Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NAM PHƯƠNG TIẾN A như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 1 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 4 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 208.182.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 205.909.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,09%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NAM PHƯƠNG TIẾN A như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 208.182.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 205.909.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,09%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC NAM PHƯƠNG TIẾN A như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 7 KHLCNT trong đó có 1 KHLCNT tự đăng tải, có 6 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 1 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
TRƯỜNG TIỂU HỌC NAM PHƯƠNG TIẾN A công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ dạy và học cho trường tiểu học Nam Phương Tiến A.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ GIÁO DỤC AN NAM
22/04/2026 16:18
TRƯỜNG TIỂU HỌC NAM PHƯƠNG TIẾN A đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ dạy và học cho trường tiểu học Nam Phương Tiến A với 1 gói thầu.
15/04/2026 09:52
TRƯỜNG TIỂU HỌC NAM PHƯƠNG TIẾN A công bố kết quả gói thầu Thi công công trình: Sửa chữa khu vệ sinh Trường Tiểu học Nam Phương Tiến A, xã Xuân Mai, thành phố Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG XUÂN MAI
14/10/2025 15:39
TRƯỜNG TIỂU HỌC NAM PHƯƠNG TIẾN A đăng tải KHLCNT phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Sửa chữa khu vệ sinh Trường Tiểu học Nam Phương Tiến A, xã Xuân Mai, thành phố Hà Nội với 1 gói thầu.
13/10/2025 17:09
TRƯỜNG TIỂU HỌC NAM PHƯƠNG TIẾN A công bố kết quả gói thầu Cung cấp chương trình dạy Kỹ năng sống.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN TÂN HỒNG AN
01/10/2025 07:59
TRƯỜNG TIỂU HỌC NAM PHƯƠNG TIẾN A công bố kết quả gói thầu Cung cấp chương trình giáo dục Stem.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN QUỐC TẾ KASA
30/09/2025 21:54
TRƯỜNG TIỂU HỌC NAM PHƯƠNG TIẾN A công bố kết quả gói thầu Cung cấp chương trình dạy làm quen và bổ trợ tăng cường Tiếng Anh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN QUỐC TẾ KASA
30/09/2025 21:44
TRƯỜNG TIỂU HỌC NAM PHƯƠNG TIẾN A đăng tải KHLCNT Cung cấp chương trình dạy làm quen và bổ trợ tăng cường Tiếng Anh với 1 gói thầu.
18/09/2025 22:15
TRƯỜNG TIỂU HỌC NAM PHƯƠNG TIẾN A đăng tải KHLCNT Cung cấp chương trình Giáo dục Stem với 1 gói thầu.
18/09/2025 22:01
TRƯỜNG TIỂU HỌC NAM PHƯƠNG TIẾN A đăng tải KHLCNT KHLCNT môn học Kỹ năng sống với 1 gói thầu.
15/09/2025 17:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TIỂU HỌC NAM PHƯƠNG TIẾN A công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LÂM LINH
25/12/2024 10:28
TRƯỜNG TIỂU HỌC NAM PHƯƠNG TIẾN A công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KINH DOANH VÀ XÂY DỰNG THÀNH VINH
24/12/2024 14:37
TRƯỜNG TIỂU HỌC NAM PHƯƠNG TIẾN A công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
20/12/2024 09:43
TRƯỜNG TIỂU HỌC NAM PHƯƠNG TIẾN A đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/12/2024 14:26
TRƯỜNG TIỂU HỌC NAM PHƯƠNG TIẾN A công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hsmt, thẩm định kết quả lcnt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KINH DOANH VÀ XÂY DỰNG THÀNH VINH
11/12/2024 10:55
TRƯỜNG TIỂU HỌC NAM PHƯƠNG TIẾN A công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hsmt, đánh giá hsdt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MS SIGMA
11/12/2024 10:54
TRƯỜNG TIỂU HỌC NAM PHƯƠNG TIẾN A đăng tải KHLCNT KHLCNT công trình Sửa chữa Trường Tiểu học Nam Phương Tiến A với 4 gói thầu.
11/12/2024 10:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TIỂU HỌC NAM PHƯƠNG TIẾN A công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ dạy và học cho trường tiểu học Nam Phương Tiến A.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ GIÁO DỤC AN NAM
22/04/2026 16:18
TRƯỜNG TIỂU HỌC NAM PHƯƠNG TIẾN A đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ dạy và học cho trường tiểu học Nam Phương Tiến A với 1 gói thầu.
15/04/2026 09:52
TRƯỜNG TIỂU HỌC NAM PHƯƠNG TIẾN A công bố kết quả gói thầu Thi công công trình: Sửa chữa khu vệ sinh Trường Tiểu học Nam Phương Tiến A, xã Xuân Mai, thành phố Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG XUÂN MAI
14/10/2025 15:39
TRƯỜNG TIỂU HỌC NAM PHƯƠNG TIẾN A đăng tải KHLCNT phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Sửa chữa khu vệ sinh Trường Tiểu học Nam Phương Tiến A, xã Xuân Mai, thành phố Hà Nội với 1 gói thầu.
13/10/2025 17:09
TRƯỜNG TIỂU HỌC NAM PHƯƠNG TIẾN A công bố kết quả gói thầu Cung cấp chương trình dạy Kỹ năng sống.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN TÂN HỒNG AN
01/10/2025 07:59
TRƯỜNG TIỂU HỌC NAM PHƯƠNG TIẾN A công bố kết quả gói thầu Cung cấp chương trình giáo dục Stem.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN QUỐC TẾ KASA
30/09/2025 21:54
TRƯỜNG TIỂU HỌC NAM PHƯƠNG TIẾN A công bố kết quả gói thầu Cung cấp chương trình dạy làm quen và bổ trợ tăng cường Tiếng Anh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN QUỐC TẾ KASA
30/09/2025 21:44
TRƯỜNG TIỂU HỌC NAM PHƯƠNG TIẾN A đăng tải KHLCNT Cung cấp chương trình dạy làm quen và bổ trợ tăng cường Tiếng Anh với 1 gói thầu.
18/09/2025 22:15
TRƯỜNG TIỂU HỌC NAM PHƯƠNG TIẾN A đăng tải KHLCNT Cung cấp chương trình Giáo dục Stem với 1 gói thầu.
18/09/2025 22:01
TRƯỜNG TIỂU HỌC NAM PHƯƠNG TIẾN A đăng tải KHLCNT KHLCNT môn học Kỹ năng sống với 1 gói thầu.
15/09/2025 17:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NAM PHƯƠNG TIẾN A đã đăng tải 1 KHLCNT, trong đó có 4 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NAM PHƯƠNG TIẾN A đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NAM PHƯƠNG TIẾN A đã đăng tải 4 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NAM PHƯƠNG TIẾN A có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NAM PHƯƠNG TIẾN A có quan hệ với 3 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC NAM PHƯƠNG TIẾN A có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Luôn luôn dễ phá hủy một hệ thống phức tạp hơn là điều chỉnh nó một cách có lựa chọn. "
Roby James
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.