Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Tiểu học Bạch Đằng như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 3 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 263.317.744 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 263.155.760 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,06%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Tiểu học Bạch Đằng như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 263.317.744 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 263.155.760 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,06%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Tiểu học Bạch Đằng như sau:
- Là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 9 KHLCNT trong đó có 2 KHLCNT tự đăng tải, có 7 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 5 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 5 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Tiểu học Bạch Đằng đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, di dời
và lắp đặt các
hạng mục cơ sở
vật chất của chủ đầu tư Trường Tiểu học Bạch Đằng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH T.A.Hùng
14/08/2026 11:23
Bên mời thầu Trường Tiểu học Bạch Đằng đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, di dời và lắp đặt các hạng mục cơ sở vật chất chuẩn bị cho Năm học 2026-2027 Trường Tiểu học Bạch Đằng của chủ đầu tư Trường Tiểu học Bạch Đằng với 1 gói thầu.
14/08/2026 11:10
Trường Tiểu học Bạch Đằng công bố kết quả gói thầu Cung cấp Sữa chua, sữa dinh dưỡng các loại.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SCHOOL NUTRITION METAMILK CENTRAL
08/09/2025 13:56
Trường Tiểu học Bạch Đằng công bố kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm, nguyên liệu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẮC VINH
08/09/2025 13:51
Trường Tiểu học Bạch Đằng đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm, nguyên liệu đầu vào để thực hiện bữa ăn học đường cho học sinh bán trú Trường Tiểu học Bạch Đằng - Năm học 2025-2026 với 2 gói thầu.
08/09/2025 13:45
Bên mời thầu Trường Tiểu học Bạch Đằng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế học sinh, bàn ghế và tủ hồ sơ văn phòng của chủ đầu tư Trường Tiểu học Bạch Đằng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI TRÍ TÂM
22/06/2023 08:44
Bên mời thầu Trường Tiểu học Bạch Đằng đã đăng tải kết quả gói thầu Công trình: Sửa chữa trường tiểu học Bạch Đằng. Hạng mục: Thông nghẹt đường ống thoát nước mái và chống thấm sàn mái, sê nô mái của chủ đầu tư Trường Tiểu học Bạch Đằng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG - THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ TẤN HUY
17/03/2023 08:44
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HIỆP HÒA đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường Tiểu học Bạch Đằng với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
23/05/2022 10:03
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HIỆP HÒA đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa hệ thống phòng cháy và chữa cháy Trường Tiểu học Bạch Đằng của chủ đầu tư Trường Tiểu học Bạch Đằng với 1 gói thầu.
22/05/2022 21:56
Chủ đầu tư Trường Tiểu học Bạch Đằng đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa hệ thống phòng cháy và chữa cháy Trường Tiểu học Bạch Đằng.
22/05/2022 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Tiểu học Bạch Đằng công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, di dời
và lắp đặt các
hạng mục cơ sở
vật chất.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH T.A.Hùng
14/08/2026 11:23
Trường Tiểu học Bạch Đằng đăng tải KHLCNT Sửa chữa, di dời và lắp đặt các hạng mục cơ sở vật chất chuẩn bị cho Năm học 2026-2027 Trường Tiểu học Bạch Đằng với 1 gói thầu.
14/08/2026 11:10
Trường Tiểu học Bạch Đằng công bố kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế học sinh, bàn ghế và tủ hồ sơ văn phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI TRÍ TÂM
22/06/2023 08:44
Trường Tiểu học Bạch Đằng công bố kết quả gói thầu Công trình: Sửa chữa trường tiểu học Bạch Đằng. Hạng mục: Thông nghẹt đường ống thoát nước mái và chống thấm sàn mái, sê nô mái.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG - THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ TẤN HUY
17/03/2023 08:44
Trường Tiểu học Bạch Đằng đăng tải KHLCNT Công trình: Sửa chữa trường tiểu học Bạch Đằng. Hạng mục: Thông nghẹt đường ống thoát nước mái và chống thấm sàn mái, sê nô mái với 1 gói thầu.
17/03/2023 08:36
Trường Tiểu học Bạch Đằng đăng tải KHLCNT KHLCNT, gói thầu : Mua sắm tủ hồ sơ, bàn ghế học sinh và bàn ghế giáo viên (không qua mạng) với 1 gói thầu.
10/05/2022 18:56
Trường Tiểu học Bạch Đằng đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị phục vụ giảng dạy và học tập của Trường Tiểu học Bạch Đằng, huyện Kinh Môn (Đăng tải trên báo đấu thầu số 91 ngày 22/05/2017) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
22/05/2017 02:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Tiểu học Bạch Đằng đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, di dời
và lắp đặt các
hạng mục cơ sở
vật chất của chủ đầu tư Trường Tiểu học Bạch Đằng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH T.A.Hùng
14/08/2026 11:23
Bên mời thầu Trường Tiểu học Bạch Đằng đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, di dời và lắp đặt các hạng mục cơ sở vật chất chuẩn bị cho Năm học 2026-2027 Trường Tiểu học Bạch Đằng của chủ đầu tư Trường Tiểu học Bạch Đằng với 1 gói thầu.
