Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Tiểu Học Hạ Long như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 7 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.373.413.360 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.353.483.360 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,84%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Tiểu Học Hạ Long như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.373.413.360 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.353.483.360 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,84%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Tiểu Học Hạ Long như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 14 KHLCNT trong đó có 3 KHLCNT tự đăng tải, có 11 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 3 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường Tiểu Học Hạ Long công bố kết quả gói thầu Cung cấp sách giáo khoa cho học sinh trường Tiểu học Hạ Long, năm học 2026-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Sách và thiết bị trường học Quảng Ninh
11/08/2026 14:21
Trường Tiểu Học Hạ Long đăng tải KHLCNT Cung cấp sách giáo khoa cho học sinh trường Tiểu học Hạ Long, năm học 2026-2027 với 1 gói thầu.
06/08/2026 10:59
Trường Tiểu Học Hạ Long đăng tải KHLCNT Mua sắm sách giáo khoa dùng cho học sinh trường Tiểu học Hạ Long với 1 gói thầu.
07/07/2026 15:15
Trường Tiểu Học Hạ Long công bố kết quả gói thầu Lắp đặt thiết bị camera tại Điểm trường Hạ Long 1 của Trường Tiểu học Hạ Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÂY XANH 3H
13/04/2026 21:05
Trường Tiểu Học Hạ Long đăng tải KHLCNT Lắp đặt thiết bị camera tại Điểm trường Hạ Long 1 của Trường Tiểu học Hạ Long với 1 gói thầu.
08/04/2026 11:25
Trường Tiểu Học Hạ Long công bố kết quả gói thầu Chống thấm dột lòng máng mái nhà học sinh, nhà thư viện, nhà chức năng tại Điểm trường Hạ Long 1 của Trường Tiểu học Hạ Long.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH 1 thành viên Tâm Đắc
06/04/2026 17:01
Trường Tiểu Học Hạ Long đăng tải KHLCNT Chống thấm dột lòng máng mái nhà học sinh, nhà thư viện, nhà chức năng tại Điểm trường Hạ Long 1 của Trường Tiểu học Hạ Long với 1 gói thầu.
31/03/2026 15:10
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Hạ Long đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp sữa tươi tiệt trùnguống tại trường cho học sinh của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Hạ Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIA PHÚC QN
25/02/2026 15:37
Trường Tiểu Học Hạ Long đăng tải TBMT Cung cấp sữa tươi tiệt trùnguống tại trường cho học sinh theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
10/02/2026 10:00
Trường Tiểu Học Hạ Long đăng tải KHLCNT Cung cấp sữa tươi tiệt trùng uống tại Trường theo Nghị quyết số 86/2025/NQ-HĐND của Hội đồng nhân dân tỉnh cho học sinh trường Tiêu học Hạ Long năm 2026 với 1 gói thầu.
09/02/2026 14:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Tiểu Học Hạ Long công bố kết quả gói thầu Cung cấp sữa tươi tiệt trùnguống tại trường cho học sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIA PHÚC QN
25/02/2026 15:37
Trường Tiểu Học Hạ Long công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu của trường Tiểu học Hạ Long 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NỘI THẤT VÀ THIẾT BỊ TÂN HƯNG PHÁT
05/08/2024 16:02
Trường Tiểu Học Hạ Long đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu của trường tiểu học Hạ Long 1 với 1 gói thầu.
05/08/2024 15:57
Trường Tiểu Học Hạ Long công bố kết quả gói thầu Mua sắm tăng cường cơ sở vật chất trường, lớp học trên địa bàn huyện Vân Đồn năm 2024 của Trường TH Hạ Long 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VÀ CÔNG NGHỆ HATECO
27/05/2024 15:55
Trường Tiểu Học Hạ Long công bố KQMT gói thầu Mua sắm tăng cường cơ sở vật chất trường, lớp học trên địa bàn huyện Vân Đồn năm 2024 của Trường TH Hạ Long 1 với 2 nhà thầu tham gia.
