNG THPT NGUYỄN CÔNG TRỨ công bố kết quả gói thầu Tổ chức tham quan nghỉ dưỡng cho cán bộ, giáo viên, nhân viên Trường THPT Nguyễn Công Trứ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ Phần Du Lịch Hàm Rồng
15/07/2026 16:19
TRƯỜNG THPT NGUYỄN CÔNG TRỨ đăng tải KHLCNT Tổ chức tham quan nghỉ dưỡng cho cán bộ, giáo viên, nhân viên Trường THPT Nguyễn Công Trứ với 1 gói thầu.
10/07/2026 14:51
TRƯỜNG THPT NGUYỄN CÔNG TRỨ công bố kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn bán trú cho Trường Trung học phổ thông Nguyễn Công Trứ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ SUẤT ĂN CÔNG NGHIỆP LỘC AN BÌNH
21/05/2026 14:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG THPT NGUYỄN CÔNG TRỨ công bố kết quả gói thầu Tổ chức tham quan nghỉ dưỡng cho cán bộ, giáo viên, nhân viên Trường THPT Nguyễn Công Trứ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ Phần Du Lịch Hàm Rồng
30/06/2025 14:25
TRƯỜNG THPT NGUYỄN CÔNG TRỨ đăng tải KHLCNT Tổ chức tham quan nghỉ dưỡng cho cán bộ, giáo viên, nhân viên Trường THPT Nguyễn Công Trứ với 1 gói thầu.
23/06/2025 15:32
TRƯỜNG THPT NGUYỄN CÔNG TRỨ công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - ĐÀO TẠO - QUẢN LÝ XÂY DỰNG MINH ĐẠO
29/08/2024 17:07
TRƯỜNG THPT NGUYỄN CÔNG TRỨ công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ ĐẤU THẦU ĐĂNG KHOA
29/08/2024 16:59
TRƯỜNG THPT NGUYỄN CÔNG TRỨ đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị cho các phòng học năm 2024 với 3 gói thầu.
26/08/2024 16:49
TRƯỜNG THPT NGUYỄN CÔNG TRỨ công bố kết quả gói thầu Sửa chữa chống dột và chống thấm khu B, D.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ XÂY DỰNG NHÂN HÒA
23/08/2024 10:08
TRƯỜNG THPT NGUYỄN CÔNG TRỨ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu của gói thầu Cung cấp dịch vụ căn tin cho Trường THPT Nguyễn Công Trứ năm học 2024-2025 với 3 gói thầu.
20/08/2024 10:26
TRƯỜNG THPT NGUYỄN CÔNG TRỨ công bố KQMT gói thầu Sửa chữa chống dột và chống thấm khu B, D với 3 nhà thầu tham gia.
15/08/2024 09:57
TRƯỜNG THPT NGUYỄN CÔNG TRỨ đăng tải TBMT Sửa chữa chống dột và chống thấm khu B, D theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/08/2024 09:40
TRƯỜNG THPT NGUYỄN CÔNG TRỨ đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhỏ năm 2024; Hạng mục: Sửa chữa chống dột và chống thấm khu B, D với 5 gói thầu.
02/08/2024 16:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG THPT NGUYỄN CÔNG TRỨ đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn bán trú cho Trường trung học phổ thông Nguyễn Công Trứ với 1 gói thầu.
26/08/2026 17:01
TRƯỜNG THPT NGUYỄN CÔNG TRỨ đăng tải KHLCNT Dịch vụ khám sức khoẻ định kỳ cho học sinh năm 2026 với 1 gói thầu.
21/08/2026 13:48
TRƯỜNG THPT NGUYỄN CÔNG TRỨ đăng tải KHLCNT Sửa chữa chống thấm trần hành lang tầng 3 và seno mái toàn trường với 1 gói thầu.
21/08/2026 13:39
TRƯỜNG THPT NGUYỄN CÔNG TRỨ công bố kết quả gói thầu Bàn ghế học sinh (01 bàn 02 ghế).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÂN NGUYÊN KHÔI
20/08/2026 17:33
TRƯỜNG THPT NGUYỄN CÔNG TRỨ công bố kết quả gói thầu Khám sức khỏe định kỳ cho cán bộ, giáo viên, nhân viên Trường THPT Nguyễn Công Trứ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÒNG KHÁM ĐA KHOA QUỐC TẾ AN PHÚ
20/08/2026 17:24
TRƯỜNG THPT NGUYỄN CÔNG TRỨ đăng tải KHLCNT Khám sức khỏe định kỳ cho cán bộ, giáo viên, nhân viên Trường THPT Nguyễn Công Trứ với 1 gói thầu.
15/08/2026 14:59
TRƯỜNG THPT NGUYỄN CÔNG TRỨ đăng tải KHLCNT Bàn ghế học sinh (01 bàn 02 ghế) với 1 gói thầu.
12/08/2026 15:29
TRƯỜNG THPT NGUYỄN CÔNG TRỨ công bố kết quả gói thầu Tổ chức tham quan nghỉ dưỡng cho cán bộ, giáo viên, nhân viên Trường THPT Nguyễn Công Trứ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ Phần Du Lịch Hàm Rồng
15/07/2026 16:19
TRƯỜNG THPT NGUYỄN CÔNG TRỨ đăng tải KHLCNT Tổ chức tham quan nghỉ dưỡng cho cán bộ, giáo viên, nhân viên Trường THPT Nguyễn Công Trứ với 1 gói thầu.
10/07/2026 14:51
TRƯỜNG THPT NGUYỄN CÔNG TRỨ công bố kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn bán trú cho Trường Trung học phổ thông Nguyễn Công Trứ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ SUẤT ĂN CÔNG NGHIỆP LỘC AN BÌNH
21/05/2026 14:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG THPT NGUYỄN CÔNG TRỨ đã đăng tải 6 KHLCNT, trong đó có 19 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG THPT NGUYỄN CÔNG TRỨ đã đăng tải 3 TBMT trong 3 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 3 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG THPT NGUYỄN CÔNG TRỨ đã đăng tải 7 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG THPT NGUYỄN CÔNG TRỨ có quan hệ với 14 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG THPT NGUYỄN CÔNG TRỨ có quan hệ với 5 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG THPT NGUYỄN CÔNG TRỨ có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Phụ nữ bắt đầu muốn làm tình khi họ mua những bộ đồ lót màu đen "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.