Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường tiểu học Lê Văn Tám như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Đã công bố 6 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 20 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 7 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 7 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 33,33%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.028.312.451 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.024.667.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,05%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường tiểu học Lê Văn Tám như sau:
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 33,33%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.028.312.451 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.024.667.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,05%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường tiểu học Lê Văn Tám như sau:
- Là chủ đầu tư của 6 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 12 KHLCNT trong đó có 7 KHLCNT tự đăng tải, có 5 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 7 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 6 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường tiểu học Lê Văn Tám đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm sách- thiết bị thư viện thân thiện năm 2024 của chủ đầu tư Trường tiểu học Lê Văn Tám.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty CP Sách Thiết Bị Cà Mau
19/12/2024 15:27
Bên mời thầu Công ty TNHH Bản Mây đã đăng tải TBMT Mua sữa tươi tiệt trùng có đường, hộp 180ml tại trường Tiểu học Lê Văn Tám của chủ đầu tư Trường tiểu học Lê Văn Tám với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/12/2024 21:53
Bên mời thầu Trường tiểu học Lê Văn Tám đã đăng tải KHLCNT Mua sữa tươi tiệt trùng có đường, hộp 180ml tại trường Tiểu học Lê Văn Tám của chủ đầu tư Trường tiểu học Lê Văn Tám với 3 gói thầu.
16/12/2024 13:42
Bên mời thầu Trường tiểu học Lê Văn Tám đã đăng tải KHLCNT Mua sắm sách - thiết bị thư viện thân thiện năm 2024 của chủ đầu tư Trường tiểu học Lê Văn Tám với 1 gói thầu.
13/12/2024 17:01
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ XÂY DỰNG NAM BỘ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Xây lắp của chủ đầu tư Trường tiểu học Lê Văn Tám.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG L C A
21/10/2024 16:20
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ XÂY DỰNG NAM BỘ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Xây lắp của chủ đầu tư Trường tiểu học Lê Văn Tám với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/09/2024 14:50
Bên mời thầu Trường tiểu học Lê Văn Tám đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư Trường tiểu học Lê Văn Tám.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm PVI
16/09/2024 14:03
Bên mời thầu Trường tiểu học Lê Văn Tám đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Thẩm định E-HSYC, thẩm định kết quả LCNT gói thầu số 1 của chủ đầu tư Trường tiểu học Lê Văn Tám.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ MÔI TRƯỜNG XÂY DỰNG NGỌC MINH CHÂU
16/09/2024 14:00
Bên mời thầu Trường tiểu học Lê Văn Tám đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn Lập E-HSYC và đánh giá E-HSĐX gói thầu số 1 của chủ đầu tư Trường tiểu học Lê Văn Tám.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ XÂY DỰNG NAM BỘ
16/09/2024 13:58
Bên mời thầu Trường tiểu học Lê Văn Tám đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường tiểu học Lê Văn Tám.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM ĐỊNH VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG BÁCH THIÊN PHÚC
16/09/2024 13:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường tiểu học Lê Văn Tám công bố kết quả gói thầu Mua sắm sách- thiết bị thư viện thân thiện năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty CP Sách Thiết Bị Cà Mau
19/12/2024 15:27
Trường tiểu học Lê Văn Tám đăng tải KHLCNT Mua sữa tươi tiệt trùng có đường, hộp 180ml tại trường Tiểu học Lê Văn Tám với 3 gói thầu.
16/12/2024 13:42
Trường tiểu học Lê Văn Tám đăng tải KHLCNT Mua sắm sách - thiết bị thư viện thân thiện năm 2024 với 1 gói thầu.
