Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường THPT Phan Đình Phùng như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 29 nhà thầu.
- Đã công bố 6 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 18 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 63 gói thầu, trong đó có 15 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 16 gói (với 20 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 28 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 16 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 33 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 33 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,56 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 65,00%, Xây lắp 30,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 5,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 14.784.451.634 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 14.592.749.386 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,30%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường THPT Phan Đình Phùng như sau:
- Có quan hệ với 29 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,56 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 65,00%, Xây lắp 30,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 5,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 14.784.451.634 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 14.592.749.386 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,30%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường THPT Phan Đình Phùng như sau:
- Là chủ đầu tư của 6 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 28 KHLCNT trong đó có 18 KHLCNT tự đăng tải, có 10 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 30 TBMT trong đó tự mời thầu 14 TBMT, có 16 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường THPT Phan Đình Phùng đăng tải KHLCNT Cung cấp nước uống năm học 2026-2027 của trường THPT Phan Đình Phùng với 1 gói thầu.
28/08/2026 15:41
Trường THPT Phan Đình Phùng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm tài sản công, trang thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BẮC THÀNH AN
19/06/2026 09:43
Trường THPT Phan Đình Phùng công bố kết quả gói thầu Mua sắm bổ sung hệ thống camera phục vụ kỳ thi tuyển sinh vào lớp 10 năm học 2026-2027.
08/06/2026 18:48
Trường THPT Phan Đình Phùng đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua sắm tài sản công, trang thiết bị theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/05/2026 17:16
Trường THPT Phan Đình Phùng công bố kết quả gói thầu Thi công lắp đặt hệ thống camera phục vụ kỳ thi tuyển sinh vào lớp 10 năm học 2026-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THIẾT BỊ TUẤN PHÁT
27/05/2026 16:29
Trường THPT Phan Đình Phùng đăng tải KHLCNT Thi công lắp đặt hệ thống camera phục vụ kỳ thi tuyển sinh vào lớp 10 năm học 2026-2027 với 1 gói thầu.
26/05/2026 19:13
Trường THPT Phan Đình Phùng đăng tải KHLCNT Mua sắm bổ sung hệ thống camera phục vụ kỳ thi tuyển sinh vào lớp 10 năm học 2026-2027 với 1 gói thầu.
26/05/2026 18:34
Trường THPT Phan Đình Phùng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HIỆP THANH
25/05/2026 16:23
Trường THPT Phan Đình Phùng đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản công, trang thiết bị phục vụ công tác dạy và học của Trường THPT Phan Đình Phùng năm 2026 với 2 gói thầu.
22/05/2026 17:26
Trường THPT Phan Đình Phùng công bố kết quả gói thầu Cung cấp nước uống năm học 2025 - 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẠI VIỆT
29/09/2025 16:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THPT Phan Đình Phùng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG 368 HÀ NỘI
10/09/2025 15:20
Trường THPT Phan Đình Phùng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị năm 2025 của trường THPT Phan Đình Phùng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ GIÁO DỤC VÀ ĐÀO TẠO HÀ ANH
10/07/2025 14:11
Trường THPT Phan Đình Phùng công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị năm 2025 của trường THPT Phan Đình Phùng với 1 nhà thầu tham gia.
19/06/2025 10:22
Trường THPT Phan Đình Phùng đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị năm 2025 của trường THPT Phan Đình Phùng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/06/2025 15:58
Trường THPT Phan Đình Phùng đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học năm 2025 của trường THPT Phan Đình Phùng với 2 gói thầu.
16/05/2025 16:09
Trường THPT Phan Đình Phùng công bố kết quả gói thầu Mua sắm tài sản, thiết bị dạy học năm 2024 của trường THPT Phan Đình Phùng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ KỸ THUẬT VIỆT HẢI ANH
16/12/2024 14:16
Trường THPT Phan Đình Phùng công bố KQMT gói thầu Mua sắm tài sản, thiết bị dạy học năm 2024 của trường THPT Phan Đình Phùng với 1 nhà thầu tham gia.
18/11/2024 15:30
Trường THPT Phan Đình Phùng đăng tải TBMT Mua sắm tài sản, thiết bị dạy học năm 2024 của trường THPT Phan Đình Phùng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/11/2024 15:55
Trường THPT Phan Đình Phùng đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, thiết bị dạy học năm 2024 của trường THPT Phan Đình Phùng với 1 gói thầu.
05/11/2024 09:33
Trường THPT Phan Đình Phùng đăng tải KHLCNT Trường THPT Phan Đình Phùng; Hạng mục: Sửa chữa hệ thống điện chiếu sáng khuôn viên nhà trường với 3 gói thầu.
29/09/2024 09:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THPT Phan Đình Phùng đăng tải KHLCNT Cung cấp nước uống năm học 2026-2027 của trường THPT Phan Đình Phùng với 1 gói thầu.
28/08/2026 15:41
Trường THPT Phan Đình Phùng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm tài sản công, trang thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BẮC THÀNH AN
19/06/2026 09:43
Trường THPT Phan Đình Phùng công bố kết quả gói thầu Mua sắm bổ sung hệ thống camera phục vụ kỳ thi tuyển sinh vào lớp 10 năm học 2026-2027.
08/06/2026 18:48
Trường THPT Phan Đình Phùng đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua sắm tài sản công, trang thiết bị theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/05/2026 17:16
Trường THPT Phan Đình Phùng công bố kết quả gói thầu Thi công lắp đặt hệ thống camera phục vụ kỳ thi tuyển sinh vào lớp 10 năm học 2026-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THIẾT BỊ TUẤN PHÁT
27/05/2026 16:29
Trường THPT Phan Đình Phùng đăng tải KHLCNT Thi công lắp đặt hệ thống camera phục vụ kỳ thi tuyển sinh vào lớp 10 năm học 2026-2027 với 1 gói thầu.
26/05/2026 19:13
Trường THPT Phan Đình Phùng đăng tải KHLCNT Mua sắm bổ sung hệ thống camera phục vụ kỳ thi tuyển sinh vào lớp 10 năm học 2026-2027 với 1 gói thầu.
26/05/2026 18:34
Trường THPT Phan Đình Phùng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HIỆP THANH
25/05/2026 16:23
Trường THPT Phan Đình Phùng đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản công, trang thiết bị phục vụ công tác dạy và học của Trường THPT Phan Đình Phùng năm 2026 với 2 gói thầu.
22/05/2026 17:26
Trường THPT Phan Đình Phùng công bố kết quả gói thầu Cung cấp nước uống năm học 2025 - 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẠI VIỆT
29/09/2025 16:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THPT Phan Đình Phùng đã đăng tải 18 KHLCNT, trong đó có 63 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THPT Phan Đình Phùng đã đăng tải 20 TBMT trong 16 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 14 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 6 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THPT Phan Đình Phùng đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THPT Phan Đình Phùng đã đăng tải 28 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 28 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 16 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THPT Phan Đình Phùng có quan hệ với 29 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THPT Phan Đình Phùng có quan hệ với 14 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THPT Phan Đình Phùng có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Bạn không thể chiến thắng một cuộc chiến cũng như không thể chiến thắng động đất. "
Jeannette Rankin