Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng công trình

Tìm thấy: 14:27 11/12/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa Trường Tiểu học Nam Phương Tiến A
Tên gói thầu
Thi công xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện Chương mỹ (theo Quyết định số 6645/QĐ-UBND ngày 14/11/2024 của UBND huyện Chương Mỹ
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Chương Mỹ, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:30 20/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
412/QĐ-TH
Ngày phê duyệt
11/12/2024 14:26
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
TRƯỜNG TIỂU HỌC NAM PHƯƠNG TIẾN A
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:26 11/12/2024
đến
09:30 20/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:30 20/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
2.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 20/12/2024 (20/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty CP ĐTXD & TM RESONB Tư vấn lập Báo cáo Kinh tế kỹ thuật Xóm Gia, Thôn Chúc Lý, Xã Ngọc Hòa, Huyện Chương Mỹ, Thành phố. Hà Nội, Việt Nam
2 Công ty Cổ phần MS SIGMA Tư vấn thẩm tra Báo cáo kinh tế kỹ thuật DV - 08 - LK - 278 khu đất dịch vụ Yên Lộ, Phường Yên Nghĩa, Quận Hà Đông, TP. Hà Nội
3 Công ty Cổ phần MS SIGMA Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT DV - 08 - LK - 278 khu đất dịch vụ Yên Lộ, Phường Yên Nghĩa, Quận Hà Đông, TP. Hà Nội
4 Công ty TNHH kinh doanh và xây dựng Thành Vinh Tư vấn thẩm định E-HSMT; thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thôn Ninh Sơn, Thị Trấn Chúc Sơn, huyện Chương Mỹ, Thành Phố Hà Nội, Việt Nam

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt uốn thép (kèm theo tài liệu chứng minh hợp lệ: Hóa đơn mua bán)
1
2
Máy trộn bê tông (kèm theo tài liệu chứng minh hợp lệ: Hóa đơn mua bán)
1
3
Máy trộn vữa (kèm theo tài liệu chứng minh hợp lệ: Hóa đơn mua bán)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
DI CHUYỂN TỦ ĐIỆN
2
Đào đất móng băng, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp II
2.2643
m3
3
Đổ bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, mác 150, PCB30
0.3075
m3
4
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.007
100m2
5
Xây gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, xây móng, chiều dày > 33cm, vữa XM mác 75, PCB30
0.8707
m3
6
Xây gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, xây móng, chiều dày <= 33cm, vữa XM mác 75, PCB30
0.2541
m3
7
Đổ bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 200, PCB30
0.2146
m3
8
Xây gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, xây tường thẳng, chiều dày <= 11cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75, PCB30
0.9504
m3
9
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB30
8.64
m2
10
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
8.64
m2
11
Đổ bê tông xà dầm, giằng, sàn mái, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 200, PCB30
0.18
m3
12
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn sàn mái
0.018
100m2
13
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép sàn mái, đường kính cốt thép <=10mm, chiều cao <= 28m
0.0116
tấn
14
Láng nền sàn có đánh màu, dày 3cm, vữa XM mác 75, PCB30
1.8
m2
15
Gia công thang sắt
0.0457
tấn
16
Lắp dựng cầu thang thép
0.0457
tấn
17
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
6.1672
m2
18
Tháo dỡ tủ điện cũ, át tô mát
1
hộp
19
Lắp đặt tủ điện tổng kích thước 80x20x120cm
1
hộp
20
Lắp đặt cuộn cảm
3
cái
21
Lắp đặt cầu trì
3
bộ
22
Lắp đặt các thiết bị đo lường bảo vệ. Lắp đặt các loại đồng hồ Vôn kế
1
cái
23
Lắp đặt các loại đồng hồ - Ampe kế
3
cái
24
Lắp đặt chuyển mạch vôn
1
cái
25
Lắp đặt đèn pha xanh, đỏ, vàng
6
bộ
26
Lắp đặt dây thanh cái đồng
10
m
27
Lắp đặt ghen co nhiệt
18
m
28
Lắp đặt sứ cách điện
10
sứ
29
Lắp đặt các aptomat 3 pha. 300 Ampe
1
cái
30
Lắp đặt các aptomat 3 pha. 200 Ampe
3
cái
31
Lắp đặt các aptomat 3 pha. 150 Ampe
3
cái
32
Lắp đặt các aptomat 3 pha. 100 Ampe
3
cái
33
Lắp đặt các aptomat 3 pha. 75 Ampe
3
cái
34
Đào đất móng rãnh cáp chôn ống, đất cấp II
1.12
m3
35
Lắp đặt ống nhựa HDPE D50/65
44.4
m
36
rải gạch bảo vệ ống cáp
56
Viên
37
Rải băng báo cáp
5.6
m
38
Đắp đất nền móng công trình, nền đường
1.12
m3
39
mua dây dẫn nối từ tủ điện cũ đến tủ điện mới
1
trọn gói
40
SỬA MÁI NHÀ XE BỊ HỎNG
41
Tháo dỡ trần thạch cao cũ bị hỏng
30
m2
42
Làm trần phẳng bằng tấm thạch cao
30
m2
43
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
30
m2
44
Tháo dỡ mái tôn cao <=16 m
16.2
m2
45
Lợp tôn úp nóc
32.4
md
46
Chống dột các vị trí trên mái
1
trọn gói
47
Sản xuất lắp dựng cửa tôn chống hắt nước
2
cái
48
Thay máy bơm
1
cái
49
Bàn ghế học sinh (chất liệu gỗ tự nhiên)
26
bộ

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 37

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây