Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường THPT Phan Huy Chú- Đống Đa như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 33 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 51 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 110 gói thầu, trong đó có 51 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 49 gói (với 53 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 70 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 28 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 39 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 35 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,28 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 30,19%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 69,81%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 59.087.401.821 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 56.519.597.492 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,35%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường THPT Phan Huy Chú- Đống Đa như sau:
- Có quan hệ với 33 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,28 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 30,19%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 69,81%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 59.087.401.821 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 56.519.597.492 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,35%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường THPT Phan Huy Chú- Đống Đa như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 68 KHLCNT trong đó có 40 KHLCNT tự đăng tải, có 28 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 59 TBMT trong đó tự mời thầu 47 TBMT, có 12 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường THPT Phan Huy Chú- Đống Đa đăng tải KHLCNT Cung cấp và tổ chức bữa ăn bán trú cho học sinh năm học 2026-2027 tại Trường THPT Phan Huy Chú - Đống Đa với 1 gói thầu.
28/08/2026 19:01
Trường THPT Phan Huy Chú- Đống Đa công bố kết quả gói thầu Cung cấp phần mềm liên lạc trực tuyến năm học 2026-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN CÔNG NGHỆ QUẢNG ÍCH
28/08/2026 18:54
Trường THPT Phan Huy Chú- Đống Đa công bố kết quả gói thầu Cung cấp hệ thống phần mềm phục vụ Tự học và Kiểm tra đánh giá định kỳ, thường xuyên và Đề thi khảo thí độc lập năm học 2026-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIÁO DỤC EDMICRO
27/08/2026 12:23
Trường THPT Phan Huy Chú- Đống Đa đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ tổ chức đào tạo tiếng Anh cho học sinh năm học 2026-2027 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/08/2026 17:41
Trường THPT Phan Huy Chú- Đống Đa đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ tổ chức đào tạo tiếng Anh cho học sinh năm học 2026-2027 với 1 gói thầu.
19/08/2026 21:17
Trường THPT Phan Huy Chú- Đống Đa đăng tải TBMT Cung cấp hệ thống phần mềm phục vụ Tự học và Kiểm tra đánh giá định kỳ, thường xuyên và Đề thi khảo thí độc lập năm học 2026-2027 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/08/2026 14:13
Trường THPT Phan Huy Chú- Đống Đa đăng tải TBMT Cung cấp phần mềm liên lạc trực tuyến năm học 2026-2027 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/08/2026 14:07
Trường THPT Phan Huy Chú- Đống Đa đăng tải KHLCNT Cung cấp hệ thống phần mềm phục vụ Tự học và Kiểm tra đánh giá định kỳ, thường xuyên và Đề thi khảo thí độc lập năm học 2026-2027 với 1 gói thầu.
13/08/2026 16:35
Trường THPT Phan Huy Chú- Đống Đa đăng tải KHLCNT Cung cấp phần mềm liên lạc trực tuyến năm học 2026-2027 với 1 gói thầu.
13/08/2026 16:33
Trường THPT Phan Huy Chú- Đống Đa công bố kết quả gói thầu Thi công Cải tạo sân bóng đá mini trường THPT Phan Huy Chú - Đống Đa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CƠ KHÍ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TIÊN PHONG
11/08/2026 18:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THPT Phan Huy Chú- Đống Đa đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ thuê bể bơi, phụ kiện và vận hành năm 2025 với 1 gói thầu.
05/07/2025 12:04
Trường THPT Phan Huy Chú- Đống Đa công bố kết quả gói thầu Cung cấp phần mềm thi MOS năm học 2024-2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IIG VIỆT NAM
15/01/2025 10:11
Trường THPT Phan Huy Chú- Đống Đa công bố KQMT gói thầu Cung cấp phần mềm thi MOS năm học 2024-2025 với 1 nhà thầu tham gia.
09/01/2025 09:48
Trường THPT Phan Huy Chú- Đống Đa công bố kết quả gói thầu Chương trình học tập trải nghiệm thực tế liên môn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DU LỊCH HOÀ BÌNH
08/01/2025 15:31
Trường THPT Phan Huy Chú- Đống Đa công bố KQMT gói thầu Chương trình học tập trải nghiệm thực tế liên môn với 6 nhà thầu tham gia.
