Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Tiểu Học Lương Thế Vinh như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 24 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 21 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 43 gói thầu, trong đó có 21 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 13 gói (với 14 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 22 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 21 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 20 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,69 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 57,14%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 42,86%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 27.890.836.025 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 27.345.003.895 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,96%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Tiểu Học Lương Thế Vinh như sau:
- Có quan hệ với 24 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,69 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 57,14%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 42,86%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 27.890.836.025 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 27.345.003.895 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,96%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Tiểu Học Lương Thế Vinh như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 36 KHLCNT trong đó có 21 KHLCNT tự đăng tải, có 15 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 15 TBMT trong đó tự mời thầu 14 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường Tiểu Học Lương Thế Vinh đăng tải KHLCNT Cung cấp nguyên liệu thực phẩm cho Trường Tiểu học Lương Thế Vinh năm học 2026 - 2027 với 1 gói thầu.
28/08/2026 16:37
Trường Tiểu Học Lương Thế Vinh đăng tải KHLCNT Cung cấp vật tư, hóa chất và dụng cụ phục vụ công tác vệ sinh với 1 gói thầu.
28/08/2026 16:31
Trường Tiểu Học Lương Thế Vinh đăng tải KHLCNT Cung cấp vật tư, hóa chất và dụng cụ phục vụ công tác vệ sinh với 1 gói thầu.
28/08/2026 16:18
Trường Tiểu Học Lương Thế Vinh công bố kết quả gói thầu Cung cấp nước uống đóng bình cho học sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ THIÊN HIỆP PHÚ
28/08/2026 15:53
Trường Tiểu Học Lương Thế Vinh đăng tải KHLCNT Cung cấp nước uống đóng bình cho học sinh tại Trường Tiểu học Lương Thế Vinh năm 2026-2027 với 1 gói thầu.
28/08/2026 15:45
Trường Tiểu Học Lương Thế Vinh công bố kết quả gói thầu Cung cấp gạo ST25.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LƯƠNG THỰC THANH TẤN
28/08/2026 10:14
Trường Tiểu Học Lương Thế Vinh công bố kết quả gói thầu Cung cấp các loại đồ ăn xế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI ĐẦU TƯ HOÀNG PHÁT
28/08/2026 10:10
Trường Tiểu Học Lương Thế Vinh công bố kết quả gói thầu Cung cấp các loại bánh mì ngọt/mặn, rau câu dừa, bánh ngọt và các loại sữa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI TẤN MINH
28/08/2026 10:06
Trường Tiểu Học Lương Thế Vinh đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm phục vụ học sinh với 3 gói thầu.
26/08/2026 16:28
Trường Tiểu Học Lương Thế Vinh công bố kết quả gói thầu Tổ chức tham quan nghỉ dưỡng hè cho CB-GV-CNV tại Phan Thiết ngày 01/6- 03/6/2026 Trường Tiểu Học Lương Thế Vinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ DU LỊCH SẮC VIỆT
25/05/2026 09:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Tiểu Học Lương Thế Vinh công bố kết quả gói thầu Tổ chức tham quan nghỉ dưỡng hè cho CB-GV-CNV tại Đà Lạt
ngày 30/5-1/6/2025 Trường Tiểu Học Lương Thế Vinh 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ DU LỊCH SẮC VIỆT
16/05/2025 10:31
Trường Tiểu Học Lương Thế Vinh đăng tải KHLCNT Tổ chức tham quan nghỉ dưỡng hè cho CB-GV-CNV tại Đà Lạt ngày 30/5-1/6/2025 Trường Tiểu Học Lương Thế Vinh 1 với 1 gói thầu.
16/05/2025 10:13
Trường Tiểu Học Lương Thế Vinh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm bàn ghế học sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG AN GIA PHÚ
19/12/2024 17:24
Trường Tiểu Học Lương Thế Vinh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm máy vi tính để bàn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XUẤT NHẬP KHẨU ĐỨC TÚ
19/12/2024 17:22
Trường Tiểu Học Lương Thế Vinh đăng tải KHLCNT Mua sắm máy vi tính để bàn tại Trường Tiểu học Lương Thế Vinh 1 với 1 gói thầu.
