Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường THPT Nguyễn Thái Bình như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 11 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 32 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 20 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 20 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 786.908.450 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 786.439.142 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,06%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường THPT Nguyễn Thái Bình như sau:
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 786.908.450 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 786.439.142 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,06%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường THPT Nguyễn Thái Bình như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 22 KHLCNT trong đó có 10 KHLCNT tự đăng tải, có 12 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 8 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 7 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường THPT Nguyễn Thái Bình công bố kết quả gói thầu Trang bị bàn ghế học sinh cho các phòng học năm học 2026-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN LIÊN ANH
21/08/2026 14:53
Trường THPT Nguyễn Thái Bình đăng tải KHLCNT Trang bị bàn ghế học sinh cho các phòng học năm học 2026-2027 với 1 gói thầu.
21/08/2026 14:36
Trường THPT Nguyễn Thái Bình công bố kết quả gói thầu Khám sức khỏe cho học sinh của trường năm học 2026-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUNG TÂM Y KHOA THÀNH CÔNG
19/08/2026 15:43
Trường THPT Nguyễn Thái Bình đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán Khám sức khỏe cho học sinh của trường năm học 2026-2027 với 1 gói thầu.
19/08/2026 15:38
Trường THPT Nguyễn Thái Bình công bố kết quả gói thầu Khám sức khỏe cho giáo viên nhân viên của trường năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUNG TÂM Y KHOA THÀNH CÔNG
14/08/2026 20:28
Trường THPT Nguyễn Thái Bình đăng tải KHLCNT Khám sức khỏe cho giáo viên – nhân viên của trường năm 2026 với 1 gói thầu.
14/08/2026 20:24
Trường THPT Nguyễn Thái Bình công bố kết quả gói thầu Tổ chức tham quan học tập, nghỉ hè cho CB-VC-NLĐ tại Cần Thơ của Trường THPT Nguyễn Thái Bình năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ DU LỊCH TÂN PHÚ
04/08/2026 20:23
Trường THPT Nguyễn Thái Bình đăng tải KHLCNT Tổ chức tham quan học tập, nghỉ hè cho CB-VC-NLĐ tại Cần Thơ của Trường THPT Nguyễn Thái Bình năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
04/08/2026 20:07
Trường THPT Nguyễn Thái Bình công bố kết quả gói thầu Thay mới mái tole khu B.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TRANG THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC THANH TRÚC
24/12/2025 16:11
Trường THPT Nguyễn Thái Bình đăng tải KHLCNT Thay mới mái tole khu B với 1 gói thầu.
22/12/2025 16:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THPT Nguyễn Thái Bình công bố kết quả gói thầu Chi phí thuê xe Trường THPT Nguyễn Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DV DU LỊCH LỮ HÀNH THẮNG LỢI
08/05/2025 13:59
Trường THPT Nguyễn Thái Bình đăng tải KHLCNT Chi phí thuê xe Trường THPT Nguyễn Thái Bình với 1 gói thầu.
08/05/2025 13:55
Trường THPT Nguyễn Thái Bình công bố kết quả gói thầu Chương trình nghỉ dưỡng năm 2025 THPT Nguyễn Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DV DU LỊCH LỮ HÀNH THẮNG LỢI
25/04/2025 10:28
Trường THPT Nguyễn Thái Bình đăng tải KHLCNT Chương trình nghỉ dưỡng năm 2025 THPT Nguyễn Thái Bình với 1 gói thầu.
25/04/2025 10:25
Trường THPT Nguyễn Thái Bình đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn phòng Lý, Hóa, Sinh với 1 gói thầu.
04/10/2024 07:27
Trường THPT Nguyễn Thái Bình đăng tải KHLCNT Trường THPT Nguyễn Thái Bình; Hạng mục: Sửa chữa cổng, hàng rào, nhà bảo vệ với 5 gói thầu.
24/07/2024 16:34
Trường THPT Nguyễn Thái Bình đăng tải KHLCNT Trường THPT Nguyễn Thái Bình; Hạng mục: Sửa chữa sân khấu ngoài trời và sân chào cờ với 5 gói thầu.
24/07/2024 16:16
Trường THPT Nguyễn Thái Bình đăng tải KHLCNT Công trình: Trường THPT Nguyễn Thái Bình; Hạng mục: Sửa chữa dãy nhà 3 tầng 18 phòng học với 5 gói thầu.
01/07/2024 15:12
Trường THPT Nguyễn Thái Bình đăng tải KHLCNT Trường Trung học phổ thông Nguyễn Thái Bình; Hạng mục: Sửa chữa sân thể dục và giáo dục quốc phòng với 5 gói thầu.
27/06/2024 17:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THPT Nguyễn Thái Bình công bố kết quả gói thầu Trang bị bàn ghế học sinh cho các phòng học năm học 2026-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN LIÊN ANH
21/08/2026 14:53
Trường THPT Nguyễn Thái Bình đăng tải KHLCNT Trang bị bàn ghế học sinh cho các phòng học năm học 2026-2027 với 1 gói thầu.
21/08/2026 14:36
Trường THPT Nguyễn Thái Bình công bố kết quả gói thầu Khám sức khỏe cho học sinh của trường năm học 2026-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUNG TÂM Y KHOA THÀNH CÔNG
19/08/2026 15:43
Trường THPT Nguyễn Thái Bình đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán Khám sức khỏe cho học sinh của trường năm học 2026-2027 với 1 gói thầu.
19/08/2026 15:38
Trường THPT Nguyễn Thái Bình công bố kết quả gói thầu Khám sức khỏe cho giáo viên nhân viên của trường năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUNG TÂM Y KHOA THÀNH CÔNG
14/08/2026 20:28
Trường THPT Nguyễn Thái Bình đăng tải KHLCNT Khám sức khỏe cho giáo viên – nhân viên của trường năm 2026 với 1 gói thầu.
14/08/2026 20:24
Trường THPT Nguyễn Thái Bình công bố kết quả gói thầu Tổ chức tham quan học tập, nghỉ hè cho CB-VC-NLĐ tại Cần Thơ của Trường THPT Nguyễn Thái Bình năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ DU LỊCH TÂN PHÚ
04/08/2026 20:23
Trường THPT Nguyễn Thái Bình đăng tải KHLCNT Tổ chức tham quan học tập, nghỉ hè cho CB-VC-NLĐ tại Cần Thơ của Trường THPT Nguyễn Thái Bình năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
04/08/2026 20:07
Trường THPT Nguyễn Thái Bình công bố kết quả gói thầu Thay mới mái tole khu B.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TRANG THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC THANH TRÚC
24/12/2025 16:11
Trường THPT Nguyễn Thái Bình đăng tải KHLCNT Thay mới mái tole khu B với 1 gói thầu.
22/12/2025 16:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THPT Nguyễn Thái Bình đã đăng tải 11 KHLCNT, trong đó có 32 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THPT Nguyễn Thái Bình đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THPT Nguyễn Thái Bình đã đăng tải 5 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THPT Nguyễn Thái Bình có quan hệ với 13 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THPT Nguyễn Thái Bình có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THPT Nguyễn Thái Bình có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Sự tử tế, dù nhỏ tới thế nào, không bao giờ là lãng phí. "
Aesop