14/08/2026 11:10
Trường Tiểu học Bạch Đằng công bố kết quả gói thầu Cung cấp Sữa chua, sữa dinh dưỡng các loại.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SCHOOL NUTRITION METAMILK CENTRAL
08/09/2025 13:56
Trường Tiểu học Bạch Đằng công bố kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm, nguyên liệu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẮC VINH
08/09/2025 13:51
Trường Tiểu học Bạch Đằng đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm, nguyên liệu đầu vào để thực hiện bữa ăn học đường cho học sinh bán trú Trường Tiểu học Bạch Đằng - Năm học 2025-2026 với 2 gói thầu.
08/09/2025 13:45
Bên mời thầu Trường Tiểu học Bạch Đằng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế học sinh, bàn ghế và tủ hồ sơ văn phòng của chủ đầu tư Trường Tiểu học Bạch Đằng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI TRÍ TÂM
22/06/2023 08:44
Bên mời thầu Trường Tiểu học Bạch Đằng đã đăng tải kết quả gói thầu Công trình: Sửa chữa trường tiểu học Bạch Đằng. Hạng mục: Thông nghẹt đường ống thoát nước mái và chống thấm sàn mái, sê nô mái của chủ đầu tư Trường Tiểu học Bạch Đằng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG - THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ TẤN HUY
17/03/2023 08:44
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HIỆP HÒA đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường Tiểu học Bạch Đằng với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
23/05/2022 10:03
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HIỆP HÒA đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa hệ thống phòng cháy và chữa cháy Trường Tiểu học Bạch Đằng của chủ đầu tư Trường Tiểu học Bạch Đằng với 1 gói thầu.
22/05/2022 21:56
Chủ đầu tư Trường Tiểu học Bạch Đằng đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa hệ thống phòng cháy và chữa cháy Trường Tiểu học Bạch Đằng.
22/05/2022 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Bạch Đằng đã đăng tải 3 KHLCNT, trong đó có 3 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Bạch Đằng đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 0 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Bạch Đằng đã đăng tải 3 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Bạch Đằng có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Bạch Đằng có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Có hai bi kịch trong cuộc đời: Một là không đạt được điều mong muốn, hai là chiếm đoạt được nó. "
Ngạn ngữ Đức
Sự kiện trong nước: Đồng chí Lê Hồng Phong tên thật là Lê Huy Doãn, sinh năm 1902 tại Hưng Nguyên, Nghệ An. Giác ngộ cách mạng khi còn là công nhân nhà máy Diêm (Vinh). Tháng 1-1924, đồng chí cùng Phạm Hồng Thái sang Xiêm, rồi qua Quảng Châu. Tháng 4-1924 được kết nạp vào Tâm Tâm Xã. Đồng chí được Nguyễn Ái Quốc chọn đưa vào cộng sản Đoàn và cử đi học Trường quân sự Hoàng Phố. Năm 1926, đồng chí sang Liên Xô học trường không quân, sau đó là trường đại học Phương Đông (Liên Xô). Năm 1932 đồng chí lại qua Trung Quốc hoạt động. Năm 1934 đồng chí phụ trách Ban lãnh đạo hải ngoại của Đảng được thành lập tại Ma Cao. Tháng 7-1935 đồng chí mang bí danh Hải An tham dự Đại hội Quốc tế Cộng sản họp tại Mátxcơva với tư cách là đại biểu Đông Dương và được bầu làm Uỷ viên Ban Chấp hành Quốc tế Cộng sản. Tháng 1-1936, đồng chí trở lại Trung Quốc triệu tập hội nghị Trung ương Đảng họp tại Thượng Hải rồi trở về nước hoạt động. Giữa năm 1938, đồng chí bị bắt ở Chợ Lớn và bị kết án 10 tháng tù. Ra khỏi tù, đồng chí trở về quê, rồi lại bị bắt vào ngày 29-9-1939 và bị kết án 5 năm tù, đày ra Côn Đảo. Sau ba năm bị tù đày, đồng chí Lê Hồng Phong đã hy sinh vào trưa ngày 6-9-1942 Đồng chí Lê Hồng Phong là một cán bộ lãnh đạo xuất sắc của Đảng. Đồng chí luôn nêu cao khí tiết cách mạng trước kẻ thù. Trước khi vĩnh biệt cuộc đời đồng chí đã dồn hết sức tàn nói to sang buồng giam bên cạnh: "Chào các đồng chí! Nhờ báo cáo với Đảng rằng đến giờ phút cuối cùng, Lê Hồng Phong vẫn một lòng tin tưởng ở thắng lợi vẻ vang của Cách mạng".