Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường tiểu học Lê Mao như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 29 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 31 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 32 gói thầu, trong đó có 30 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 27 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 27 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.790.676.920 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.790.676.920 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường tiểu học Lê Mao như sau:
- Có quan hệ với 29 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.790.676.920 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.790.676.920 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường tiểu học Lê Mao như sau:
- Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 61 KHLCNT trong đó có 31 KHLCNT tự đăng tải, có 30 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 15 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 13 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường tiểu học Lê Mao công bố kết quả gói thầu Cung cấp nước uống tinh khiết để phục vụ cho học sinh năm học 2026-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN ĐIỆN NƯỚC SỐ 1
28/08/2026 10:03
Trường tiểu học Lê Mao đăng tải KHLCNT Cung cấp nước uống tinh khiết để phục vụ cho học sinh năm học 2026-2027 với 1 gói thầu.
28/08/2026 09:45
Trường tiểu học Lê Mao công bố kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn bán trú năm học 2026 - 2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THỰC PHẨM EUROFOODS
28/08/2026 08:43
Trường tiểu học Lê Mao đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn bán trú năm học 2026–2027 với 1 gói thầu.
28/08/2026 08:37
Trường tiểu học Lê Mao công bố kết quả gói thầu Hoạt động trải nghiệm chủ đề “Sách - Người bạn quý” khối 1; “Nông dân nhí với nông nghiệp xanh - cuộc sống xanh” khối 2,3,4.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DẾ MÈN EDU
20/04/2026 16:00
Trường tiểu học Lê Mao đăng tải KHLCNT hoạt động trải nghiệm chủ đề: “Sách - Người bạn quý” khối 1; “Nông dân nhí với nông nghiệp xanh - cuộc sống xanh” khối 2,3,4 với 1 gói thầu.
20/04/2026 15:50
Trường tiểu học Lê Mao công bố kết quả gói thầu hoạt động trải nghiệm chủ đề: “Ngày hội thiếu nhi vui khỏe”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DẾ MÈN EDU
21/03/2026 08:31
Trường tiểu học Lê Mao đăng tải KHLCNT hoạt động trải nghiệm chủ đề: “Ngày hội thiếu nhi vui khỏe” với 1 gói thầu.
21/03/2026 08:24
Trường tiểu học Lê Mao công bố kết quả gói thầu Hoạt động trải nghiệm chủ đề: Thiếu nhi Việt Nam - Tiếp bước cha anh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI & DU LỊCH PHUCGROUP
06/03/2026 08:01
Trường tiểu học Lê Mao đăng tải KHLCNT Hoạt động trải nghiệm chủ đề: “Thiếu nhi Việt Nam - Tiếp bước cha anh” với 1 gói thầu.
06/03/2026 07:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường tiểu học Lê Mao công bố kết quả gói thầu Hoạt động trải nghiệm: Kĩ năng phòng tránh đuối nước.
- Nhà thầu trúng thầu: NHÀ VĂN HOÁ LAO ĐỘNG NGHỆ AN
27/05/2025 14:37
Trường tiểu học Lê Mao đăng tải KHLCNT Hoạt động trải nghiệm: Kĩ năng phòng tránh đuối nước với 1 gói thầu.
23/05/2025 15:08
Trường tiểu học Lê Mao công bố kết quả gói thầu Hoạt động trải nghiệm: Thiếu nhi vui khỏe.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI & DU LỊCH PHUCGROUP
10/03/2025 14:57
Trường tiểu học Lê Mao đăng tải KHLCNT Hoạt động trải nghiệm: Thiếu nhi vui khỏe với 1 gói thầu.
10/03/2025 10:45
Trường tiểu học Lê Mao công bố kết quả gói thầu Hoạt động trải nghiệm: Nông trại vui vẻ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP GIÁO DỤC SÁNG TẠO FTE
06/02/2025 15:47
Trường tiểu học Lê Mao đăng tải KHLCNT Hoạt động trải nghiệm: Nông trại vui vẻ với 1 gói thầu.
