Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường tiểu học Cổ Nhuế 2B như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 30 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 121 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 127 gói thầu, trong đó có 121 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 81 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 78 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 47 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 46 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.761.569.841 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.518.949.017 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,13%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường tiểu học Cổ Nhuế 2B như sau:
- Có quan hệ với 30 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.761.569.841 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.518.949.017 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,13%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường tiểu học Cổ Nhuế 2B như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 129 KHLCNT trong đó có 111 KHLCNT tự đăng tải, có 18 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 4 TBMT trong đó tự mời thầu 4 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường tiểu học Cổ Nhuế 2B đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ sửa chữa bàn ghế học sinh cho trường tiểu học Cổ Nhuế 2B với 1 gói thầu.
17/07/2026 19:42
Trường tiểu học Cổ Nhuế 2B công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ sửa chữa bàn ghế học sinh cho trường tiểu học Cổ Nhuế 2B.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ AN THỊNH HƯNG
17/07/2026 19:41
Trường tiểu học Cổ Nhuế 2B đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ sửa chữa bàn ghế học sinh cho trường tiểu học Cổ Nhuế 2B với 1 gói thầu.
17/07/2026 19:35
Trường tiểu học Cổ Nhuế 2B công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ chặt hạ cắt tỉa cành cây phòng chống bão trường tiểu học Cổ Nhuế 2B.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thương mại và kiến trúc phong cảnh Hà Nội
16/07/2026 19:20
Trường tiểu học Cổ Nhuế 2B đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ chặt hạ cắt tỉa cành cây phòng chống bão trường tiểu học Cổ Nhuế 2B với 1 gói thầu.
15/07/2026 19:24
Trường tiểu học Cổ Nhuế 2B công bố kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn bán trú tại Trường Tiểu học Cổ Nhuế 2B Tháng 7, 8 năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ SUẤT ĂN CÔNG NGHIỆP HÀ NỘI
14/07/2026 17:19
Trường tiểu học Cổ Nhuế 2B đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn bán trú tại Trường Tiểu học Cổ Nhuế 2B tháng 7, 8 năm 2026 với 1 gói thầu.
13/07/2026 19:56
Trường tiểu học Cổ Nhuế 2B công bố kết quả gói thầu Tổ chức hoạt động tham quan nghỉ dưỡng cho CBCNV nhà trường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG VÀ DU LỊCH QUỐC TẾ THĂNG LONG
26/05/2026 10:43
Trường tiểu học Cổ Nhuế 2B đăng tải KHLCNT Tổ chức hoạt động tham quan nghỉ dưỡng cho CBCNV nhà trường với 1 gói thầu.
26/05/2026 10:38
Trường tiểu học Cổ Nhuế 2B công bố kết quả gói thầu Tổ chức hoạt động trải nghiệm thực tế học kỳ II cho học sinh khối 3,4,5 năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG VÀ DU LỊCH QUỐC TẾ THĂNG LONG
18/03/2026 21:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường tiểu học Cổ Nhuế 2B công bố kết quả gói thầu Thay thế, sửa chữa, bảo dưỡng quat, điều hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIÁO DỤC VÀ TRUYỀN THÔNG NAM VIỆT
26/05/2025 17:59
Trường tiểu học Cổ Nhuế 2B đăng tải KHLCNT Thay thế, sửa chữa, bảo dưỡng quat, điều hòa với 1 gói thầu.
23/05/2025 19:37
Trường tiểu học Cổ Nhuế 2B công bố kết quả gói thầu Mua vở thưởng cho học sinh tổng kết năm học 2024- 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN PHÚ QUYỀN
21/05/2025 11:01
Trường tiểu học Cổ Nhuế 2B đăng tải KHLCNT Mua vở thưởng cho học sinh tổng kết năm học với 1 gói thầu.
