Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Tiểu Học Lý Thường Kiệt như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 16 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 28 gói thầu, trong đó có 15 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 14 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 14 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.603.884.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.603.839.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Tiểu Học Lý Thường Kiệt như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.603.884.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.603.839.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Tiểu Học Lý Thường Kiệt như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 18 KHLCNT trong đó có 16 KHLCNT tự đăng tải, có 2 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 5 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 4 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường Tiểu Học Lý Thường Kiệt công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị tăng cường cơ sở vật chất phục vụ công tác dạy và học củaTrường Tiểu Học Lý Thường Kiệt.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Kỷ Nguyên Số Việt Nam
29/07/2026 11:14
Trường Tiểu Học Lý Thường Kiệt đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị tăng cường cơ sở vật chất phục vụ công tác dạy và học củaTrường Tiểu Học Lý Thường Kiệt với 1 gói thầu.
01/07/2026 09:32
Trường Tiểu Học Lý Thường Kiệt công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02:Mua sắm trang thiết bị, cơ sở vật chất để phục vụ dạy và học của trường tiểu học Lý Thường Kiệt.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Kỷ Nguyên Số Việt Nam
06/10/2025 08:43
Trường Tiểu Học Lý Thường Kiệt đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị, cơ sở vật chất để phục vụ dạy và học của trường tiểu học Lý Thường Kiệt với 1 gói thầu.
12/08/2025 14:41
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Lý Thường Kiệt đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị phục vụ giảng dạy và học tập của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Lý Thường Kiệt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV CÔNG NGHỆ TIN HỌC THÀNH CÔNG
10/03/2025 19:12
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Lý Thường Kiệt đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị phục vụ giảng dạy và học tập của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Lý Thường Kiệt với 1 gói thầu.
10/03/2025 19:05
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Lý Thường Kiệt đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị phục vụ giảng dạy và học tập của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Lý Thường Kiệt với 1 gói thầu.
05/03/2025 14:11
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG 34HD đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Lý Thường Kiệt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG NHẬT MINH LÂM ĐỒNG
25/12/2024 10:52
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG 34HD đã đăng tải TBMT Gói thầu số 06: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Lý Thường Kiệt với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/12/2024 16:47
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Lý Thường Kiệt đã đăng tải KHLCNT Trường tiểu học Lý Thường Kiệt; Hạng mục: Sơn mặt ngoài trường học của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Lý Thường Kiệt với 6 gói thầu.
17/12/2024 13:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Tiểu Học Lý Thường Kiệt công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị phục vụ giảng dạy và học tập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV CÔNG NGHỆ TIN HỌC THÀNH CÔNG
10/03/2025 19:12
Trường Tiểu Học Lý Thường Kiệt đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị phục vụ giảng dạy và học tập với 1 gói thầu.
10/03/2025 19:05
Trường Tiểu Học Lý Thường Kiệt đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị phục vụ giảng dạy và học tập với 1 gói thầu.
05/03/2025 14:11
Trường Tiểu Học Lý Thường Kiệt đăng tải KHLCNT Trường tiểu học Lý Thường Kiệt; Hạng mục: Sơn mặt ngoài trường học với 6 gói thầu.
17/12/2024 13:53
Trường Tiểu Học Lý Thường Kiệt công bố kết quả gói thầu Trường Tiểu học Lý Thường Kiệt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN HỖ TRỢ PHÁT TRIỂN GIÁO DỤC NHÀ SÁCH KIÊN GIANG
08/12/2024 10:44
Trường Tiểu Học Lý Thường Kiệt đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 5 với 1 gói thầu.
05/12/2024 15:04
Trường Tiểu Học Lý Thường Kiệt công bố kết quả gói thầu Mua sắm, sửa chữa máy vi tính phục vụ công tác dạy học của trường Tiểu học Lý Thường Kiệt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SÁCH VÀ THIẾT BỊ GIÁO DỤC PHƯỚC LỘC
03/12/2024 12:16
Trường Tiểu Học Lý Thường Kiệt đăng tải KHLCNT Mua sắm, sửa chữa máy vi tính phục vụ công tác dạy học của trường tiểu học Lý Thường Kiệt với 1 gói thầu.
21/11/2024 16:22
Trường Tiểu Học Lý Thường Kiệt đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 5. với 1 gói thầu.
12/11/2024 14:10
Trường Tiểu Học Lý Thường Kiệt công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ học tập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV CÔNG NGHỆ TIN HỌC THÀNH CÔNG
04/11/2024 17:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Tiểu Học Lý Thường Kiệt công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị tăng cường cơ sở vật chất phục vụ công tác dạy và học củaTrường Tiểu Học Lý Thường Kiệt.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Kỷ Nguyên Số Việt Nam
29/07/2026 11:14
Trường Tiểu Học Lý Thường Kiệt đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị tăng cường cơ sở vật chất phục vụ công tác dạy và học củaTrường Tiểu Học Lý Thường Kiệt với 1 gói thầu.
01/07/2026 09:32
Trường Tiểu Học Lý Thường Kiệt công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02:Mua sắm trang thiết bị, cơ sở vật chất để phục vụ dạy và học của trường tiểu học Lý Thường Kiệt.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Kỷ Nguyên Số Việt Nam
06/10/2025 08:43
Trường Tiểu Học Lý Thường Kiệt đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị, cơ sở vật chất để phục vụ dạy và học của trường tiểu học Lý Thường Kiệt với 1 gói thầu.
12/08/2025 14:41
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Lý Thường Kiệt đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị phục vụ giảng dạy và học tập của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Lý Thường Kiệt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV CÔNG NGHỆ TIN HỌC THÀNH CÔNG
10/03/2025 19:12
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Lý Thường Kiệt đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị phục vụ giảng dạy và học tập của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Lý Thường Kiệt với 1 gói thầu.
10/03/2025 19:05
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Lý Thường Kiệt đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị phục vụ giảng dạy và học tập của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Lý Thường Kiệt với 1 gói thầu.
05/03/2025 14:11
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG 34HD đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Lý Thường Kiệt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG NHẬT MINH LÂM ĐỒNG
25/12/2024 10:52
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG 34HD đã đăng tải TBMT Gói thầu số 06: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Lý Thường Kiệt với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/12/2024 16:47
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Lý Thường Kiệt đã đăng tải KHLCNT Trường tiểu học Lý Thường Kiệt; Hạng mục: Sơn mặt ngoài trường học của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Lý Thường Kiệt với 6 gói thầu.
17/12/2024 13:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu Học Lý Thường Kiệt đã đăng tải 16 KHLCNT, trong đó có 28 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu Học Lý Thường Kiệt đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu Học Lý Thường Kiệt đã đăng tải 11 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu Học Lý Thường Kiệt có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu Học Lý Thường Kiệt có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Con người chẳng bao giờ hoàn hảo, cũng như biết hài lòng. "
Jules Verne