Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Tiểu học Nam sơn 2 như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 6 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.177.115.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.016.514.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 13,64%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Tiểu học Nam sơn 2 như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.177.115.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.016.514.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 13,64%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Tiểu học Nam sơn 2 như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 10 KHLCNT trong đó có 5 KHLCNT tự đăng tải, có 5 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 2 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường Tiểu học Nam sơn 2 công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm tài sản, trang thiết bị dạy học.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN VÀ THƯƠNG MẠI TÂN PHÁT
11/08/2026 10:47
Trường Tiểu học Nam sơn 2 đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, trang thiết bị dạy học Trường Tiểu học Nam Sơn số 2 năm 2026 với 1 gói thầu.
11/08/2026 10:40
Trường Tiểu học Nam sơn 2 công bố kết quả gói thầu Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán Chương trình học tập trải nghiệm ngoại khoá trường tiểu học Nam Sơn số 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DU LỊCH QUỐC TẾ TRE VIỆT
15/01/2026 16:39
Trường Tiểu học Nam sơn 2 đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán Chương trình học tập trải nghiệm ngoại khoá trường tiểu học Nam Sơn số 2 với 1 gói thầu.
12/01/2026 18:32
Trường Tiểu học Nam sơn 2 công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm lắp đặt thiết bị cho phòng thể chất của trường tiểu học Nam Sơn số 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ VÀ THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP MINH DŨNG
16/12/2025 08:47
Trường Tiểu học Nam sơn 2 đăng tải KHLCNT Gói thầu: Mua sắm lắp đặt thiết bị cho phòng thể chất của trường tiểu học Nam Sơn số 2 với 1 gói thầu.
09/12/2025 10:32
Trường Tiểu học Nam sơn 2 công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm máy tính xách tay cho trường tiểu học Nam Sơn số 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ VÀ THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP MINH DŨNG
04/12/2025 11:00
Trường Tiểu học Nam sơn 2 đăng tải KHLCNT Gói thầu: Mua sắm máy tính xách tay cho trường tiểu học Nam Sơn số 2 với 1 gói thầu.
01/12/2025 11:11
Trường Tiểu học Nam sơn 2 công bố kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn, bữa ăn học đường cho học sinh bán trú Trường Tiểu học Nam Sơn số 2 năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Tập Đoàn VAS GROUP
07/10/2025 08:14
Trường Tiểu học Nam sơn 2 đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn, bữa ăn học đường cho học sinh bán trú Trường Tiểu học Nam Sơn số 2 năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
07/10/2025 08:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Tiểu học Nam sơn 2 công bố kết quả gói thầu mua sắm tivi, tủ đựng tài liệu mới 100% trường tiểu học Nam Sơn số 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ VÀ THƯƠNG MẠI HUY THÀNH
13/08/2024 11:06
Trường Tiểu học Nam sơn 2 đăng tải KHLCNT mua sắm tivi, tủ đựng tài liệu mới 100% trường tiểu học Nam Sơn số 2 với 1 gói thầu.
13/08/2024 10:50
Trường Tiểu học Nam sơn 2 công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị trường tiểu học Nam Sơn 2 năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ VÀ THƯƠNG MẠI HUY THÀNH
10/06/2024 14:50
Trường Tiểu học Nam sơn 2 đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị trường tiểu học Nam Sơn 2 năm 2024 với 1 gói thầu.
10/06/2024 09:26
Trường Tiểu học Nam sơn 2 đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị trường tiểu học Nam Sơn 2 năm 2024 với 1 gói thầu.
10/06/2024 08:46
Trường Tiểu học Nam sơn 2 công bố kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế phục vụ chuyên môn năm 2023 của Trường Tiểu học Nam Sơn 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ VÀ THƯƠNG MẠI HUY THÀNH
09/11/2023 08:26
Trường Tiểu học Nam sơn 2 công bố KQMT gói thầu Mua sắm bàn ghế phục vụ chuyên môn năm 2023 của Trường Tiểu học Nam Sơn 2 với 6 nhà thầu tham gia.
10/10/2023 10:19
Trường Tiểu học Nam sơn 2 đăng tải TBMT Mua sắm bàn ghế phục vụ chuyên môn năm 2023 của Trường Tiểu học Nam Sơn 2 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/10/2023 09:58
Trường Tiểu học Nam sơn 2 đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế phục vụ chuyên môn năm 2023 của Trường Tiểu học Nam Sơn 2 với 1 gói thầu.
02/10/2023 08:08
Trường Tiểu học Nam sơn 2 đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế phục vụ chuyên môn năm 2023 của Trường Tiểu học Nam Sơn 2 với 1 gói thầu.
22/09/2023 15:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Tiểu học Nam sơn 2 công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm tài sản, trang thiết bị dạy học.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN VÀ THƯƠNG MẠI TÂN PHÁT
11/08/2026 10:47
Trường Tiểu học Nam sơn 2 đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, trang thiết bị dạy học Trường Tiểu học Nam Sơn số 2 năm 2026 với 1 gói thầu.
11/08/2026 10:40
Trường Tiểu học Nam sơn 2 công bố kết quả gói thầu Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán Chương trình học tập trải nghiệm ngoại khoá trường tiểu học Nam Sơn số 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DU LỊCH QUỐC TẾ TRE VIỆT
15/01/2026 16:39
Trường Tiểu học Nam sơn 2 đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán Chương trình học tập trải nghiệm ngoại khoá trường tiểu học Nam Sơn số 2 với 1 gói thầu.
12/01/2026 18:32
Trường Tiểu học Nam sơn 2 công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm lắp đặt thiết bị cho phòng thể chất của trường tiểu học Nam Sơn số 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ VÀ THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP MINH DŨNG
16/12/2025 08:47
Trường Tiểu học Nam sơn 2 đăng tải KHLCNT Gói thầu: Mua sắm lắp đặt thiết bị cho phòng thể chất của trường tiểu học Nam Sơn số 2 với 1 gói thầu.
09/12/2025 10:32
Trường Tiểu học Nam sơn 2 công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm máy tính xách tay cho trường tiểu học Nam Sơn số 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ VÀ THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP MINH DŨNG
04/12/2025 11:00
Trường Tiểu học Nam sơn 2 đăng tải KHLCNT Gói thầu: Mua sắm máy tính xách tay cho trường tiểu học Nam Sơn số 2 với 1 gói thầu.
01/12/2025 11:11
Trường Tiểu học Nam sơn 2 công bố kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn, bữa ăn học đường cho học sinh bán trú Trường Tiểu học Nam Sơn số 2 năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Tập Đoàn VAS GROUP
07/10/2025 08:14
Trường Tiểu học Nam sơn 2 đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn, bữa ăn học đường cho học sinh bán trú Trường Tiểu học Nam Sơn số 2 năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
07/10/2025 08:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Nam sơn 2 đã đăng tải 6 KHLCNT, trong đó có 6 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Nam sơn 2 đã đăng tải 3 TBMT trong 3 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Nam sơn 2 đã đăng tải 6 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Nam sơn 2 có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Nam sơn 2 có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Nam sơn 2 có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Vui mừng tưởng tượng thường đáng giá hơn đau buồn thực sự. "
Rene Descartes