06/02/2025 15:43
Trường tiểu học Lê Mao công bố kết quả gói thầu Hoạt động trải nghiệm: Ngày hội Xuân – Sắc màu sáng tạo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP GIÁO DỤC SÁNG TẠO FTE
13/01/2025 10:51
Trường tiểu học Lê Mao đăng tải KHLCNT Hoạt động trải nghiệm: Ngày hội Xuân – Sắc màu sáng tạo với 1 gói thầu.
13/01/2025 10:45
Trường tiểu học Lê Mao công bố kết quả gói thầu Mua xe đẩy cơm và khay ăn cơm.
- Nhà thầu trúng thầu: Vũ Văn Minh
25/12/2024 16:43
Trường tiểu học Lê Mao đăng tải KHLCNT Mua xe đẩy cơm và khay ăn cơm với 1 gói thầu.
25/12/2024 16:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường tiểu học Lê Mao công bố kết quả gói thầu Cung cấp nước uống tinh khiết để phục vụ cho học sinh năm học 2026-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN ĐIỆN NƯỚC SỐ 1
28/08/2026 10:03
Trường tiểu học Lê Mao đăng tải KHLCNT Cung cấp nước uống tinh khiết để phục vụ cho học sinh năm học 2026-2027 với 1 gói thầu.
28/08/2026 09:45
Trường tiểu học Lê Mao công bố kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn bán trú năm học 2026 - 2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THỰC PHẨM EUROFOODS
28/08/2026 08:43
Trường tiểu học Lê Mao đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn bán trú năm học 2026–2027 với 1 gói thầu.
28/08/2026 08:37
Trường tiểu học Lê Mao công bố kết quả gói thầu Hoạt động trải nghiệm chủ đề “Sách - Người bạn quý” khối 1; “Nông dân nhí với nông nghiệp xanh - cuộc sống xanh” khối 2,3,4.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DẾ MÈN EDU
20/04/2026 16:00
Trường tiểu học Lê Mao đăng tải KHLCNT hoạt động trải nghiệm chủ đề: “Sách - Người bạn quý” khối 1; “Nông dân nhí với nông nghiệp xanh - cuộc sống xanh” khối 2,3,4 với 1 gói thầu.
20/04/2026 15:50
Trường tiểu học Lê Mao công bố kết quả gói thầu hoạt động trải nghiệm chủ đề: “Ngày hội thiếu nhi vui khỏe”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DẾ MÈN EDU
21/03/2026 08:31
Trường tiểu học Lê Mao đăng tải KHLCNT hoạt động trải nghiệm chủ đề: “Ngày hội thiếu nhi vui khỏe” với 1 gói thầu.
21/03/2026 08:24
Trường tiểu học Lê Mao công bố kết quả gói thầu Hoạt động trải nghiệm chủ đề: Thiếu nhi Việt Nam - Tiếp bước cha anh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI & DU LỊCH PHUCGROUP
06/03/2026 08:01
Trường tiểu học Lê Mao đăng tải KHLCNT Hoạt động trải nghiệm chủ đề: “Thiếu nhi Việt Nam - Tiếp bước cha anh” với 1 gói thầu.
06/03/2026 07:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường tiểu học Lê Mao đã đăng tải 31 KHLCNT, trong đó có 32 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường tiểu học Lê Mao đã đăng tải 3 TBMT trong 3 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường tiểu học Lê Mao đã đăng tải 27 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 27 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 27 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường tiểu học Lê Mao có quan hệ với 29 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường tiểu học Lê Mao có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường tiểu học Lê Mao có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Ngoại trừ người đó, tôi không muốn ai thương tôi cả.Ngoại trừ người đó, tất cả những thứ tình cảm khác đối với tôi thật vướng víu, thừa thải và phiền phức. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.