Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐÀO PHÚC LỘC như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 8 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.115.956.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.115.540.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,01%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐÀO PHÚC LỘC như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.115.956.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.115.540.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,01%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐÀO PHÚC LỘC như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 18 KHLCNT trong đó có 6 KHLCNT tự đăng tải, có 12 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 7 TBMT trong đó tự mời thầu 6 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐÀO PHÚC LỘC công bố kết quả gói thầu Mua sắm sách giáo khoa dùng cho học sinh trường Tiểu học Đào Phúc Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Sách và thiết bị trường học Quảng Ninh
04/08/2026 16:13
TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐÀO PHÚC LỘC đăng tải KHLCNT Mua sách giáo khoa dùng cho học sinh Trường Tiểu học Đào Phúc Lộc theo Nghị quyết số 93/2025/NQ-HĐND ngày 25/12/2025 của Hội đồng nhân dân Tỉnh Quảng Ninh với 1 gói thầu.
31/07/2026 16:40
TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐÀO PHÚC LỘC đăng tải KHLCNT Mua sách giáo khoa dùng cho học sinh trường Tiểu học Đào Phúc Lộc theo Nghị quyết số 93/2025/NQ-HĐND ngày 25/12/2025 của Hội đồng nhân dân Tỉnh Quảng Ninh với 1 gói thầu.
15/07/2026 14:52
TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐÀO PHÚC LỘC công bố kết quả gói thầu Mua sữa cho học sinh uống tại trường Tiểu học Đào Phúc Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY BƯU ĐIỆN VIỆT NAM
26/02/2026 18:31
TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐÀO PHÚC LỘC đăng tải TBMT Mua sữa cho học sinh uống tại trường Tiểu học Đào Phúc Lộc theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/02/2026 14:54
TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐÀO PHÚC LỘC đăng tải KHLCNT Mua sữa cho học sinh uống tại trường Tiểu học Đào Phúc Lộc với 1 gói thầu.
05/02/2026 14:51
TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐÀO PHÚC LỘC đăng tải KHLCNT Mua sữa cho học sinh uống tại trường Tiểu học Đào Phúc Lộc với 1 gói thầu.
05/02/2026 11:33
TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐÀO PHÚC LỘC đăng tải KHLCNT Mua sữa cho học sinh uống tại trường Tiểu học Đào Phúc Lộc với 1 gói thầu.
05/02/2026 10:41
TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐÀO PHÚC LỘC công bố kết quả gói thầu Thay cửa khu nhà học cấp 4.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh Doanh Trần Văn Lục
17/10/2025 14:35
TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐÀO PHÚC LỘC đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhỏ tại trường tiểu học Đào Phúc Lộc với 1 gói thầu.
17/10/2025 14:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐÀO PHÚC LỘC công bố kết quả gói thầu Dịch vụ dạy học làm quen, tăng cường kỹ năng nghe nói tiếng Anh cho học sinh Trường tiểu học Đào Phúc Lộc có sự tham gia của người nước ngoài năm học 2024-2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THUỶ LINH
14/01/2025 14:22
TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐÀO PHÚC LỘC công bố kết quả gói thầu Tăng cường giáo dục kỹ năng sống cho học sinh Trường tiểu học Đào Phúc Lộc năm học 2024-2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV GD&ĐT - PHÁT TRIỂN KỸ NĂNG SỐNG MINH TRÍ
14/01/2025 14:21
TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐÀO PHÚC LỘC công bố KQMT gói thầu Tăng cường giáo dục kỹ năng sống cho học sinh Trường tiểu học Đào Phúc Lộc năm học 2024-2025 với 1 nhà thầu tham gia.
09/01/2025 09:10
TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐÀO PHÚC LỘC công bố KQMT gói thầu Dịch vụ dạy học làm quen, tăng cường kỹ năng nghe nói tiếng Anh cho học sinh Trường tiểu học Đào Phúc Lộc có sự tham gia của người nước ngoài năm học 2024-2025 với 1 nhà thầu tham gia.
