Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ THÁNH TÔNG như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 15 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 7 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 738.080.200 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 726.474.200 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,57%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ THÁNH TÔNG như sau:
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 738.080.200 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 726.474.200 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,57%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ THÁNH TÔNG như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 19 KHLCNT trong đó có 10 KHLCNT tự đăng tải, có 9 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 4 TBMT trong đó tự mời thầu 3 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ THÁNH TÔNG công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra Báo cáo kinh tế - kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THẦU XÂY DỰNG VŨ DƯƠNG
14/07/2026 19:30
TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ THÁNH TÔNG công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HỒNG AN
14/07/2026 19:26
TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ THÁNH TÔNG đăng tải KHLCNT Sửa chữa, cải tạo, nâng cấp tài sản của Trường Tiểu học Lê Thánh Tông - Cơ sở 3, số 398 Lũy Bán Bích bước chuẩn bị với 2 gói thầu.
14/07/2026 19:22
TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ THÁNH TÔNG công bố kết quả gói thầu Phi tư vấn - Chương trình tham quan du lịch hè 2026 tại Buôn Ma Thuột - Pleiku - Kon tum Măng Đen trong 4 ngày 4 đêm năm 2026 cho viên chức, người lao động Trường Tiểu học Lê Thánh Tông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ DU LỊCH AN LẠC VIỆT
21/05/2026 10:24
TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ THÁNH TÔNG công bố kết quả gói thầu Mua sắm tài sản, công cụ dụng cụ năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ MẪU GIÁO TI TI
24/12/2025 15:52
TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ THÁNH TÔNG đăng tải TBMT Mua sắm tài sản, công cụ dụng cụ năm 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/12/2025 16:57
TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ THÁNH TÔNG công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ TƯ VẤN SÀI GÒN MỚI
05/12/2025 16:38
TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ THÁNH TÔNG đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, công cụ dụng cụ năm 2025 với 2 gói thầu.
05/12/2025 16:34
TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ THÁNH TÔNG công bố kết quả gói thầu Cung cấp màn cửa lớp học của lớp học bán trú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ TRANG TRÍ NỘI THẤT MINH THƯ
22/10/2025 09:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ THÁNH TÔNG công bố kết quả gói thầu Dịch vụ phi tư vấn – Chương trình tham quan du lịch hè tại Kiên Giang 3 ngày 3 đêm cho CB-GV-NV Trường tiểu học Lê Thánh Tông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ DU LỊCH AN LẠC VIỆT
21/05/2025 10:31
TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ THÁNH TÔNG đăng tải KHLCNT Dịch vụ phi tư vấn : Chương trình tham quan du lịch hè tại Kiên Giang 3 ngày 3 đêm cho CB-GV-NV Trường Tiểu học Lê Thánh Tông năm 2025 với 1 gói thầu.
21/05/2025 10:26
TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ THÁNH TÔNG đăng tải KHLCNT Dịch vụ phi tư vấn : Chương trình tham quan du lịch hè tại Kiên Giang 3 ngày 3 đêm cho CB-GV-NV Trường Tiểu học Lê Thánh Tông năm 2025 với 1 gói thầu.
20/05/2025 10:52
TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ THÁNH TÔNG công bố kết quả gói thầu Thi công sửa chữa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CHỐNG THẤM GIA HƯNG
30/11/2024 11:43
TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ THÁNH TÔNG đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán Sửa chữa Trường Tiểu học Lê Thánh Tông với 1 gói thầu.
30/11/2024 11:38
TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ THÁNH TÔNG công bố kết quả gói thầu Mua sắm tài sản, công cụ, dụng cụ năm 2024 của Trường Tiểu học Lê Thánh Tông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ GIÁO DỤC THIÊN NGÂN
29/11/2024 16:26
TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ THÁNH TÔNG đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, công cụ, dụng cụ năm 2024 của Trường Tiểu học Lê Thánh Tông với 1 gói thầu.
08/11/2024 17:47
TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ THÁNH TÔNG công bố kết quả gói thầu Dịch vụ phi tư vấn - Chương trình tham quan du lịch hè tại Phan Thiết 3 ngày 2 đêm cho CB-GV-NV Trường tiểu học Lê Thánh Tông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THIẾT KẾ TẠO MẪU VẬN TẢI DU LỊCH THƯƠNG HIỆU VIỆT
11/06/2024 20:04
TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ THÁNH TÔNG đăng tải KHLCNT Dịch vụ phi tư vấn - Chương trình tham quan du lịch hè tại Phan Thiết 3 ngày 2 đêm cho CB-GV-NV Trường tiểu học Lê Thánh Tông với 1 gói thầu.
11/06/2024 20:03
TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ THÁNH TÔNG công bố kết quả gói thầu Mua sắm tài sản, công cụ dụng cụ năm 2023 cho Trường Tiểu học Lê Thánh Tông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ MẪU GIÁO TI TI
09/10/2023 16:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ THÁNH TÔNG công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra Báo cáo kinh tế - kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THẦU XÂY DỰNG VŨ DƯƠNG
14/07/2026 19:30
TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ THÁNH TÔNG công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HỒNG AN
14/07/2026 19:26
TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ THÁNH TÔNG đăng tải KHLCNT Sửa chữa, cải tạo, nâng cấp tài sản của Trường Tiểu học Lê Thánh Tông - Cơ sở 3, số 398 Lũy Bán Bích bước chuẩn bị với 2 gói thầu.
14/07/2026 19:22
TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ THÁNH TÔNG công bố kết quả gói thầu Phi tư vấn - Chương trình tham quan du lịch hè 2026 tại Buôn Ma Thuột - Pleiku - Kon tum Măng Đen trong 4 ngày 4 đêm năm 2026 cho viên chức, người lao động Trường Tiểu học Lê Thánh Tông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ DU LỊCH AN LẠC VIỆT
21/05/2026 10:24
TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ THÁNH TÔNG công bố kết quả gói thầu Mua sắm tài sản, công cụ dụng cụ năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ MẪU GIÁO TI TI
24/12/2025 15:52
TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ THÁNH TÔNG đăng tải TBMT Mua sắm tài sản, công cụ dụng cụ năm 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/12/2025 16:57
TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ THÁNH TÔNG công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ TƯ VẤN SÀI GÒN MỚI
05/12/2025 16:38
TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ THÁNH TÔNG đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, công cụ dụng cụ năm 2025 với 2 gói thầu.
05/12/2025 16:34
TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ THÁNH TÔNG công bố kết quả gói thầu Cung cấp màn cửa lớp học của lớp học bán trú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ TRANG TRÍ NỘI THẤT MINH THƯ
22/10/2025 09:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ THÁNH TÔNG đã đăng tải 10 KHLCNT, trong đó có 15 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ THÁNH TÔNG đã đăng tải 3 TBMT trong 3 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 3 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ THÁNH TÔNG đã đăng tải 10 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ THÁNH TÔNG có quan hệ với 15 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ THÁNH TÔNG có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ THÁNH TÔNG có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Ngôn từ lừa lọc không chỉ chính chúng hiểm độc, mà chúng tiêm nhiễm vào tâm hồn cái ác. "
Plato