Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Tiểu Học Quang Trung như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 5 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.106.552.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.062.938.400 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,06%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Tiểu Học Quang Trung như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.106.552.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.062.938.400 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,06%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Tiểu Học Quang Trung như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 8 KHLCNT trong đó có 5 KHLCNT tự đăng tải, có 3 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 1 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường Tiểu Học Quang Trung công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ vệ sinh duy trì từ tháng 01/2026 đến tháng 05/2026 và từ tháng 09/2026 đến tháng 12/2026 tại trường Tiểu học Quang Trung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VỆ SINH BÌNH AN
30/12/2025 10:15
Trường Tiểu Học Quang Trung đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ vệ sinh duy trì từ tháng 01/2026 đến tháng 05/2026 và từ tháng 09/2026 đến tháng 12/2026 tại trường Tiểu học Quang Trung với 1 gói thầu.
30/12/2025 10:05
Trường Tiểu Học Quang Trung công bố kết quả gói thầu Cung cấp nước uống cho học sinh năm học 2025 - 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN LA VIE
24/09/2025 10:52
Trường Tiểu Học Quang Trung công bố kết quả gói thầu Cung cấp bữa ăn bán trú cho học sinh năm học 2025 - 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN CHẾ BIẾN XUẤT ĂN HOA SỮA
04/09/2025 09:32
Trường Tiểu Học Quang Trung đăng tải KHLCNT Cung cấp bữa ăn bán trú, nước uống cho học sinh năm học 2025 - 2026 với 2 gói thầu.
04/09/2025 09:28
Trường Tiểu Học Quang Trung đăng tải KHLCNT Cung cấp bữa ăn bán trú, nước uống cho học sinh năm học 2025 - 2026 với 2 gói thầu.
12/08/2025 11:18
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Quang Trung đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn cho học sinh Trường Tiểu học Quang Trung của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Quang Trung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN CHẾ BIẾN XUẤT ĂN HOA SỮA
28/03/2025 10:32
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Quang Trung đã đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn cho học sinh Trường Tiểu học Quang Trung của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Quang Trung với 1 gói thầu.
28/03/2025 10:22
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Quang Trung đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp tại trường Tiểu học Quang Trung năm 2025 của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Quang Trung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ DỊCH VỤ MAVIN.
20/01/2025 10:35
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Quang Trung đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Cung cấp cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp tại trường Tiểu học Quang Trung năm 2025 của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Quang Trung với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/01/2025 10:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Tiểu Học Quang Trung công bố kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn cho học sinh Trường Tiểu học Quang Trung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN CHẾ BIẾN XUẤT ĂN HOA SỮA
28/03/2025 10:32
Trường Tiểu Học Quang Trung đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn cho học sinh Trường Tiểu học Quang Trung với 1 gói thầu.
28/03/2025 10:22
Trường Tiểu Học Quang Trung công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp tại trường Tiểu học Quang Trung năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ DỊCH VỤ MAVIN.
20/01/2025 10:35
Trường Tiểu Học Quang Trung công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp tại trường Tiểu học Quang Trung năm 2025 với 1 nhà thầu tham gia.
15/01/2025 10:59
Trường Tiểu Học Quang Trung đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Cung cấp cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp tại trường Tiểu học Quang Trung năm 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/01/2025 10:36
Trường Tiểu Học Quang Trung công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu cho gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THỦ ĐÔ
06/01/2025 14:47
Trường Tiểu Học Quang Trung công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT cho gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG ACA
06/01/2025 14:46
Trường Tiểu Học Quang Trung đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu thuộc dự toán : Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp tại trường Tiểu học Quang Trung năm 2025 với 3 gói thầu.
03/01/2025 10:32
Trường Tiểu Học Quang Trung công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp hàng ngày trọn gói.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VỆ SINH BÌNH AN
29/08/2024 13:59
Trường Tiểu Học Quang Trung đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp hàng ngày trọn gói với 1 gói thầu.
29/08/2024 13:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Tiểu Học Quang Trung công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ vệ sinh duy trì từ tháng 01/2026 đến tháng 05/2026 và từ tháng 09/2026 đến tháng 12/2026 tại trường Tiểu học Quang Trung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VỆ SINH BÌNH AN
30/12/2025 10:15
Trường Tiểu Học Quang Trung đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ vệ sinh duy trì từ tháng 01/2026 đến tháng 05/2026 và từ tháng 09/2026 đến tháng 12/2026 tại trường Tiểu học Quang Trung với 1 gói thầu.
30/12/2025 10:05
Trường Tiểu Học Quang Trung công bố kết quả gói thầu Cung cấp nước uống cho học sinh năm học 2025 - 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN LA VIE
24/09/2025 10:52
Trường Tiểu Học Quang Trung công bố kết quả gói thầu Cung cấp bữa ăn bán trú cho học sinh năm học 2025 - 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN CHẾ BIẾN XUẤT ĂN HOA SỮA
04/09/2025 09:32
Trường Tiểu Học Quang Trung đăng tải KHLCNT Cung cấp bữa ăn bán trú, nước uống cho học sinh năm học 2025 - 2026 với 2 gói thầu.
04/09/2025 09:28
Trường Tiểu Học Quang Trung đăng tải KHLCNT Cung cấp bữa ăn bán trú, nước uống cho học sinh năm học 2025 - 2026 với 2 gói thầu.
12/08/2025 11:18
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Quang Trung đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn cho học sinh Trường Tiểu học Quang Trung của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Quang Trung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN CHẾ BIẾN XUẤT ĂN HOA SỮA
28/03/2025 10:32
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Quang Trung đã đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn cho học sinh Trường Tiểu học Quang Trung của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Quang Trung với 1 gói thầu.
28/03/2025 10:22
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Quang Trung đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp tại trường Tiểu học Quang Trung năm 2025 của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Quang Trung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ DỊCH VỤ MAVIN.
20/01/2025 10:35
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Quang Trung đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Cung cấp cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp tại trường Tiểu học Quang Trung năm 2025 của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Quang Trung với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/01/2025 10:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu Học Quang Trung đã đăng tải 5 KHLCNT, trong đó có 5 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu Học Quang Trung đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu Học Quang Trung đã đăng tải 5 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu Học Quang Trung có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu Học Quang Trung có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu Học Quang Trung có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Một chú mèo nhỏ có thể khiến trở về ngôi nhà trống rỗng biến thành trở về nhà. "
Pam Brown