02/01/2025 09:16
Trường THPT Phan Huy Chú- Đống Đa đăng tải TBMT Cung cấp phần mềm thi MOS năm học 2024-2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
31/12/2024 16:33
Trường THPT Phan Huy Chú- Đống Đa đăng tải KHLCNT Cung cấp phần mềm thi MOS năm học 2024-2025 với 1 gói thầu.
30/12/2024 15:50
Trường THPT Phan Huy Chú- Đống Đa đăng tải TBMT Chương trình học tập trải nghiệm thực tế liên môn theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/12/2024 17:15
Trường THPT Phan Huy Chú- Đống Đa đăng tải TBMT Chương trình học tập trải nghiệm thực tế liên môn theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/12/2024 21:50
Trường THPT Phan Huy Chú- Đống Đa đăng tải KHLCNT Chương trình học tập trải nghiệm thực tế liên môn với 1 gói thầu.
17/12/2024 15:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THPT Phan Huy Chú- Đống Đa đăng tải KHLCNT Cung cấp và tổ chức bữa ăn bán trú cho học sinh năm học 2026-2027 tại Trường THPT Phan Huy Chú - Đống Đa với 1 gói thầu.
28/08/2026 19:01
Trường THPT Phan Huy Chú- Đống Đa công bố kết quả gói thầu Cung cấp phần mềm liên lạc trực tuyến năm học 2026-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN CÔNG NGHỆ QUẢNG ÍCH
28/08/2026 18:54
Trường THPT Phan Huy Chú- Đống Đa công bố kết quả gói thầu Cung cấp hệ thống phần mềm phục vụ Tự học và Kiểm tra đánh giá định kỳ, thường xuyên và Đề thi khảo thí độc lập năm học 2026-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIÁO DỤC EDMICRO
27/08/2026 12:23
Trường THPT Phan Huy Chú- Đống Đa đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ tổ chức đào tạo tiếng Anh cho học sinh năm học 2026-2027 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/08/2026 17:41
Trường THPT Phan Huy Chú- Đống Đa đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ tổ chức đào tạo tiếng Anh cho học sinh năm học 2026-2027 với 1 gói thầu.
19/08/2026 21:17
Trường THPT Phan Huy Chú- Đống Đa đăng tải TBMT Cung cấp hệ thống phần mềm phục vụ Tự học và Kiểm tra đánh giá định kỳ, thường xuyên và Đề thi khảo thí độc lập năm học 2026-2027 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/08/2026 14:13
Trường THPT Phan Huy Chú- Đống Đa đăng tải TBMT Cung cấp phần mềm liên lạc trực tuyến năm học 2026-2027 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/08/2026 14:07
Trường THPT Phan Huy Chú- Đống Đa đăng tải KHLCNT Cung cấp hệ thống phần mềm phục vụ Tự học và Kiểm tra đánh giá định kỳ, thường xuyên và Đề thi khảo thí độc lập năm học 2026-2027 với 1 gói thầu.
13/08/2026 16:35
Trường THPT Phan Huy Chú- Đống Đa đăng tải KHLCNT Cung cấp phần mềm liên lạc trực tuyến năm học 2026-2027 với 1 gói thầu.
13/08/2026 16:33
Trường THPT Phan Huy Chú- Đống Đa công bố kết quả gói thầu Thi công Cải tạo sân bóng đá mini trường THPT Phan Huy Chú - Đống Đa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CƠ KHÍ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TIÊN PHONG
11/08/2026 18:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THPT Phan Huy Chú- Đống Đa đã đăng tải 51 KHLCNT, trong đó có 110 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THPT Phan Huy Chú- Đống Đa đã đăng tải 53 TBMT trong 49 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 47 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 6 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THPT Phan Huy Chú- Đống Đa đã đăng tải 70 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 70 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 28 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THPT Phan Huy Chú- Đống Đa có quan hệ với 33 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THPT Phan Huy Chú- Đống Đa có quan hệ với 14 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THPT Phan Huy Chú- Đống Đa có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Nếu chúng ta có thể chia sẻ câu chuyện của mình với người sẽ phản hồi lại với sự thông cảm và thấu hiểu, không có chỗ cho sự xấu hổ. "
Brene Brown