Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Phan Đình Phùng như sau:
- Có quan hệ với 6 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 42 nhà thầu.
- Đã công bố 6 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 28 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 84 gói thầu, trong đó có 22 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 22 gói (với 30 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 38 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 20 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 47 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 46 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,89 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 30,00%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 3,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 20.758.023.834 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 20.540.876.113 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,05%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Phan Đình Phùng như sau:
- Có quan hệ với 42 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,89 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 30,00%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 3,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 20.758.023.834 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 20.540.876.113 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,05%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THPT Phan Đình Phùng đã đăng tải KHLCNT Cung cấp nước uống năm học 2026-2027 của trường THPT Phan Đình Phùng của chủ đầu tư Trường THPT Phan Đình Phùng với 1 gói thầu.
28/08/2026 15:41
Bên mời thầu Trường THPT Phan Đình Phùng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm tài sản công, trang thiết bị của chủ đầu tư Trường THPT Phan Đình Phùng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BẮC THÀNH AN
19/06/2026 09:43
Bên mời thầu Trường THPT Phan Đình Phùng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bổ sung hệ thống camera phục vụ kỳ thi tuyển sinh vào lớp 10 năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường THPT Phan Đình Phùng.
08/06/2026 18:48
Bên mời thầu Trường THPT Phan Đình Phùng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua sắm tài sản công, trang thiết bị của chủ đầu tư Trường THPT Phan Đình Phùng với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/05/2026 17:16
Bên mời thầu Trường THPT Phan Đình Phùng đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công lắp đặt hệ thống camera phục vụ kỳ thi tuyển sinh vào lớp 10 năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường THPT Phan Đình Phùng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THIẾT BỊ TUẤN PHÁT
27/05/2026 16:29
Bên mời thầu Trường THPT Phan Đình Phùng đã đăng tải KHLCNT Thi công lắp đặt hệ thống camera phục vụ kỳ thi tuyển sinh vào lớp 10 năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường THPT Phan Đình Phùng với 1 gói thầu.
26/05/2026 19:13
Bên mời thầu Trường THPT Phan Đình Phùng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bổ sung hệ thống camera phục vụ kỳ thi tuyển sinh vào lớp 10 năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường THPT Phan Đình Phùng với 1 gói thầu.
26/05/2026 18:34
Bên mời thầu Trường THPT Phan Đình Phùng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Trường THPT Phan Đình Phùng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HIỆP THANH
25/05/2026 16:23
Bên mời thầu Trường THPT Phan Đình Phùng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản công, trang thiết bị phục vụ công tác dạy và học của Trường THPT Phan Đình Phùng năm 2026 của chủ đầu tư Trường THPT Phan Đình Phùng với 2 gói thầu.
22/05/2026 17:26
Bên mời thầu Trường THPT Phan Đình Phùng đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp nước uống năm học 2025 - 2026 của chủ đầu tư Trường THPT Phan Đình Phùng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẠI VIỆT
29/09/2025 16:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THPT Phan Đình Phùng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG 368 HÀ NỘI
10/09/2025 15:20
Trường THPT Phan Đình Phùng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị năm 2025 của trường THPT Phan Đình Phùng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ GIÁO DỤC VÀ ĐÀO TẠO HÀ ANH
10/07/2025 14:11
Trường THPT Phan Đình Phùng công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị năm 2025 của trường THPT Phan Đình Phùng với 1 nhà thầu tham gia.
19/06/2025 10:22
Trường THPT Phan Đình Phùng đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị năm 2025 của trường THPT Phan Đình Phùng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/06/2025 15:58
Trường THPT Phan Đình Phùng đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học năm 2025 của trường THPT Phan Đình Phùng với 2 gói thầu.
16/05/2025 16:09
Trường THPT Phan Đình Phùng công bố kết quả gói thầu Mua sắm tài sản, thiết bị dạy học năm 2024 của trường THPT Phan Đình Phùng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ KỸ THUẬT VIỆT HẢI ANH
16/12/2024 14:16
Trường THPT Phan Đình Phùng công bố KQMT gói thầu Mua sắm tài sản, thiết bị dạy học năm 2024 của trường THPT Phan Đình Phùng với 1 nhà thầu tham gia.