21/05/2025 10:58
Trường tiểu học Cổ Nhuế 2B công bố kết quả gói thầu Sửa chữa bàn ghế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI NỘI THẤT VÀ VẬN TẢI BÌNH AN
13/05/2025 09:48
Trường tiểu học Cổ Nhuế 2B công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, bảo trì máy chiếu máy tính.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TIN HỌC VIỆT AN
13/05/2025 09:40
Trường tiểu học Cổ Nhuế 2B công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ chặt hạ cắt tỉa cành cây phòng chống bão.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thương mại và kiến trúc phong cảnh Hà Nội
12/05/2025 19:51
Trường tiểu học Cổ Nhuế 2B đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ chặt hạ cắt tỉa cành cây phòng chống bão với 1 gói thầu.
10/05/2025 15:29
Trường tiểu học Cổ Nhuế 2B đăng tải KHLCNT Sửa chữa, bảo trì máy chiếu máy tính với 1 gói thầu.
10/05/2025 15:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường tiểu học Cổ Nhuế 2B đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ sửa chữa bàn ghế học sinh cho trường tiểu học Cổ Nhuế 2B với 1 gói thầu.
17/07/2026 19:42
Trường tiểu học Cổ Nhuế 2B công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ sửa chữa bàn ghế học sinh cho trường tiểu học Cổ Nhuế 2B.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ AN THỊNH HƯNG
17/07/2026 19:41
Trường tiểu học Cổ Nhuế 2B đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ sửa chữa bàn ghế học sinh cho trường tiểu học Cổ Nhuế 2B với 1 gói thầu.
17/07/2026 19:35
Trường tiểu học Cổ Nhuế 2B công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ chặt hạ cắt tỉa cành cây phòng chống bão trường tiểu học Cổ Nhuế 2B.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thương mại và kiến trúc phong cảnh Hà Nội
16/07/2026 19:20
Trường tiểu học Cổ Nhuế 2B đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ chặt hạ cắt tỉa cành cây phòng chống bão trường tiểu học Cổ Nhuế 2B với 1 gói thầu.
15/07/2026 19:24
Trường tiểu học Cổ Nhuế 2B công bố kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn bán trú tại Trường Tiểu học Cổ Nhuế 2B Tháng 7, 8 năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ SUẤT ĂN CÔNG NGHIỆP HÀ NỘI
14/07/2026 17:19
Trường tiểu học Cổ Nhuế 2B đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn bán trú tại Trường Tiểu học Cổ Nhuế 2B tháng 7, 8 năm 2026 với 1 gói thầu.
13/07/2026 19:56
Trường tiểu học Cổ Nhuế 2B công bố kết quả gói thầu Tổ chức hoạt động tham quan nghỉ dưỡng cho CBCNV nhà trường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG VÀ DU LỊCH QUỐC TẾ THĂNG LONG
26/05/2026 10:43
Trường tiểu học Cổ Nhuế 2B đăng tải KHLCNT Tổ chức hoạt động tham quan nghỉ dưỡng cho CBCNV nhà trường với 1 gói thầu.
26/05/2026 10:38
Trường tiểu học Cổ Nhuế 2B công bố kết quả gói thầu Tổ chức hoạt động trải nghiệm thực tế học kỳ II cho học sinh khối 3,4,5 năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG VÀ DU LỊCH QUỐC TẾ THĂNG LONG
18/03/2026 21:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường tiểu học Cổ Nhuế 2B đã đăng tải 121 KHLCNT, trong đó có 127 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường tiểu học Cổ Nhuế 2B đã đăng tải 5 TBMT trong 4 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 4 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường tiểu học Cổ Nhuế 2B đã đăng tải 81 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 81 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 78 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường tiểu học Cổ Nhuế 2B có quan hệ với 30 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường tiểu học Cổ Nhuế 2B có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường tiểu học Cổ Nhuế 2B có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Nếp nhăn cho thấy chỗ cười quá nhiều. "
Mark Twain (Mỹ)