07/05/2024 08:41
Trường Tiểu Học Hạ Long công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT, thẩm định KQLCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ THƯƠNG MẠI NHỊ HÀ
07/05/2024 08:28
Trường Tiểu Học Hạ Long công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN KHOA HỌC CÔNG NGHỆ MT
07/05/2024 08:26
Trường Tiểu Học Hạ Long đăng tải TBMT Mua sắm tăng cường cơ sở vật chất trường, lớp học trên địa bàn huyện Vân Đồn năm 2024 của Trường TH Hạ Long 1 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/04/2024 17:00
Trường Tiểu Học Hạ Long đăng tải KHLCNT Mua sắm tăng cường cơ sở vật chất trường, lớp học trên địa bàn huyện Vân Đồn của Trường TH Hạ Long 1 với 3 gói thầu.
12/04/2024 09:46
Trường Tiểu Học Hạ Long công bố kết quả gói thầu Cung Cấp suất ăn bán trú cho học sinh tiểu học Trường Tiểu Học Hạ Long 1 năm 2023-2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THỰC PHẨM MEGATECH
05/01/2024 15:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Tiểu Học Hạ Long công bố kết quả gói thầu Cung cấp sách giáo khoa cho học sinh trường Tiểu học Hạ Long, năm học 2026-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Sách và thiết bị trường học Quảng Ninh
11/08/2026 14:21
Trường Tiểu Học Hạ Long đăng tải KHLCNT Cung cấp sách giáo khoa cho học sinh trường Tiểu học Hạ Long, năm học 2026-2027 với 1 gói thầu.
06/08/2026 10:59
Trường Tiểu Học Hạ Long đăng tải KHLCNT Mua sắm sách giáo khoa dùng cho học sinh trường Tiểu học Hạ Long với 1 gói thầu.
07/07/2026 15:15
Trường Tiểu Học Hạ Long công bố kết quả gói thầu Lắp đặt thiết bị camera tại Điểm trường Hạ Long 1 của Trường Tiểu học Hạ Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÂY XANH 3H
13/04/2026 21:05
Trường Tiểu Học Hạ Long đăng tải KHLCNT Lắp đặt thiết bị camera tại Điểm trường Hạ Long 1 của Trường Tiểu học Hạ Long với 1 gói thầu.
08/04/2026 11:25
Trường Tiểu Học Hạ Long công bố kết quả gói thầu Chống thấm dột lòng máng mái nhà học sinh, nhà thư viện, nhà chức năng tại Điểm trường Hạ Long 1 của Trường Tiểu học Hạ Long.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH 1 thành viên Tâm Đắc
06/04/2026 17:01
Trường Tiểu Học Hạ Long đăng tải KHLCNT Chống thấm dột lòng máng mái nhà học sinh, nhà thư viện, nhà chức năng tại Điểm trường Hạ Long 1 của Trường Tiểu học Hạ Long với 1 gói thầu.
31/03/2026 15:10
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Hạ Long đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp sữa tươi tiệt trùnguống tại trường cho học sinh của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Hạ Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIA PHÚC QN
25/02/2026 15:37
Trường Tiểu Học Hạ Long đăng tải TBMT Cung cấp sữa tươi tiệt trùnguống tại trường cho học sinh theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
10/02/2026 10:00
Trường Tiểu Học Hạ Long đăng tải KHLCNT Cung cấp sữa tươi tiệt trùng uống tại Trường theo Nghị quyết số 86/2025/NQ-HĐND của Hội đồng nhân dân tỉnh cho học sinh trường Tiêu học Hạ Long năm 2026 với 1 gói thầu.
09/02/2026 14:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu Học Hạ Long đã đăng tải 3 KHLCNT, trong đó có 7 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu Học Hạ Long đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu Học Hạ Long đã đăng tải 8 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu Học Hạ Long có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu Học Hạ Long có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu Học Hạ Long có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tôi nghĩ khi bi kịch xảy ra, nó cho bạn hai lựa chọn. Bạn có thể khuất phục trước sự trống rỗng, nỗi trống trải tràn ngập trái tim bạn, phổi bạn, hạn chế khả năng bạn suy nghĩ, thậm chí là hít thở. Hoặc bạn có thể thử tìm ra ý nghĩa. "
Mary Kay Ash
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.