09/01/2025 09:10
TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐÀO PHÚC LỘC đăng tải TBMT Dịch vụ dạy học làm quen, tăng cường kỹ năng nghe nói tiếng Anh cho học sinh Trường tiểu học Đào Phúc Lộc có sự tham gia của người nước ngoài năm học 2024-2025 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
31/12/2024 10:37
TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐÀO PHÚC LỘC đăng tải TBMT Tăng cường giáo dục kỹ năng sống cho học sinh Trường tiểu học Đào Phúc Lộc năm học 2024-2025 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
31/12/2024 10:36
TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐÀO PHÚC LỘC đăng tải KHLCNT Dịch vụ dạy học làm quen, tăng cường kỹ năng nghe nói tiếng Anh cho học sinh Trường tiểu học Đào Phúc Lộc có sự tham gia của người nước ngoài năm học 2024-2025 với 1 gói thầu.
24/12/2024 15:14
TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐÀO PHÚC LỘC đăng tải KHLCNT Tăng cường giáo dục kỹ năng sống cho học sinh Trường tiểu học Đào Phúc Lộc năm học 2024-2025 với 1 gói thầu.
24/12/2024 15:07
TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐÀO PHÚC LỘC công bố kết quả gói thầu Tăng cường kỹ năng sống cho học sinh trường tiểu học Đào Phúc Lộc năm học 2023 - 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV GD&ĐT - PHÁT TRIỂN KỸ NĂNG SỐNG MINH TRÍ
08/01/2024 15:09
TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐÀO PHÚC LỘC công bố kết quả gói thầu Tăng cường kỹ năng giao tiếp ngoại ngữ có sự tham gia của người nước ngoài cho học sinh trường tiểu học Đào Phúc Lộc năm học 2023 - 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THUỶ LINH
08/01/2024 15:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐÀO PHÚC LỘC công bố kết quả gói thầu Mua sắm sách giáo khoa dùng cho học sinh trường Tiểu học Đào Phúc Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Sách và thiết bị trường học Quảng Ninh
04/08/2026 16:13
TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐÀO PHÚC LỘC đăng tải KHLCNT Mua sách giáo khoa dùng cho học sinh Trường Tiểu học Đào Phúc Lộc theo Nghị quyết số 93/2025/NQ-HĐND ngày 25/12/2025 của Hội đồng nhân dân Tỉnh Quảng Ninh với 1 gói thầu.
31/07/2026 16:40
TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐÀO PHÚC LỘC đăng tải KHLCNT Mua sách giáo khoa dùng cho học sinh trường Tiểu học Đào Phúc Lộc theo Nghị quyết số 93/2025/NQ-HĐND ngày 25/12/2025 của Hội đồng nhân dân Tỉnh Quảng Ninh với 1 gói thầu.
15/07/2026 14:52
TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐÀO PHÚC LỘC công bố kết quả gói thầu Mua sữa cho học sinh uống tại trường Tiểu học Đào Phúc Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY BƯU ĐIỆN VIỆT NAM
26/02/2026 18:31
TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐÀO PHÚC LỘC đăng tải TBMT Mua sữa cho học sinh uống tại trường Tiểu học Đào Phúc Lộc theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/02/2026 14:54
TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐÀO PHÚC LỘC đăng tải KHLCNT Mua sữa cho học sinh uống tại trường Tiểu học Đào Phúc Lộc với 1 gói thầu.
05/02/2026 14:51
TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐÀO PHÚC LỘC đăng tải KHLCNT Mua sữa cho học sinh uống tại trường Tiểu học Đào Phúc Lộc với 1 gói thầu.
05/02/2026 11:33
TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐÀO PHÚC LỘC đăng tải KHLCNT Mua sữa cho học sinh uống tại trường Tiểu học Đào Phúc Lộc với 1 gói thầu.
05/02/2026 10:41
TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐÀO PHÚC LỘC công bố kết quả gói thầu Thay cửa khu nhà học cấp 4.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh Doanh Trần Văn Lục
17/10/2025 14:35
TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐÀO PHÚC LỘC đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhỏ tại trường tiểu học Đào Phúc Lộc với 1 gói thầu.
17/10/2025 14:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐÀO PHÚC LỘC đã đăng tải 6 KHLCNT, trong đó có 8 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐÀO PHÚC LỘC đã đăng tải 6 TBMT trong 6 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 6 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐÀO PHÚC LỘC đã đăng tải 8 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐÀO PHÚC LỘC có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐÀO PHÚC LỘC có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐÀO PHÚC LỘC có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Người ta bảo chỉ bản thân ta mới có thể làm ta hạnh phúc. Nhưng tôi nghĩ quang cảnh đẹp chắc chắn giúp được đôi chút! "
Katrina Mayer