18/11/2024 15:30
Trường THPT Phan Đình Phùng đăng tải TBMT Mua sắm tài sản, thiết bị dạy học năm 2024 của trường THPT Phan Đình Phùng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/11/2024 15:55
Trường THPT Phan Đình Phùng đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, thiết bị dạy học năm 2024 của trường THPT Phan Đình Phùng với 1 gói thầu.
05/11/2024 09:33
Trường THPT Phan Đình Phùng đăng tải KHLCNT Trường THPT Phan Đình Phùng; Hạng mục: Sửa chữa hệ thống điện chiếu sáng khuôn viên nhà trường với 3 gói thầu.
29/09/2024 09:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THPT Phan Đình Phùng đã đăng tải KHLCNT Cung cấp nước uống năm học 2026-2027 của trường THPT Phan Đình Phùng của chủ đầu tư Trường THPT Phan Đình Phùng với 1 gói thầu.
28/08/2026 15:41
Bên mời thầu Trường THPT Phan Đình Phùng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm tài sản công, trang thiết bị của chủ đầu tư Trường THPT Phan Đình Phùng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BẮC THÀNH AN
19/06/2026 09:43
Bên mời thầu Trường THPT Phan Đình Phùng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bổ sung hệ thống camera phục vụ kỳ thi tuyển sinh vào lớp 10 năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường THPT Phan Đình Phùng.
08/06/2026 18:48
Bên mời thầu Trường THPT Phan Đình Phùng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua sắm tài sản công, trang thiết bị của chủ đầu tư Trường THPT Phan Đình Phùng với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/05/2026 17:16
Bên mời thầu Trường THPT Phan Đình Phùng đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công lắp đặt hệ thống camera phục vụ kỳ thi tuyển sinh vào lớp 10 năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường THPT Phan Đình Phùng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THIẾT BỊ TUẤN PHÁT
27/05/2026 16:29
Bên mời thầu Trường THPT Phan Đình Phùng đã đăng tải KHLCNT Thi công lắp đặt hệ thống camera phục vụ kỳ thi tuyển sinh vào lớp 10 năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường THPT Phan Đình Phùng với 1 gói thầu.
26/05/2026 19:13
Bên mời thầu Trường THPT Phan Đình Phùng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bổ sung hệ thống camera phục vụ kỳ thi tuyển sinh vào lớp 10 năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường THPT Phan Đình Phùng với 1 gói thầu.
26/05/2026 18:34
Bên mời thầu Trường THPT Phan Đình Phùng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Trường THPT Phan Đình Phùng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HIỆP THANH
25/05/2026 16:23
Bên mời thầu Trường THPT Phan Đình Phùng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản công, trang thiết bị phục vụ công tác dạy và học của Trường THPT Phan Đình Phùng năm 2026 của chủ đầu tư Trường THPT Phan Đình Phùng với 2 gói thầu.
22/05/2026 17:26
Bên mời thầu Trường THPT Phan Đình Phùng đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp nước uống năm học 2025 - 2026 của chủ đầu tư Trường THPT Phan Đình Phùng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẠI VIỆT
29/09/2025 16:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Phan Đình Phùng là chủ đầu tư của 6 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Phan Đình Phùng là chủ đầu tư của 28 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 18 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 10 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Phan Đình Phùng là chủ đầu tư của 30 TBMT, trong đó tự mời thầu 14 TBMT, đơn vị khác mời thầu 16 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Phan Đình Phùng là chủ đầu tư của 38 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Phan Đình Phùng có quan hệ với 6 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Phan Đình Phùng là chủ đầu tư có quan hệ với 42 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Chúng ta muốn hòa bình, hoàn toàn hòa bình và chẳng gì hơn ngoài hòa bình, và thậm chí nếu chúng ta có phải chiến đấu trận chiến đẫm máu nhất, chúng ta cũng sẽ đạt được nó. "
Khuyết Danh
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh