Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Tiểu học Ngọc Hà như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 3 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.565.430.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.463.760.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,55%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Tiểu học Ngọc Hà như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.565.430.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.463.760.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,55%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Tiểu học Ngọc Hà như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 7 KHLCNT trong đó có 3 KHLCNT tự đăng tải, có 4 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 2 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường Tiểu học Ngọc Hà công bố kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn cho học sinh trường Tiểu học Ngọc Hà tham gia câu lạc bộ hè 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH TPT Đầu Tư Thương Mại Và Dịch Vụ
12/08/2026 11:46
Trường Tiểu học Ngọc Hà đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn cho học sinh trường TH Ngọc Hà tham gia CLB hè 2026 với 1 gói thầu.
05/08/2026 17:11
Trường Tiểu học Ngọc Hà công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Cung cấp DV bảo dưỡng, sửa chữa hệ thống máy tính, máy in.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NGUYỄN HOÀNG
13/11/2025 15:56
Trường Tiểu học Ngọc Hà công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Cung cấp dịch vụ bảo vệ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI ĐẦU TƯ QUỐC TẾ VÀ DỊCH VỤ BẢO VỆ LÂM ANH
13/11/2025 15:54
Trường Tiểu học Ngọc Hà công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Cung cấp khăn ướt, giấy vệ sinh, nước rửa tay.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV NGUYỄN KỲ ANH
13/11/2025 15:46
Trường Tiểu học Ngọc Hà công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp nước uống.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ THIÊN HÀ
13/11/2025 15:41
Trường Tiểu học Ngọc Hà công bố kết quả gói thầu Cung cấp bữa ăn bán trú cho học sinh trường Tiểu học Ngọc Hà năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH TPT Đầu Tư Thương Mại Và Dịch Vụ
15/09/2025 11:15
Trường Tiểu học Ngọc Hà đăng tải KHLCNT Cung cấp bữa ăn bán trú cho học sinh trường tiểu học Ngọc Hà năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
15/09/2025 10:21
Trường Tiểu học Ngọc Hà đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn cho học sinh trường Tiểu học Ngọc Hà năm 2025-2026 với 1 gói thầu.
04/09/2025 17:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Tiểu học Ngọc Hà đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị, tài sản của Trường Tiểu học Ngọc Hà, quận Ba Đình với 1 gói thầu.
16/08/2023 16:32
Trường Tiểu học Ngọc Hà công bố kết quả gói thầu Mua sắm tài sản, thiết bị dạy và học của trường Tiểu học Ngọc Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Đầu tư phát triển văn hóa và đô thị
03/08/2020 17:59
Trường Tiểu học Ngọc Hà công bố KQMT gói thầu Mua sắm tài sản, thiết bị dạy và học của trường Tiểu học Ngọc Hà với 1 nhà thầu tham gia.
27/07/2020 15:06
Trường Tiểu học Ngọc Hà đăng tải TBMT Mua sắm tài sản, thiết bị dạy và học của trường Tiểu học Ngọc Hà theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
17/07/2020 10:39
Trường Tiểu học Ngọc Hà đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu đối với gói thầu: Mua sắm tài sản, thiết bị dạy và học của trường Tiểu học Ngọc Hà với 1 gói thầu.
15/04/2020 10:12
Trường Tiểu học Ngọc Hà đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị phòng thực hành bộ môn tin học tự chọn khối Tiểu học theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
27/06/2013 08:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Tiểu học Ngọc Hà công bố kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn cho học sinh trường Tiểu học Ngọc Hà tham gia câu lạc bộ hè 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH TPT Đầu Tư Thương Mại Và Dịch Vụ
12/08/2026 11:46
Trường Tiểu học Ngọc Hà đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn cho học sinh trường TH Ngọc Hà tham gia CLB hè 2026 với 1 gói thầu.
05/08/2026 17:11
Trường Tiểu học Ngọc Hà công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Cung cấp DV bảo dưỡng, sửa chữa hệ thống máy tính, máy in.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NGUYỄN HOÀNG
13/11/2025 15:56
Trường Tiểu học Ngọc Hà công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Cung cấp dịch vụ bảo vệ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI ĐẦU TƯ QUỐC TẾ VÀ DỊCH VỤ BẢO VỆ LÂM ANH
13/11/2025 15:54
Trường Tiểu học Ngọc Hà công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Cung cấp khăn ướt, giấy vệ sinh, nước rửa tay.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV NGUYỄN KỲ ANH
13/11/2025 15:46
Trường Tiểu học Ngọc Hà công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp nước uống.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ THIÊN HÀ
13/11/2025 15:41
Trường Tiểu học Ngọc Hà công bố kết quả gói thầu Cung cấp bữa ăn bán trú cho học sinh trường Tiểu học Ngọc Hà năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH TPT Đầu Tư Thương Mại Và Dịch Vụ
15/09/2025 11:15
Trường Tiểu học Ngọc Hà đăng tải KHLCNT Cung cấp bữa ăn bán trú cho học sinh trường tiểu học Ngọc Hà năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
15/09/2025 10:21
Trường Tiểu học Ngọc Hà đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn cho học sinh trường Tiểu học Ngọc Hà năm 2025-2026 với 1 gói thầu.
04/09/2025 17:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Ngọc Hà đã đăng tải 3 KHLCNT, trong đó có 3 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Ngọc Hà đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Ngọc Hà đã đăng tải 1 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Ngọc Hà có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Ngọc Hà có quan hệ với 3 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Ngọc Hà có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Trong gia đình mà người trung (*) chẳng dạy dỗ kẻ bất trung, người tài chẳng trông nom kẻ bất tài, thì kẻ hay, người dở cũng chả khác nhau mấy. (*) Trung : Đứng đắn, công minh, người hay và giỏi. "
Mạnh Tử