13/12/2024 17:01
Trường tiểu học Lê Văn Tám công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm PVI
16/09/2024 14:03
Trường tiểu học Lê Văn Tám công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Thẩm định E-HSYC, thẩm định kết quả LCNT gói thầu số 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ MÔI TRƯỜNG XÂY DỰNG NGỌC MINH CHÂU
16/09/2024 14:00
Trường tiểu học Lê Văn Tám công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn Lập E-HSYC và đánh giá E-HSĐX gói thầu số 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ XÂY DỰNG NAM BỘ
16/09/2024 13:58
Trường tiểu học Lê Văn Tám công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM ĐỊNH VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG BÁCH THIÊN PHÚC
16/09/2024 13:57
Trường tiểu học Lê Văn Tám đăng tải KHLCNT Sửa chữa cơ sở vật chất Trường Tiểu học Lê Văn Tám với 5 gói thầu.
16/09/2024 13:55
Trường tiểu học Lê Văn Tám công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn thẩm tra Thiết kế Bản vẽ Thi công và Dự toán công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG THỐNG NHẤT
24/05/2024 16:28
Trường tiểu học Lê Văn Tám công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn Lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM ĐỊNH VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG BÁCH THIÊN PHÚC
24/05/2024 16:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường tiểu học Lê Văn Tám đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm sách- thiết bị thư viện thân thiện năm 2024 của chủ đầu tư Trường tiểu học Lê Văn Tám.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty CP Sách Thiết Bị Cà Mau
19/12/2024 15:27
Bên mời thầu Công ty TNHH Bản Mây đã đăng tải TBMT Mua sữa tươi tiệt trùng có đường, hộp 180ml tại trường Tiểu học Lê Văn Tám của chủ đầu tư Trường tiểu học Lê Văn Tám với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/12/2024 21:53
Bên mời thầu Trường tiểu học Lê Văn Tám đã đăng tải KHLCNT Mua sữa tươi tiệt trùng có đường, hộp 180ml tại trường Tiểu học Lê Văn Tám của chủ đầu tư Trường tiểu học Lê Văn Tám với 3 gói thầu.
16/12/2024 13:42
Bên mời thầu Trường tiểu học Lê Văn Tám đã đăng tải KHLCNT Mua sắm sách - thiết bị thư viện thân thiện năm 2024 của chủ đầu tư Trường tiểu học Lê Văn Tám với 1 gói thầu.
13/12/2024 17:01
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ XÂY DỰNG NAM BỘ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Xây lắp của chủ đầu tư Trường tiểu học Lê Văn Tám.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG L C A
21/10/2024 16:20
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ XÂY DỰNG NAM BỘ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Xây lắp của chủ đầu tư Trường tiểu học Lê Văn Tám với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/09/2024 14:50
Bên mời thầu Trường tiểu học Lê Văn Tám đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư Trường tiểu học Lê Văn Tám.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm PVI
16/09/2024 14:03
Bên mời thầu Trường tiểu học Lê Văn Tám đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Thẩm định E-HSYC, thẩm định kết quả LCNT gói thầu số 1 của chủ đầu tư Trường tiểu học Lê Văn Tám.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ MÔI TRƯỜNG XÂY DỰNG NGỌC MINH CHÂU
16/09/2024 14:00
Bên mời thầu Trường tiểu học Lê Văn Tám đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn Lập E-HSYC và đánh giá E-HSĐX gói thầu số 1 của chủ đầu tư Trường tiểu học Lê Văn Tám.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ XÂY DỰNG NAM BỘ
16/09/2024 13:58
Bên mời thầu Trường tiểu học Lê Văn Tám đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường tiểu học Lê Văn Tám.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM ĐỊNH VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG BÁCH THIÊN PHÚC
16/09/2024 13:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường tiểu học Lê Văn Tám đã đăng tải 7 KHLCNT, trong đó có 20 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường tiểu học Lê Văn Tám đã đăng tải 3 TBMT trong 3 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường tiểu học Lê Văn Tám đã đăng tải 12 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường tiểu học Lê Văn Tám có quan hệ với 15 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường tiểu học Lê Văn Tám có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Danh tiếng là gì? Lợi thế vì được biết tới bởi những người mà bạn chẳng biết gì nhiều, và bởi những người mà bạn chẳng quan tâm gì mấy. "
Lord Byron