19/12/2024 17:14
Trường Tiểu Học Lương Thế Vinh đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế học sinh tại Trường Tiểu học Lương Thế Vinh 1 với 1 gói thầu.
19/12/2024 16:51
Trường Tiểu Học Lương Thế Vinh công bố kết quả gói thầu Mua dụng cụ vệ sinh cho trường Lương Thế Vinh 1 năm 2024-2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HUY THU
17/12/2024 16:42
Trường Tiểu Học Lương Thế Vinh công bố kết quả gói thầu Nâng mái, nới rộng mái toan, làm mới khu vực nhà ăn HS + nhà xe.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÀ MY SHOES
16/12/2024 11:15
Trường Tiểu Học Lương Thế Vinh công bố kết quả gói thầu Cải tạo hệ thống PCCC dãy phòng học 4 tầng..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI THIẾT BỊ PHÒNG CHÁY CHỮA CHÁY CÔNG LINH
13/12/2024 15:17
Trường Tiểu Học Lương Thế Vinh công bố kết quả gói thầu Chống dột, chống thấm phòng học lớp 5/6, chống dột, chống thấm phòng thư viện, chống thấm trần sân khấu + bên ngoài nhà ăn, nhà vệ sinh nam tầng 1 kế bên lớp 5/1, nhà vệ sinh kế bên lớp 1/1 ngay nhà ăn..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ MIỀN NAM XANH
13/12/2024 15:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Tiểu Học Lương Thế Vinh đăng tải KHLCNT Cung cấp nguyên liệu thực phẩm cho Trường Tiểu học Lương Thế Vinh năm học 2026 - 2027 với 1 gói thầu.
28/08/2026 16:37
Trường Tiểu Học Lương Thế Vinh đăng tải KHLCNT Cung cấp vật tư, hóa chất và dụng cụ phục vụ công tác vệ sinh với 1 gói thầu.
28/08/2026 16:31
Trường Tiểu Học Lương Thế Vinh đăng tải KHLCNT Cung cấp vật tư, hóa chất và dụng cụ phục vụ công tác vệ sinh với 1 gói thầu.
28/08/2026 16:18
Trường Tiểu Học Lương Thế Vinh công bố kết quả gói thầu Cung cấp nước uống đóng bình cho học sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ THIÊN HIỆP PHÚ
28/08/2026 15:53
Trường Tiểu Học Lương Thế Vinh đăng tải KHLCNT Cung cấp nước uống đóng bình cho học sinh tại Trường Tiểu học Lương Thế Vinh năm 2026-2027 với 1 gói thầu.
28/08/2026 15:45
Trường Tiểu Học Lương Thế Vinh công bố kết quả gói thầu Cung cấp gạo ST25.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LƯƠNG THỰC THANH TẤN
28/08/2026 10:14
Trường Tiểu Học Lương Thế Vinh công bố kết quả gói thầu Cung cấp các loại đồ ăn xế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI ĐẦU TƯ HOÀNG PHÁT
28/08/2026 10:10
Trường Tiểu Học Lương Thế Vinh công bố kết quả gói thầu Cung cấp các loại bánh mì ngọt/mặn, rau câu dừa, bánh ngọt và các loại sữa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI TẤN MINH
28/08/2026 10:06
Trường Tiểu Học Lương Thế Vinh đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm phục vụ học sinh với 3 gói thầu.
26/08/2026 16:28
Trường Tiểu Học Lương Thế Vinh công bố kết quả gói thầu Tổ chức tham quan nghỉ dưỡng hè cho CB-GV-CNV tại Phan Thiết ngày 01/6- 03/6/2026 Trường Tiểu Học Lương Thế Vinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ DU LỊCH SẮC VIỆT
25/05/2026 09:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu Học Lương Thế Vinh đã đăng tải 21 KHLCNT, trong đó có 43 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu Học Lương Thế Vinh đã đăng tải 14 TBMT trong 13 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 14 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu Học Lương Thế Vinh đã đăng tải 22 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 22 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu Học Lương Thế Vinh có quan hệ với 24 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu Học Lương Thế Vinh có quan hệ với 8 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu Học Lương Thế Vinh có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Phương châm của sự hào hoa cũng là phương châm của trí tuệ; phụng sự tất cả nhưng yêu chỉ một. "
Balzac